Lotto Bet - Loto bet loạn | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Loto bet loạn

Xin cầu 3s5t với bạn oi
Sảnh A, lấy 2con cuối và lấy bóng của nó chơi cho kỳ tiếp

Tôi cũng chơi lotobet và giờ đã âm hơn 40tr. Nghĩ mà đau lòng các bác à. Thực ra tôi k biết chơi, chỉ vào nhóm để a e kéo, nhưng càng muốn gỡ lại càng âm. Tết nhất tới nơi rồi, buồn quá các bác ơi.

Tôi cũng chơi lotobet và giờ đã âm hơn 40tr. Nghĩ mà đau lòng các bác à. Thực ra tôi k biết chơi, chỉ vào nhóm để a e kéo, nhưng càng muốn gỡ lại càng âm. Tết nhất tới nơi rồi, buồn quá các bác ơi.
Bác chơi nhóm nào đánh dàn j thế

Mk vừa qua đọc dc bạn. Minhlong9 cách bắt số rời
+ thêm ae chọn bóng số
Bóng số rất nhiều kiểu.
1 là 2 đầu hàng cn vs hàng đơn vị
2 là hằng trăm cộng đơn vị vs hàng đơn vị lấy bóng
Mình ưu thích cách đánh số rời vì tỉ lệ ra nhiều, tiền ăn cũng ok (3.34) nên dành thời gian ngồi canh và thấy một sự trùng hợp là....CỨ MỖI LẦN VỀ SÁM TRONG 3 TAY KIỂU GÌ CŨNG RƠI SỐ RỜI...và đây là thành quả
Cac ae thử tets nhé..chơi kcd 3 số 5 tinh nhé
14632

Bác chơi nhóm nào đánh dàn j thế
Mình chơi dàn 36 số hậu nhị và tiền nhị. Nhóm thì k tiện nói ra bác à. Cứ biết là mất vậy thôi, lúc trước chơi theo dàn của Bão và cách vào tiền còn dư đc chút tiền, giờ vào cái này lại thành con nợ bác à.

Ok.t thấy hay đó. Đánh 7 số hên ăn 2k2. Rình dc 1 cầu kcd là nghỉ.ngon hơn hậu nhị tiền nhị đó..đỡ phải canh lâu.làm tay rồi nghỉ
Mình chơi 6s xuống 3s thôi b ak. Ko chơi 7s nk

Mk vừa qua đọc dc bạn. Minhlong9 cách bắt số rời
+ thêm ae chọn bóng số
Bóng số rất nhiều kiểu.
1 là 2 đầu hàng cn vs hàng đơn vị
2 là hằng trăm cộng đơn vị vs hàng đơn vị lấy bóng
Mình ưu thích cách đánh số rời vì tỉ lệ ra nhiều, tiền ăn cũng ok (3.34) nên dành thời gian ngồi canh và thấy một sự trùng hợp là....CỨ MỖI LẦN VỀ SÁM TRONG 3 TAY KIỂU GÌ CŨNG RƠI SỐ RỜI...và đây là thành quả
Cac ae thử tets nhé..chơi kcd 3 số 5 tinh nhéView attachment 14632View attachment 14632
Tui cũng thích chơi số rời ra nhiều tỉ lệ ăn cao và ổn định hơn