Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thích thật, hồi mình đi sang đó khảo sát thị trường k vào chùa đc, nhưng sống đó rất thích, một số bạn học ra trường lấy sinh viên ng Lào về đó ở, họ có 1 CS viên mãn
có ảnh họ đang dát vàng, và các sư đi khât thực sáng sớm, mọi người ngồi chờ để đời các sư đi đến để dc công đức, khất thực là chỉ dang xôi la chủ yếu, họ đò xôi hay lắm, đon gian lắm,

Đính kèm

nuoi 4d đi 1 tuan nưa la đi, vao 5k 4d đi nhuef kakaaka, đi rẻ lắm mất về thôi, 5tr 2 chiều, tieu như o vn cái j cung rẻ hòn vn. còn rẻ hơn đi trong nc mình ý.
Vốn e ít e chưa dám vào 4d. Hihi hôm nào đẹp anh bảo e nhé e rình dàn 38 số x 4 càng kết x 4 càng kết 4d

nuoi 4d đi 1 tuan nưa la đi, vao 5k 4d đi nhuef kakaaka, đi rẻ lắm mất về thôi, 5tr 2 chiều, tieu như o vn cái j cung rẻ hòn vn. còn rẻ hơn đi trong nc mình ý.
Giờ còn 1 TK KU ngoài 3d 7 càng, chơi 4d theo Maica nuôi 4d 7 càng hay 4d kết 4 càng.

CÁM ƠN BẠN, BẠN CUNG NGỦ MUỘN THẾ????
Vâng đại tá.mình thua tha ko ngủ đc lên vào diễn đàn xem các bài chia xẻ của đại tá .mình muốn theo mà ko biết bắt đầu ntn .cảm ơn đại tá quan tâm.

THOẢI MÁI CHƠI, BAN CHOI 4D CAC MIÊN CHO MÌNH.
1 DÀN 7X7X65=3,185K
2 DAN 7X4X65=1.820K
3 DAN 4X7X65=1.820K
TỔNG 3 DÀN 4D ĐANH 1K THÔI = 6.825K CHO 1 ĐÀI- KO CÂN ĐANH 3 CANG CUNG DC,
MỖI NGÀY THUONG VỀ 1ĐÊN 2 ĐÀI CHO 1 MIỀN, CÓ ĐÀI CHÉN 2 DÀN CÓ ĐAI CHÉN 1 DAN CO ĐAI FULL, TI LỆ FULL 1 ĐÀI THI CHOI 3 ĐÀI MA 2 ĐÀI CHẾT VÂN LÃI, TRUNG CUNG THẾ.
RIENG MIÊN BẮC CUNG CHƠI NHƯ TRÊN VÀ CHƠI CẢ 3D TUONG TỰ NHƯ TRÊN 4D
BẠN CÓ THỂ TESS NHƯ HÔM NAY XEM BẠN LÃI DC BAAO NHIÊU, HAY CỨ VÀO MỤC TRUNG NAM CUA MÌNH BẠN TESS LẠI XEM GÂN NHƯ KO CÓ HÔM NÀO THUA, ĐÀI NỌ BÙ ĐAI KIA, LIỂU J CUNG LÃI, VÀ IT NHÁT LA HÒA NẾU ĐÊN CHO TRUNG NAM, THI BẮC SẼ DC, KO BAO H CHET HẾT CẢ,.
BAO LÂU NAY MINH CHƠI VẬY RÔI, NHIÊU AE KO CHOI 4D CHI NHIN 3D THÔI SẼ KO LÃI MẤY, MÀ CHOI 3D THÔI THI TI LỆ ĐAI VỀ PHAI NHIÊU HON THUA MƠI LÃI, BẠN NÊN TESS ĐI RÔI MAI VAO MA CHIẾN LUÔN.
CHUAC BANJLUOON MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG.
NẾU AE NÀO MÀ THEO CÁCH CỦA MÌNH HÔM QUA CHỈ THÌ NAY ĂN TO RỒI NHÁ. CHÚC MỪNG BẠN J ĐÓ HÔM QUA HỎI MÌNH, TÍ BÁO CÁO XEM NAY DC SAO NHÁ...

MAI AE VÀO TOPPIC NÀY LẤY DAN CHƠI CHO 30-9 NHÉ, TAM 14H MÌNH SẼ LÊN DÀN
Dàn miền bắc hả bác?
chúc bác và toàn thể ace trong diễn đàn rực rỡ ngày cuấi tháng nổ hơn pháo hoa để mua quà trung thu cho các cháu :)))

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.