Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
NẾU ĐƯỢC MAICA SOI CẦU XONG LÊN SỐ CHO ANH EM BUỔI SÁNG RỒI NGỦ NGON LUÔN NHÉ, BUỔI CHIỀU NHIỀU ANH EM ĐI LÀM KHÔNG KỊP TỨC THỜI VÀO CẦU NÊN QUÁ ĐƠN CƯỢC KU ĐÓNG SỔ NHƯ DẦU SÔI LỬA BỎNG KHÔNG THỂ LÀM GÌ ĐƯỢC, MAICA CỐ GẮNG NHÉ:((
Ok mai minh sẽ đang luôn khi đang cầu

đăng tên trang đó lên đây có bị ban ních k nhỉ kb rút tiền ở đó có rễ như ku k a ạ
Nó là đối thủ nói tên trang còn bị xóa, đăng làm gì. E nạp ít thôi và để chơi vài ngày kể cả ăn. QĐ của nó là không được rút quá 3 lần số nạp, cho nên nếu rút thì chơi tiếp xong rút từ từ.

Nó là đối thủ nói tên trang còn bị xóa, đăng làm gì. E nạp ít thôi và để chơi vài ngày kể cả ăn. QĐ của nó là không được rút quá 3 lần số nạp, cho nên nếu rút thì chơi tiếp xong rút từ từ.
Vd nạp 2m thì chỉ được rút tối đa 6m 1 ngày à a những ngày sau lại ruat tiếp à

Vd nạp 2m thì chỉ được rút tối đa 6m 1 ngày à a những ngày sau lại ruat tiếp à
Không phải nạp 2m có trúng ngày đầu cũng không rút được phải chơi vài ngày số tiền chơi lớn hơn rút mới rút được hiểu không.
E vào mục QĐ mà đọc

Không phải nạp 2m có trúng ngày đầu cũng không rút được phải chơi vài ngày số tiền chơi lớn hơn rút mới rút được hiểu không.
E vào mục QĐ mà đọc
e hiểu rồi bao giờ số tiền của mình lớn gấp 3 lần số tiền nạp mới được rút, để e vào tìm hiểu kỹ xem

e hiểu rồi bao giờ số tiền của mình lớn gấp 3 lần số tiền nạp mới được rút, để e vào tìm hiểu kỹ xem
Thôi e cứ nạp 2m và đăng ký TK NH để rút tiền và mã rút tiền đi rồi chơi vài ngày. Đâu còn đó lúc đấy a nói e dễ hiểu hơn nhé.

nay bị ngu quên đó bạn. ok mai có cái đang luôn
Hnay e cược ku k đc e vào vội trang khác cược nhầm sang hà nội k phải miền bắc, tối tưởng ăn đb hoá ra thua :(( mong mai a lên giúp ace sớm ạ, e cảm ơn a

vốn 150-200tr nhờ bác tư vấn xem nên đánh những dàn nào và vào tiền như thế nào để e theo bác có hiệu quả nhất ạ. e cảm ơn ạ!
BẠN ĐANH 3,4D GIAI ĐB VÀ GIAI 1 VỚI CÁC DÀN NHƯ SAU,
1 - DÀN 3D 7 CÀNG LÀ CÀNG DÀN NHÉ, VỚI 65 SỐ = 455 SỐ ĐANH 10K
2 - LẤY 4 SỐ 3 CÀNG KÊT GV 65 SỐ = 260 SỐ ĐÁNH 5K, NẾU 2 DÀN GÃY MAI CHÃO GẤP ĐÔI
NẾU 1 TRONG 2 DÀN MÀ VỀ THÌ HÔM SAU GIŨ NGUYÊN TIỀN VÀO BAN ĐÂU.
3- DÀN 4D LẤY 7 CÀNG 4D GV 7 CANG 3D + DÀN 65 SỐ ĐÁNH DÀN 4D VÀO TIỀN 1K = 3,185K
NẾU 4D GÃY HÔM SAU LÊN 1K NỮA HOẠC KO CUNG DC, TUY THEO HÔM ĐÓ DAN KHÁC CÓ DC KO, KO LÊN THI NGÀY 3 LÊN 4D=2K,
4D KHÓ ĂN HƠN NÊN CÓ THỂ 3,4 HÔM MỚI ĂN DC, NÊN VAO TIÊN AN TOÀN.
4 - LẤY 4 SỐ 3 CANG KẾT VỚI 7 CÀNG 4 + 65 SỐ = 1,820 SỐ 4D VÀO TIỀN 1K = 1,820K NUOI 3 NGÀY KO VỀ THI LÊN 2K DAN NÀY LÂU NHẤT CHI 5 HÔM ĐẾN 7 HÔM PHẢI VỀ
CHƠI GIẢI ĐẶC BIỆT VÀ GIẢI NHẤT GIỐNG NHAU- 2 GIẢI NÀY ĐÁNH NHƯ VẬY KO CẦN GHÉP VÓI DÀN DƯỚI 65 SÔ, LUC NÀO LAI DC 50 -100 TR THÌ HÃY NGHI ĐẾN CHOI HẠ DÀN, THICH BỘ J THI GHÉP CHƠI THÔI,
5- CHƠI 3D GIAI 6 CŨNG TUONG TỰ 7 CÀNG VÀ 4 CÀNG KẾT VƠI DÀN 65 S0 + HẠ DAN CỦA GIAI 6
GIẢI 6 VÀO TIỀN 1K = 3K TƯƠNG ĐƯƠNG LÀ DC SO 3 LẦN CỦA GIAI 6,
LUU Ý TUÂN THỦ ĐUNG CÁCH VÀO TIỀN, DC LIÊN 2 HÔM CŨNG KO NÊN VÀO TO HƠN, LÚC NÀO LAI DC 50 100 TR THI HÃY NÂNG MỰC TIỀN VÀO LÊN.
CHÚC BẠN LUÔN MAY MẮN VÀ THÀNH CÔNG.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.