Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 19 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
H BAN CÓ VÔN BAO NHIÊU, BẠN HAY CHOI CÁI J?????
Cảm ơn Trung tướng giờ mình mới đọc được tin này.trung tá tận tình với ace quá .mình thật may mắn đã gặp được trung tá.từ hôm theo trung tá đên này vốn mình giờ đang còn gần 20tr đại tá ạ.mình là phụ nữ nói ra thật xấu hổ.kể ra thì dài dòng lắm mất thời gian của trung tướng.giờ mình xin trung tướng cho phep mình hàng ngày lấy số của trung tướng để theo.được hay thua mình ko oán trách.xin cảm ơn trung tướng đã bỏ thời gian .công sức chỉ bảo tận tình.một người dốt như mình mà nhờ nhưng chỉ bảo của maica minh giờ đã hiểu ra nhiều.ko biêta bạn bao nhiêu tuổi nhưng mình năm nay 41 rồi .

Cảm ơn Trung tướng giờ mình mới đọc được tin này.trung tá tận tình với ace quá .mình thật may mắn đã gặp được trung tá.từ hôm theo trung tá đên này vốn mình giờ đang còn gần 20tr đại tá ạ.mình là phụ nữ nói ra thật xấu hổ.kể ra thì dài dòng lắm mất thời gian của trung tướng.giờ mình xin trung tướng cho phep mình hàng ngày lấy số của trung tướng để theo.được hay thua mình ko oán trách.xin cảm ơn trung tướng đã bỏ thời gian .công sức chỉ bảo tận tình.một người dốt như mình mà nhờ nhưng chỉ bảo của maica minh giờ đã hiểu ra nhiều.ko biêta bạn bao nhiêu tuổi nhưng mình năm nay 41 rồi .
Bạn hay theo maica dàn nào vậy chỉ mình với . Mình mới vào chưa hiểu hết

Bạn hay theo maica dàn nào vậy chỉ mình với . Mình mới vào chưa hiểu hết
Mình theo dàn hàng ngày 65x7 càng mình đánh ba càng bạn à

Bạn cư trung thành.chiuj khó đọc hêt những chia sẻ của chủ tịch mại ca mình tin là những người xa bờ như mình và bạn sẽ thành công
Chúc chủ tịch và tất cả ace mình tối nay rực rỡ.cảm ơn chủ tịch mại ca.

Bạn lấy đc chưa.kéo về trang Trước .chủ tịch ghi rõ ngày 30/9 đó
Và mình theo cả dàn 4 càng 640 số cua chủ tịch nữa gãy 2 hôm rồi hôm nay là ngày 3 bạn vào thì vào.đánh 640k tối đc 9tr

Chúc ae thắng lợi chúc mừng maica lên chức hôm nay rực rỡ nhé cảm ơn

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.