Cầu MB - MAICA - CẦU NGÀY THỨ 4 HÀNG TUẦN | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
vôn em có bao nhiêu a se tu vấn cho em..
Em đnag có 2tr thôi a, nên e nghỉ chỉ chơi 3d miền bắc dàn 64s ngày kiếm hơn 400 gì đó, hôm nào trượt thì gấp tiền lên anh :)
E cug chưa rõ cách chơi của anh
Rất mong bác chia sẻ

CÁC CHẠM - TỔNG LIÊN QUAN ĐẾN BỘ O7
Trùng cầu của em theo đầu câm đuôi câm, đặc biệt là đầu 0 câm, bóng dương của 0-5 cũng câm đuôi. Em đoán nay chạm 0, STĐ: 00-99, TTĐ: 00-05-50-99

a có chia sẻ dan nuôi tông 2789 càng 13458 tông 200 số, nay về càng 5 mai ae bỏ cang 5 đi còn 4 cang ghép với 40 số chi cong 160 số choi thôi nhé, em it tiên vao nuôi dan này ok lắm đó, mai cang j về thì lại bỏ cang đo đi, rồi trả càng 5 lại, cứ thế chi cân choi 160 số đanh liên tục maxx 5 ngày phai ra, ae luu ý để nuôi nhé
Ok thăn kiu bác rất nhiều.

Trùng cầu của em theo đầu câm đuôi câm, đặc biệt là đầu 0 câm, bóng dương của 0-5 cũng câm đuôi. Em đoán nay chạm 0, STĐ: 00-99, TTĐ: 00-05-50-99
Mừng quá húp 07. Tiếc cặp lô 00-99 k ăn.

AE THẨM ÍT CẦU ĐẸP NHÉ, TI MINH SẼ LÊN DÀN SAU, MINH PHAI CHƠI TRUNG NAM TRƯỚC ĐÃ, ĐANG VỘI QUÁ, VỪA XUỐNG SÂN BAY XONG, NHẬN PHÒNG RỒI MỚI LÊN DC VỚI AE

Đính kèm

Chúc bạn chơi vui vẻ sau những ngày lao động trí óc vất vả miệt mài vì mọi người.

HELLO AE, CHÀO AE NGÀY MỚI, CHÚC AE NGÀY MỚI VUI VẺ MẠNH KHỎE VÀ HẠNH PHÚC, CHÚC AE HÔM NAY THANH CÔNG RỰC RỠ HƠN HÔM QUA AE NHÁ.
Bác có tiền lại đi ăn chơi ah??? Sao ko cho các e bám càng với. Bác đi 1m buồn chết

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.