Lotto Bet - Loto bet loạn | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Loto bet loạn

Mong ae diễn đàn chỉ giáo dạo này đọc nhiều phương pháp đành dàn, hậu nhị tiên nhị. Kiến thức thì nhiều mà vào thực tế thì loạn xì ngậu.áp dụng đủ các pp ae chỉ dạy .cơ mà vẫn toạch như thường.... Mong ae. Giúp ý kiến tham khảo để về bến bờ....

Chân thành cảm ơn ae !!!
Loto bét thì ăn đéo nào đc chúng nó, a e đừng mơ mộng hão huyền nữa. Nó cho ai đc, thì đc, ai chết thì phải chết. Nuôi hết tiền thì nó về. Mà còn tiền ko đánh, xem thì nó cũng ra cho tiếc. Tóm lại tôi cũng chơi loto bét rồi, đc thì cũng lâu mag thua thì nhanh. Nói chung là tất cả các loại hình trò chơi trong đó đều thừa hết.

Loto bét thì ăn đéo nào đc chúng nó, a e đừng mơ mộng hão huyền nữa. Nó cho ai đc, thì đc, ai chết thì phải chết. Nuôi hết tiền thì nó về. Mà còn tiền ko đánh, xem thì nó cũng ra cho tiếc. Tóm lại tôi cũng chơi loto bét rồi, đc thì cũng lâu mag thua thì nhanh. Nói chung là tất cả các loại hình trò chơi trong đó đều thừa hết.
B nói vậy là nhầm to rồi. Con người có log tham ko biết kiềm chế thì mất thôi. Minh chơi ngày húp 2cu nghĩ nè. Thag nào cũng có tiền sài

ae kiếm ăn đều thế cho xin ít kinh nghiệm đi chứ mình chơi tay đc tay gãy à