Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 62 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
THI AI CUNG THÊM MÀ, NGÀY XUA A CUNG VẬY, A CON GHET CƠ BÁC Ý, BAN RỦ RÒI NO ĐANH DC MÃI, NÊN THEO NÓ THOI GIAN ĐÂU DC, DC THI HAM, ROI SAU TINH LẤY ĐỂ CHƠI, HAM THÌ MÕI NGÀY CHOI 100 TR CÁCH ĐÂY 12 NĂM RỒI, SAU LÀ CƯ TIÊN MINH RA ĐI HÊT VÔN VƠI VAY NGOẠI VAY THI RỄ, VAY 1,2 TI ĐON GIAN KO CÂN GHI CHI CÂN VIET TAY, GIÁ CÓ 1K 1 TR, RỒI SAU 1 NĂM TỔNG CẢ CÓ LÂN NỢ LÀ 9 TỈ, SAU ĐÓ A ĐI LAM VÀ TRA DÀN ĐC NỬA, RỒI LÀM CHỦ LÔ ĐỀ, LẠI CHET TIEP 4TI, SAU QUẢ ĐÓ BÁN NHÀ, RỒI TỰ ĐÓ TỰ NHỐT MÌNH TRONG NHÀ, KO RA NGOÀI TU LUYỆN 1 NĂM TRÒI, BIET TÍ BIET TI HAM LA XOAY VỐN VAY MƯỢN AE BẠN BÈ, MOI NGAY VAI TRAM VAI TRAM, THẤM TRI MOI CẢ LỢN CUA VỢ CUA CON ĐỂ CHƠI, CUNG ĐI HẾT, CUÔI CÙNG BỎ LÔ VA XIEN NGHIÊN CUU CHOI CÀNG, KHI DC THANH CÔNG NHUNG KO CÓ VỐN, A VAY QUA ÁP NGAN HÀNG MỖI NGAN HÀNG VÀI TR, THÊ LA LÊN TỪ ĐÓ, TRONG GÂN 2 NĂM NAY CHI ĐEM TIÊN VỀ THÔI, CHỨ KO MẤT.CUỘC ĐỜI A NHIỀU SÓNG GIO LẮM, 40 TUÔI RỒI, 3 ĐUA CON LỚN HỌC LOP 10 RỒI.
Mong rằng em may mắn, gặp được anh, theo a gỡ dần ạ! Cảm ơn a vì đã lắng nghe và chia sẻ cùng em! Chúc a luôn mạnh khoẻ, sáng suốt để giúp đỡ những người như chúng em ạ!

VẠY HẢ BÁC, ĐỀ MAI RA HIỆU THUOCC HỎI XEM SAO BÁC À.
Trường hợp thức đêm dẫn đến tụt đường huyết uống nước ấm + vài lát gừng tươi + mật ông và vài hạt muối trước khi đi ngủ.

Chơi hộ là ntn hả bạn. Nay có thằng nó gọi điện là đánh hộ ăn %. E trả lời là e ko. , Thế là nó cúp máy.
Đấy! Chính nó đó bạn, lúc đang thua, thấy nó hô trên room ăn liên tục, nó bảo đưa acc nó đánh cho, lời chia %, thua r thì chỉ mong gỡ nên tin nó! Hic

Đấy! Chính nó đó bạn, lúc đang thua, thấy nó hô trên room ăn liên tục, nó bảo đưa acc nó đánh cho, lời chia %, thua r thì chỉ mong gỡ nmên tin nó! Hic
Nó lừa là cty nó mua số của hội đồng. Nó bảo mình đánh hộ r nó chia phần trăm. Ko hiểu ji luôn. Túm lại ae nên cẩn thận

Mong rằng em may mắn, gặp được anh, theo a gỡ dần ạ! Cảm ơn a vì đã lắng nghe và chia sẻ cùng em! Chúc a luôn mạnh khoẻ, sáng suốt để giúp đỡ những người như chúng em ạ!
Mai ca ơi choi 3d,4d thi vốn khoang bao nhieu vậy

