Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 17 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tôi hnay cũng k vào đc BĐG .. mà tôi lại thế nào hnay ko đánh giải nhất kkkk tôi vào trang khác tôi đánh GĐB :)))) vẫn húp mà hnay lại đánh nhiều số kết quá thành ra cộng trừ dương có 254k :))))

tôi hnay cũng k vào đc BĐG .. mà tôi lại thế nào hnay ko đánh giải nhất kkkk tôi vào trang khác tôi đánh GĐB :)))) vẫn húp mà hnay lại đánh nhiều số kết quá thành ra cộng trừ dương có 254k :))))
Đủ chỉ tiên trà đá,thuốc lá. Bia để mai bạn ạ

yên tâm mai kia se ăn, nhớ chia vốn nhê
vốn thì e có mà k lo cơ bản maica lên sớm luôn cho bọn e cược xong yên tâm àm làm việc đến giờ xem kết quả là đẹp cảm ơn maica nhiều sợ lại ngủ quên như hôm nay nhiều ae mất ăn giải đb

1 số ae do cv buổi chiều và muộn là k kịp vào cược đc. Cảm ơn bạn rất nhiều

e mới đk thêm mấy tk rồi nạp tiền vào sẵn luôn mai mà ku k cho cược phát là cược trang khác ngay nhưng mà nó ăn 960 thôi
960 và 972 nó chênh là mấu đâu, cot la dc viẹc la ok, cứ vao ku, phing ku bi lỗi thi vao cai khác

Mai làm lại G1 nhé ct maica.gửi đồng mai lấy lại gấp 2 nhé mn.

NẾU ĐƯỢC MAICA SOI CẦU XONG LÊN SỐ CHO ANH EM BUỔI SÁNG RỒI NGỦ NGON LUÔN NHÉ, BUỔI CHIỀU NHIỀU ANH EM ĐI LÀM KHÔNG KỊP TỨC THỜI VÀO CẦU NÊN QUÁ ĐƠN CƯỢC KU ĐÓNG SỔ NHƯ DẦU SÔI LỬA BỎNG KHÔNG THỂ LÀM GÌ ĐƯỢC, MAICA CỐ GẮNG NHÉ:((

960 và 972 nó chênh là mấu đâu, cot la dc viẹc la ok, cứ vao ku, phing ku bi lỗi thi vao cai khác
được cái ku nó nạp rút thoải mãi hơn thôi, mà e vẫn mong ct lên sớm hơn để e cược ở ku cho sướng về việc rút nạp

AE ĐÃ VỀ BỜ CẢ CHỬA, LỆNH TỔNG TẤN CÔNG ĐÃ HOÀN THÀNH. SÚNG ĐÃ NỔ PHÁO HOA CHIẾN THẮNG RỢP TRỜI.
CHÚC MỪNG MAICA VÀ AE NHÉ???????????????View attachment 52956
Giải g7 chạm bữa e theo bác h nay đánh 4 chạm 1,6,0,5 .Ăn dc chạm 5 mai vẫn theo cầu đó chỉ có chạm 1,6 phải ko bác nhỉ

A Húp 3d thôi e ???
Em dc dan lot càng 05, vi luc nói đùa bao là ko mơ dc có nghia la cang ko, lot luon cang 05 choi voi đan 65 dánh 5k thế mà về thạt, đùa ma thật, đung là luc đỏ đụng đâu cung trúng, đen thi soi vài tiếng vân truọt????

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.