Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - CHO THỨ 7 HÀNG TUẦN | Page 63 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
4d 3185s thì ntn a? Để e biết mà xoay thêm vốn hay k? E còn 18tr ạ.
18 TR EM CHOI DC DAN 3118 ĐÓ, LA CAI DAN NGÀY A ĐANG THEO THỨ, LÂY 7 CÀNG X7X65 = 3185 EM VAO 1K TI LỆ 1123. LA HOI SINH TỬ NẾU ĐEN LA MÂT TRẮNG, NHUNG IT KHI 4 HÔM KO ĂN LẮM.
THEO A EM CHOI DAN 3 CÀNG 455 ĐI, CHOI MÂY HÔM THI VÔN LÊN 30 TR HAY VAO 4D, KO EM CHOI 3D VÀ CÁI DÀN 4D 1260 CUNG DC, VÔN NHẸ HƠN VAO TI LỆ 11112 VAN OK

trong này có ai là bác sỹ hay y tá ko vậy,??? a bị ghê cổ buồn nôn ngu nghẹn ý, cứ ăn xong khoi mồm la ghe cô muốn n, phai ngâm kẹo hay ăn cai j đó, bi 2 hôm nay rồi, đã tây run cách đây 3 tháng, h ko biêt la bị j luôn, chân thi bị dươi ngón cái. có hạt kiêu như trai, to như hạt ngô cứ cang ngày càng to. cấu vào nó, hay lây banh xa lam cắt cung ko đâu, như cắt trai tay ý, nhung đi thì bị đè vao thịt lại đau. ai biêt bị j thi tư vấn mình cái nhé.
Mình khuyên Bạn nên chăm sóc đến SK, giành thời gian đi thăm khám k.tra thì mới biết đc nguyên nhân buồn nôn,....??? Còn chân bị trai khả năng là bệnh thấp khớp vì hơn 45 năm trước Mẹ mình cũng mắc nặng bị cả ngón , bàn & gót chân nên thường xuyên phải cắt để đi cho dễ chịu.... Còn bạn bị nhẹ hơn và bây giờ BV có thể trích đc....do vậy Bạn nên khám có tư vấn của B.sỹ ch. khoa. CHÚC BẠN LUÔN mạnh khỏe, thành công & Hp....

CANG CỨNG A GUI CHO EM RÔI ĐÓ, EM CHOI THANG NAY DI, HẾT THANG ANH LẠI CHO EM, 6 CÀNG ĐÓ EM CHOI, THE NÀY, EM GHÉP 6 CANG ĐÓ HÔM NAY NÔ CANG 7 RÔI ĐUNG KO, MAI EM BỎ ĐI EM GHÉP 5 CANG CON LẠI CHOI THÔI, NÊU ĐANH TUÀN 1 LÂN THÌ ĐỂ NGUYÊN CẢ 6 CÀNG, VD HÔM NAY ĐA VỀ CANG 7 MÀ KO VỀ DAN CUA EM, THI MAI EM LẠI CANG 7 ĐI HOẠC ĐANH LOT 1 CA DÀN CỦA EM VỚI CANG 7 THÔI CON LẠI LA ĐANH 5K CHANG HẠN, PHONG KHI BỆT CÀNG, 1 THANG BET IT LẮM, CHAP NHẬN
Cảm ơn ct maica rất nhiều ạ. Chúc ct và gia đình sức khỏe và thành công trong cuộc sống. Ct thật là có tâm cảm ơn ct nhiều lăm

Mình khuyên Bạn nên chăm sóc đến SK, giành thời gian đi thăm khám k.tra thì mới biết đc nguyên nhân buồn nôn,....??? Còn chân bị trai khả năng là bệnh thấp khớp vì hơn 45 năm trước Mẹ mình cũng mắc nặng bị cả ngón , bàn & gót chân nên thường xuyên phải cắt để đi cho dễ chịu.... Còn bạn bị nhẹ hơn và bây giờ BV có thể trích đc....do vậy Bạn nên khám có tư vấn của B.sỹ ch. khoa. CHÚC BẠN LUÔN mạnh khỏe, thành công & Hp....
XIN CÁM ƠN BÁC NHIỀU, TỪ BÉ ĐEN H CHƯA BAO H ĐI KHAM ĐỊNH KỲ, CHI MẢI KIẾM TIỀN THÔI, SUTO NGÀY BÔN BA TRÊN KHẮP MỌI NƠI, BỊ J TOANG QUA LOA ROI NÓ TỰ KHỎI, NGAY BÉ BỊ MỖI ĐAU RĂNG, KHỔ BAO NĂM TRỜI, LON LÊN BI MỖI DJ DÀY VUA UÔNG THUỐC VUA UÔNG RUOU NÊN H KHOI LUC NAO KO HAY, KAKAKA CHỦ QUAN QUÁ, ÂU CUNG LA SÔ TRỜI, HÔM NÀO RẢNH PHAI ĐI KHÁM TỔNG THỂ, KO CÓ SAO THÌ LẠI HỐI HẬN, SÔNG LÂU TÍ CHO CON CHÁU CONG DC NHỜ BÁC NHỈ??? HIHIHIHI

XIN CÁM ƠN BÁC NHIỀU, TỪ BÉ ĐEN H CHƯA BAO H ĐI KHAM ĐỊNH KỲ, CHI MẢI KIẾM TIỀN THÔI, SUTO NGÀY BÔN BA TRÊN KHẮP MỌI NƠI, BỊ J TOANG QUA LOA ROI NÓ TỰ KHỎI, NGAY BÉ BỊ MỖI ĐAU RĂNG, KHỔ BAO NĂM TRỜI, LON LÊN BI MỖI DJ DÀY VUA UÔNG THUỐC VUA UÔNG RUOU NÊN H KHOI LUC NAO KO HAY, KAKAKA CHỦ QUAN QUÁ, ÂU CUNG LA SÔ TRỜI, HÔM NÀO RẢNH PHAI ĐI KHÁM TỔNG THỂ, KO CÓ SAO THÌ LẠI HỐI HẬN, SÔNG LÂU TÍ CHO CON CHÁU CONG DC NHỜ BÁC NHỈ??? HIHIHIHI
Chúc a nhiều skhoe. Hôm nào thăm khám thử a nha, ở chân không đáng lo lắm, hiện tượng này thì tiểu phẩu dễ dàng, còn ý a 2 hôm nay hiện tượng nôn ăn xong nôn ko biết nghĩa đen hay nghĩa bóng nhưng có 1 vấn đề ở cổ họng vòm cổ, hệ tiêu hoá. Nên sắp xếp tgian a đi thăm khám sớm a nha, càng sớm càng tốt.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.