Về bờ - ?Lotobet. 1 hàng số ?? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ?Lotobet. 1 hàng số ??

Ừ thì học được cái gì hay thì lên CS trong diễn đàn. Và để cảm ơn các ace cao thủ. Thế mới là mục về bờ.
Còn không thì đã là cô giáo.
Hôm nay 20/11 ngày hiến chương nhà giáo. Gửi chút thành tích nhỏ để cảm ơn các cao thủ đã cho tôi.
Từ hôm qua 12 giờ 19/11.đến trưa nay 12 giờ 20 /11. Em đã kiếm tiền từ lotobet....dàn đề của chủ tịch @PHANBAO .vác Đi từ nam ra bắc. Vào cả lotobet. Hihi

Vẫn khâm phục bác vì bác có nhiều bài viết hay.knghiem chơi số nhiều.bác chơi khung giờ nào có thể vào phòng chát hô cho Ae xa bờ bám theo đc ko ạ

Vẫn khâm phục bác vì bác có nhiều bài viết hay.knghiem chơi số nhiều.bác chơi khung giờ nào có thể vào phòng chát hô cho Ae xa bờ bám theo đc ko ạ
Các bạn ơi. Mình không thể hô kéo các bạn được . Là vì
Mình chỉ rình cầu chơi . Lâu lâu mới có một tay.
Vậy kéo sao được.
Mình cũng đã từng chơi liên tục.
Nên đã toang nhiều lắm rồi đó.
Chơi kiểu mình sốt ruột lắm.
Các bạn có chơi được không.
Tỷ lệ ăn có lãi 98%.
Ví dụ :
Cầu của bạn @Meap .là khá ổn.
Khi nào thấy 9 ở tâm càng. Vào đánh con 2 ( chỉ đánh 2 tay.) không ra bỏ .
Chờ đợi có cầu. Lại vào đánh.
Vẫn phải chão tiền : 1,3,7,15.
Đảm bảo 90% 2 lần xuất hiện cầu này. Chơi 4 tay. Là ăn. Và cũng có lúc phải 3 lần mới ăn. Nhưng lần 3 ít thôi 10% .
Đó là một ví dụ thôi.
Các bạn suy luận thêm nhé.

Các bạn ơi. Mình không thể hô kéo các bạn được . Là vì
Mình chỉ rình cầu chơi . Lâu lâu mới có một tay.
Vậy kéo sao được.
Mình cũng đã từng chơi liên tục.
Nên đã toang nhiều lắm rồi đó.
Chơi kiểu mình sốt ruột lắm.
Các bạn có chơi được không.
Tỷ lệ ăn có lãi 98%.
Ví dụ :
Cầu của bạn @Meap .là khá ổn.
Khi nào thấy 9 ở tâm càng. Vào đánh con 2 ( chỉ đánh 2 tay.) không ra bỏ .
Chờ đợi có cầu. Lại vào đánh.
Vẫn phải chão tiền : 1,3,7,15.
Đảm bảo 90% 2 lần xuất hiện cầu này. Chơi 4 tay. Là ăn. Và cũng có lúc phải 3 lần mới ăn. Nhưng lần 3 ít thôi 10% .
Đó là một ví dụ thôi.
Các bạn suy luận thêm nhé.
Bác chỉ chơi ben 18lô , 27lô hay chơi lotobet ạ

Bn
Mấy chú khôn lên giúp tui cái
Xổ số Việt nam ku ko có cửa để nhúng vào
Nhưng lotobet hay trò chơi của công ty KU và THA thì méo nào chẳng có tay trong
Ko có cái pp nào cả chỉ là hút máu ae thôi
Tôi nói đôi lời để ae giác ngộ nhé
bn noi cũng có ly do của nó , xsvn ku ko nhúng tay vào dc , con lotobet nó bit truoc mih đặt nó đổ cầu an dc hom nay hom sau nó để ý ko cho an nó , cach tot nhat ai choi lôtbet la dánh ba tay thui an thua j cũng nghi đừng day dưa voi nó ko thắng dc dau
Noi

