Cầu MB - Lưới bao miền nam | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Lưới bao miền nam

thầy lắm xèng theo món này hợp lý quá. e ít tiền chơi STL cối theo ngày cũng toát hết mồ hôi r. may cô vẫn thương. đây là 3 tháng gần nhất. tháng nay đang hơi căng :))
Bạn cho minh hỏi nếu choi 5 con lo nuoi 5 ngsy cho du 5 ngay đó ra hết ca 5 con nhung ngay nao đỏ ra 2 con còn co ngay ko ra va co ngay ra 1 con thi có lãi ko nhỉ. Quá mao hiểm

Hóng pp mới của thầy xem khả thi ko đã, chứ vốn mình ít mà lô nguyên đánh bên ngoài chắc ko theo đc chương trình này, chúc thầy luôn rr???

Btl khung 5 ngày dừng ah thầy
Nửa tháng trời bạn thấy tui chưa húp đc 2 nháy lô lần nào là thấy tui xui cỡ nào rồi. Cứ tiếp tục dù không bị lỗ nhưng cũng không xanh chính đc bao nhiêu cả. Mất thời gian lắm. Nào cảm thấy chạy mượt lại thì tui bắt. Hoặc ae cứ ứng dụng pp đó mà tự bắt btl. Pp sẽ rất hịu quả cho những ae bắt btl chuẩn .

Nửa tháng trời bạn thấy tui chưa húp đc 2 nháy lô lần nào là thấy tui xui cỡ nào rồi. Cứ tiếp tục dù không bị lỗ nhưng cũng không xanh chính đc bao nhiêu cả. Mất thời gian lắm. Nào cảm thấy chạy mượt lại thì tui bắt. Hoặc ae cứ ứng dụng pp đó mà tự bắt btl. Pp sẽ rất hịu quả cho những ae bắt btl chuẩn .
STL K2N e thấy đang chạy lại cũng khá ổn, tạm Delay K5N e quay sang K2N vậy, hóng chương trình mới của THAY và chờ BTL K5N hồi sinh =o =o =o

Chơi 6 con trúng 2 con lãi k
mỗi con số sau 5 ngày ko ra là bít.. Còn ra trước 5 ngày la lãi ..mục tiêu là cuối tháng tổng kết mới biết.. Theo mình thấy là co khả quan tốt. Phải kiên tri.. Vốn phải hợp lý.. Gãy giữa chừng là coi nhu cong dã tràng

mỗi con số sau 5 ngày ko ra là bít.. Còn ra trước 5 ngày la lãi ..mục tiêu là cuối tháng tổng kết mới biết.. Theo mình thấy là co khả quan tốt. Phải kiên tri.. Vốn phải hợp lý.. Gãy giữa chừng là coi nhu cong dã tràng
Nói chung đỏ ăn tất. Chả có pp nào để mà tháng nào cũng lãi cả