Lotto Bet - Loto bet loạn | Page 39 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Lotto Bet Loto bet loạn

kiêu 6 phục hợp thi soi cau sao bac va cach bat chạm luon di bac.xin bac hương dân voi.sang nạp vào 3m5 danh tam bay bay het.mong bac chi giao

Đính kèm

• 422.1 KB Lượt xem: 130
Nhóm 6 phức hợp với 3 số 5 tinh là như nào bác
Nhóm 6 phức hợp của hậu tam là bác chọn thấp nhất 3 số nhiều nhất 8 số không giống nhau , nếu 3 con cuối của kết quả trùng từ 3 số trong các số bác chọn, thì là bác trúng vd bác chọn 12345678 mà kết quả nó về 12583 thì bác trúng , nếu bị trùng 1 số hoặc chỉ trúng 2 số thì bác trượt , vd 12383 ,12588.... là trượt ,còn 3 số 5 tinh là bác chọn từ 3 đến 8 số tự nhiên không giống nhau nếu trong kết quả trùng từ 3 số trở lên trong tất cả 5 số của giải thì bác trúng , vd bác chọn 12345 mà kết quả nó ra 49503 thì bác trúng,( lưu ý nếu 3 số 5 tinh mà bác đánh 8 số nó về 3 thì bác lỗ , trùng 4 số thì lãi đc ít trùng 5 số thì lãi nhiều, nó ko khác bác chơi lô xiên nó tính tổ hợp số, giống kiểu bác ghép vòng đánh xiên,trúng 3 số là 1 tổ hợp 4số là 4 tổ hợp, vd bác đánh 10k 1 số mà đánh 8 số thì bác mất 560k nếu trúng 3 con là 1 tổ hợp thì 1x10x22,3= 223k -560k vốn bác sẽ bị lỗ.3 số 5 tinh muốn lãi thì chỉ nên chọn 5 số trở xuống thôi).

Gãy hết vốn rồi b ơi. Nhậu phê về vào chơi đặt nhầm gãy hết vốn b ak

Bác có pp rồi, kiếm tí vốn là hồi lại ngay ấy mà. Không lo bác ạ, chỉ sợ hôm đấy bác đánh bay vài trăm củ thì hơi lâu thôi

Bác có pp rồi, kiếm tí vốn là hồi lại ngay ấy mà. Không lo bác ạ, chỉ sợ hôm đấy bác đánh bay vài trăm củ thì hơi lâu thôi
Umk. B nhuh h gần tết rồi. Ko kiếm dc vốn b ak. Vốn mình ko cần nhiều 2cu vốn. Húp lên 20-30cu