Lotto Bet - Loto bet loạn | Page 37 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Loto bet loạn

Vậy nghĩ koe đón tết dc rồi og b ơi
Chơi phức hợp là có phải canh bệt ko bạn hay chỉ soi càng thui, mình ko biết muốn hỏi kỹ 1 chút nếu làm phiền bác thông cảm. Chứ h e nợ nhiều quá rùi, muốn kiếm ít tiền trang trải bớt cho nhẹ bác ah, muốn tìm hiểu thật kỹ để ko bị sai cách dẫn đến thua thêm.

Vậy nghĩ koe đón tết dc rồi og b ơi
Hi hi còn kẹt nhiều lắm trên ku chưa rút đc b ơi cho rút 3 lần mình rút lúc sáng hết rồi lúc chiều vô làm mớ nữa h kẹt luôn cho b xem nek

Đính kèm

• 409.4 KB Lượt xem: 192
  • 870.8 KB Lượt xem: 169
10ky là đủ rồi. Mình xem mình chơi húp ko b nk
10 kì soi càng có con đc lần có con đc 2 lần , có càng ko đc lần nào? Vậy mỗi con về đc 1 đến 2 lần đã đủ để bắt càng chưa bạn?

bác *** oi cho hoi.neu minh soi 10ky ma an thông khoang bao nhieu thi minh choi bac.voi lai trong 10 neu bo bet liên tục hay la bet kiêu ngat khoang vay bac

Chơi phức hợp là có phải canh bệt ko bạn hay chỉ soi càng thui, mình ko biết muốn hỏi kỹ 1 chút nếu làm phiền bác thông cảm. Chứ h e nợ nhiều quá rùi, muốn kiếm ít tiền trang trải bớt cho nhẹ bác ah, muốn tìm hiểu thật kỹ để ko bị sai cách dẫn đến thua thêm.
Xem cag và bắt bong với xem bộ nào hay ra b ơi

Chia buồn với bác, ko tỉnh táo mà vào chơi là mệt lắm, tại có tí men là hăng tiết ko lí trí, tôi trước cũng hay chơi kiểu đó nhưng giờ chừa rồi, say là tắt điện thoại đi ngủ, ko chơi cái gì hết, bay mất cả xác ?

Hì hì chúc mừng ae nha 10 tay ấm quá rồi còn gì nữa,ae thông cảm mình còn cv gần Tết bận nên k chơi thường siêng k lập nhóm đc chỉ cs cho ae những gì mình biết và thành công từ nó thôi
280s này đánh hậu tam ak bác. Có phương pháp nào nhận biết để vào ko . Bác chia sẻ thêm đi bác

280s này đánh hậu tam ak bác. Có phương pháp nào nhận biết để vào ko . Bác chia sẻ thêm đi bác
Cầu này chơi chắc nhất chơi sảnh A nhé ae dấu hiệu nhận biết khi nào ra đôi 2,3,7,8 vô múc chắc nhất, báo vậy mà ra kép thì mình đen thôi hihi

Chuk mug b. Tối hqua mình nhậu về ,phê phê. Vào đặt loạn xì ngầu bay hết mấy trăm cũ. Jo hết sạch vốn. Nghĩ lại mà xót. B ak. Tết nhất tới nơi rồi. Jo chắc ko có tết rồi
Khổ thân ông b rồi cày mấy bữa nay cũng vì con ma men mất tất cả chia buồn cùng ông b :cry::cry::cry::cry::cry:

Trog nhug cag nó hay ra thì cứ chơi mãi b ak. Ko phải ghép cag khác
Huy thông ơi mình chơi hậu tam ăn đc hôm đầu hai hôm sau chết sặc tiết giờ chả còn xu nào chơi buồn chán quá. Làm thế nào để vào đánh theo bạn đc nhỉ. Mình nhiều tuổi nên cầu kèo ngu lắm chả biết gì

Chuk mug b. Tối hqua mình nhậu về ,phê phê. Vào đặt loạn xì ngầu bay hết mấy trăm cũ. Jo hết sạch vốn. Nghĩ lại mà xót. B ak. Tết nhất tới nơi rồi. Jo chắc ko có tết rồi
Bác là ng chỉ bảo bọn e cách vào tiền cách chơi, và e vẫn luôn nhớ câu bác nói, chơi lãi là nghỉ, ko đc đánh dền, chắc do rượu nó kích thích lên bác mới mạnh tay như vậy, chia buồn cùng bác

Huy thông ơi mình chơi hậu tam ăn đc hôm đầu hai hôm sau chết sặc tiết giờ chả còn xu nào chơi buồn chán quá. Làm thế nào để vào đánh theo bạn đc nhỉ. Mình nhiều tuổi nên cầu kèo ngu lắm chả biết gì
Hậu tam chị đánh đơn thức hay phức hợp ạ, nếu chị chơi đơn thức thì soi những càng nào hay về chị tìm 8 càng loại 2 càng ít về nhất, rồi ghép với bộ của bác mun1810 đc 512 số, rồi chị vào theo dõi nếu nó bệt bộ của bác mun1810 thì chị nhảy vào chơi, gãy lại dừng và chờ cầu nó chạy lại

Cầu này chơi chắc nhất chơi sảnh A nhé ae dấu hiệu nhận biết khi nào ra đôi 2,3,7,8 vô múc chắc nhất, báo vậy mà ra kép thì mình đen thôi hihi
Vào xem thấy hiện tại là ngược. Khi có đôi 2,3,7,8 là ko nên chơi bên sảnh A

Trước tiên AE vào chơi môn này. Là ko dc chơi liền vào xem 3-5tay nó ra như tn đã. Và xem nó ra những bộ trog 8bo kia ko. Rồi chiến. Và sau khi gãy ae ngug xem tiếp nó ra nhug bộ j mới chiến tiếp
N ra trùng bộ mấy tay là chiến đc a