Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 20 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NÓI CHUNG HÔM NAY ĐEN RỒI, THE VOI AE LĂN TĂN LÃI LỌC BỎ CON CANG 2 VÀ ĐUNG 2 CON 686 ĐI, RA LUÔN 3 CON LỌC THANH RA CHẾT SẶC TIẾT, BUỒN, THOI MƠI CHẾT NGÀY ĐÂU, AE YÊN TÂM, MAI LAM LẠI, DAN NUOI THI NAY KO ĂN MAI CHÉN CÓ SAO ĐÂU, AE CHIA VỐN CẤN ĐỐI TRÁNH TÌNH TRẠNG CỤT VỐN DAN NUÔI NHÉ,

Mai ca
CHIA BUỒN VƠI AE HÔM NAY NHÉ, SỊT HẾT RỒI, THICH TÔNG 4 LỌC ĐUNG CON 686 RA, ĐAU
mai chão ăn to hơn anh ah. Hnay ăn dàn 2d cũng xịt càng . Như thế này mai càng dễ bắt. Hihi

NÓI CHUNG HÔM NAY ĐEN RỒI, THE VOI AE LĂN TĂN LÃI LỌC BỎ CON CANG 2 VÀ ĐUNG 2 CON 686 ĐI, RA LUÔN 3 CON LỌC THANH RA CHẾT SẶC TIẾT, BUỒN, THOI MƠI CHẾT NGÀY ĐÂU, AE YÊN TÂM, MAI LAM LẠI, DAN NUOI THI NAY KO ĂN MAI CHÉN CÓ SAO ĐÂU, AE CHIA VỐN CẤN ĐỐI TRÁNH TÌNH TRẠNG CỤT VỐN DAN NUÔI NHÉ,
Chủ tịch ơi nuôi mai cho lớn.mai làm lại ạ.

Lọt khe càng 2,lọt khe tiếp 68,mong là mai sếp dìu anh em chén 4D gỡ lại :D

CHIA BUỒN VƠI AE HÔM NAY NHÉ, SỊT HẾT RỒI, THICH TÔNG 4 LỌC ĐUNG CON 686 RA, ĐAU
Anh ơi vậy là cả nhà mình có em đỏ hôm nay em ko vào đc vì ku nó ko nhận anh ạ ko sao đâu mai làm lại nhé anh ăn cả tuần rồi mà

Đã nôp Đạn, sẵn sàng cho Tháng 10 tươi đẹp nào ae

Toàn dàn nuôi mà bác, xác định trước nên cứ thế mà chiến đấu với Đồng thôi. Ăn đc ngày 1, ngày 2 thì tốt, nếu ko đc thì lại tiếp tục săn thôi bác ạ. Hôm nay gãy full biết đâu mai lại húp full rực rỡ đấy ae. Tự tin là động lực để chiến thắng khakha
???

Nay e đen vãi dc hôm theo 2d ngày và 3d nuôi thì trượt càng , mai là đầu tháng e bám bác hết tháng luôn

Hihi mai thế nào cũng ăn 4d anh ạ

Chúc mừng bạn thăng chức
Anh ơi vậy là cả nhà mình có em đỏ hôm nay em ko vào đc vì ku nó ko nhận anh ạ ko sao đâu mai làm lại nhé anh ăn cả tuần rồi mà
mình cũng ko vào dc 3D xong mình vào 2D buồn thật

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.