THI AI CUNG THÊM MÀ, NGÀY XUA A CUNG VẬY, A CON GHET CƠ BÁC Ý, BAN RỦ RÒI NO ĐANH DC MÃI, NÊN THEO NÓ THOI GIAN ĐÂU DC, DC THI HAM, ROI SAU TINH LẤY ĐỂ CHƠI, HAM THÌ MÕI NGÀY CHOI 100 TR CÁCH ĐÂY 12 NĂM RỒI, SAU LÀ CƯ TIÊN MINH RA ĐI HÊT VÔN VƠI VAY NGOẠI VAY THI RỄ, VAY 1,2 TI ĐON GIAN KO CÂN GHI CHI CÂN VIET TAY, GIÁ CÓ 1K 1 TR, RỒI SAU 1 NĂM TỔNG CẢ CÓ LÂN NỢ LÀ 9 TỈ, SAU ĐÓ A ĐI LAM VÀ TRA DÀN ĐC NỬA, RỒI LÀM CHỦ LÔ ĐỀ, LẠI CHET TIEP 4TI, SAU QUẢ ĐÓ BÁN NHÀ, RỒI TỰ ĐÓ TỰ NHỐT MÌNH TRONG NHÀ, KO RA NGOÀI TU LUYỆN 1 NĂM TRÒI, BIET TÍ BIET TI HAM LA XOAY VỐN VAY MƯỢN AE BẠN BÈ, MOI NGAY VAI TRAM VAI TRAM, THẤM TRI MOI CẢ LỢN CUA VỢ CUA CON ĐỂ CHƠI, CUNG ĐI HẾT, CUÔI CÙNG BỎ LÔ VA XIEN NGHIÊN CUU CHOI CÀNG, KHI DC THANH CÔNG NHUNG KO CÓ VỐN, A VAY QUA ÁP NGAN HÀNG MỖI NGAN HÀNG VÀI TR, THÊ LA LÊN TỪ ĐÓ, TRONG GÂN 2 NĂM NAY CHI ĐEM TIÊN VỀ THÔI, CHỨ KO MẤT.CUỘC ĐỜI A NHIỀU SÓNG GIO LẮM, 40 TUÔI RỒI, 3 ĐUA CON LỚN HỌC LOP 10 RỒI.
Oh thế a hơn e có mấy tuổi em sn 87 quê quan họ hii

trong này có ai là bác sỹ hay y tá ko vậy,??? a bị ghê cổ buồn nôn ngu nghẹn ý, cứ ăn xong khoi mồm la ghe cô muốn n, phai ngâm kẹo hay ăn cai j đó, bi 2 hôm nay rồi, đã tây run cách đây 3 tháng, h ko biêt la bị j luôn, chân thi bị dươi ngón cái. có hạt kiêu như trai, to như hạt ngô cứ cang ngày càng to. cấu vào nó, hay lây banh xa lam cắt cung ko đâu, như cắt trai tay ý, nhung đi thì bị đè vao thịt lại đau. ai biêt bị j thi tư vấn mình cái nhé.
Chắc do anh ở Lào nhiều nên bị thế, anh cứ về VN đi, thời gian sau sẽ hết các triệu chứng ngay đấy ạ kkkkk???

Chơi hộ là ntn hả bạn. Nay có thằng nó gọi điện là đánh hộ ăn %. E trả lời là e ko. , Thế là nó cúp máy.
CAI TRO NAY XUA LẮM RỒI, VƠ VẪN TIN J BÔN NÓ, TUC LA SAO, BÔN NÓ CHO 10 NGƯỜI, MÔI NGUOI 10 SỐ HOẠC 20 NGUOI MÔI NGUOI 5 SỐ, 100 CON CHIA NHAU CHO 20 NGƯƠI THI 1 TRONG 20 NGUOI SẼ TRÚNG, TRUNG THI TRA NÓ 50% CAI TRÒ ĐÓ QUA LÂU RỒI, THE MÀ VÂN NHIỀU NGUOI BỊ ĐÓ, CÒN BẠN KIA CHẮC LÀ BẠN BÈ NHỜ THÔI, KHI KO CÒN CỦA ĐANH NỮA HÊT TIÊN THÌ NHỜ SANG BẠN BÈ, THUA THÌ BẠN PHAI CHỊU,

VANG, CÓ HÔM ĐUNG LÊN HOA MẮT MET LẢ, SUOT NGÀY EM CHỈ TRẢ VÀ CAFEE THÔI, KO UÔNG NƯỚC SÔI LUÔN,
Trời như thế hại sức khỏe. Chịu khó uống trước khi đi ngủ. Cứ như thế thiếu ngủ bị tiền đình chữa khó.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.