Chơi khung 7h đến 9h là đông người chơi nó không bịp dc , còn chơi các giờ còn lại ít người chơi lắm . Toàn thua . Nhiều lúc tôi thử đặt 5 cầu 1 lần . 10k mà cũng ko cho thắng . Lạy luôn 10h tối trở lên là rồi á. Luôn tiện tôi chia sẽ cho bạn cách bắt cầu theo kết quả 3 đến 5 lần quay gần nhất . Tôi chơi lâu nên bắt 5 tay dc . Cách bạn mới chơi bắt 3 tay là OK rồi . 3 đến 5 kỳ quay gần nhất , dựa theo kết quả , số nào rơi 3 đến 5 lần loại nó ra , bắt số còn lại ít rơi trong 3 đến 5 tay đó . Tính toán . Cách này bắt cầu tx và chạm cực chuẩn , ăng Thông 10 tay là bt . Nhưng nên nhớ chơi khung 7h đến 9h tối nghỉ . Trong 2 tiếng có 40 kỳ quay đánh đều tay đảm bảo Thông 30 tay , gãy 10 tay là cùng
Bet mà choi ve khuya rut máu lắm , choi gio cố dinh mot giờ la ok , choi bet bắt 4cham danh hn mai ra cửa thắng nheu hon , mà pải canh rjnh cầu , bet dao nay quay ảo bệt mot con bet suot , khi choi đừng đặt sớm khoảng 10 giay cuoi bn cuoc nó đổi kq ko dc , đặc sớm nó se đổi kq lien

Đọc tiếp bài viết của tôi ở bên dưới.
Chơi như vậy thì không ai bị thua lotobet.
Còn chỉ cần dùng 3 cầu trong video. Tập 5, tập 4, tập 3. Của MC phong vân là OK rồi. Có nhiều hơn càng tốt.
Bạn không tin. Tôi cũng không cần bạn tin. Còn riêng tôi.
Tôi không hề có ngày thua mất vốn. Ví dụ như tôi có 1 triệu.
Tôi không vào tay khởi điểm 10k đâu. Vì tôi chơi với số vốn nhiều hơn 1 triệu.
Mới nói vốn 1tr, giờ lại nói tôi chơi với số vốn nhiều hiwn 1tr. Chịu bác rồi.

Mới nói vốn 1tr, giờ lại nói tôi chơi với số vốn nhiều hiwn 1tr. Chịu bác rồi.
Tôi chơi không cứ là vốn 1 triệu.
Bạn soi tôi làm gì.
Tôi đưa ra pp chơi nhỏ nhất có thể.
Nếu bạn đừng rỗi hơi. Soi tôi.
Học từ 1 k. Rồi khỏe mà đứng lên. Bây giờ là 16 giờ 01 phút. Chiều ngày 25/11. Từ lúc 12 giờ tôi chơi liên tục.
Các cao thủ đừng cười nữa.
Mỗi ngày tôi chỉ kiếm của lotobet ít thôi. Không dám tham. Bạn soi luôn xem. Có đúng kỳ bao nhiêu của chiều nay không.

Đính kèm

Tôi chơi không cứ là vốn 1 triệu.
Bạn soi tôi làm gì.
Tôi đưa ra pp chơi nhỏ nhất có thể.
Nếu bạn đừng rỗi hơi. Soi tôi.
Học từ 1 k. Rồi khỏe mà đứng lên. Bây giờ là 16 giờ 01 phút. Chiều ngày 25/11. Từ lúc 12 giờ tôi chơi liên tục.
Các cao thủ đừng cười nữa.
Mỗi ngày tôi chỉ kiếm của lotobet ít thôi. Không dám tham. Bạn soi luôn xem. Có đúng kỳ bao nhiêu của chiều nay không.
Tôi cũng chơi món này rồi. Dàn 64s, đánh 1đ. Mà đen vẫn rụng bạn ơi.