Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 32 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cảm ơn thủ lĩnh maica có tâm với ae quá diễn giải quá cẩn thận chúc thủ lĩnh maica mk thành công trong mọi lĩnh vực tôi thấy maica tâm sự không khác gì tôi bây giờ vào được diễn đàn vài tháng rồi xem đâu cũng thấy toàn ace nó nần nhiều chúc ace thắng lợi nhiều Theo maica lấy lại tinh thần

CƯ DAN 1 MÀ GHÉP RA BẠN NHÉ, DAN 1 LA DAN CHÍNH MÀ
Cám ơn maica! Hòm qua mình vẫn chưa vào đánh theo dàn 3D của maica được vì chưa quen nên không biết chọn dàn thế nào. Hôm nay thứ3 ngày 6.10 mình sẽ vào dàn 3D của maica. Mấy giờ thì maica lên dàn bạn ơi? Địa chỉ tìm kiếm là thế nào bạn? Chỉ dẫn tư vấn giúp mình với nhé! Cám ơn bạn!

CAM ĐOAN NGÀY MAI DÀN 65 SỐ LẠI PHAI ĂN 99%
3D THI 95%
HA DÀN 36 SỐ 90%

MAI AE YÊN TÂM MÀ VÀO NHÀ
AE NHỚ LÀ KO CÓ J LÀ 100% ĐÂU NHÁ!!!!
Cám ơn thượng tướng maica! Mình hóng theo dàn của bạn. Chúc bạn cùng tất cả ace của topic rực rỡ! (Nhưng hơi phân vân là mình vẫn chưa biết hóng dàn của maica ngày 6.10 chỗ nào)

Cám ơn thượng tướng maica! Mình hóng theo dàn của bạn. Chúc bạn cùng tất cả ace của topic rực rỡ! (Nhưng hơi phân vân là mình vẫn chưa biết hóng dàn của maica ngày 6.10 chỗ nào)
BẠN VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI ĐÂY NHÉ.
TỪ MAI BẠN ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:
MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN
THÌ CÁC NGÀY KHÁC AE COPPY NGUYÊN ĐẦU ĐỀ THẾ NÀY VÀ THAY THỨ 3 THÀNH THỨ 4 RỒI BẤM VÀO THANH TÌM KIẾM DÁN VÀO ĐÓ, BẤM TÌM NÓ SẼ RA 1 LOẠT TOPPIC CỦA MAICA. AE TÌM ĐÚNG THỨ LÀ RA.
THANH TÌM KIẾM Ở BÊN TRÊN GÓC PHẢI MÀN HÌNH CỦA AE CẠNH CÁI TÊN TK CỦA AE ĐÓ.
CÓ HÌNH HƯỚNG DÃN BÊN DƯỚI AE XEM NHÉ!!!!

Đính kèm

ACE MỚI VÀO MÀ KO TÌM ĐƯỢC TOPIC CỦA MAICA THÌ LÀM THEO HƯỚNG DẪN VÀ HÌNH BÊN DƯƠI NHÉ.
MINH CÓ 7 TOPIC THEO THỨ, THỨ NÀO THÌ MINH SẼ CHIA SẺ VÀO THỨ ĐÓ, THÔNG BÁO ĐỂ AE MỚI VÀO ĐỂ BIẾT CÁCH TÌM NHÁ.
ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:
THÌ CÁC NGÀY KHÁC AE COPPY NGUYÊN ĐẦU ĐỀ THẾ NÀY VÀ THAY THỨ 3 THÀNH THỨ 4 RỒI BẤM VÀO THANH TÌM KIẾM DÁN VÀO ĐÓ, BẤM TÌM NÓ SẼ RA 1 LOẠT TOPPIC CỦA MAICA. AE TÌM ĐÚNG THỨ LÀ RA.

Đính kèm

Pp của bác maica e thấy đi đều tiền cũng ổn. E thông kê 4d 3185s từ tháng 8 đến bây giờ tháng nào cũng dính làn gãy 5 ngày thông. Nhưng tính ra đi đều tiền vẫn lãi.
Bác có test 3d k ạ?

Chị đang bắt đầu t10 này chơi 4d, 2 dàn 4.116 số Mai ngày 4 rồi, dàn 3.185 số Mai ngày 3. Thủ lĩnh chưa mà chưa ngủ có vài lời để mình tĩnh tâm và an tâm bước tiếp. Dàn 4.116 này đã chão 3k mai vào 6k, dàn 3.185 mai chão 2k rồi. Mong mai ra quá trời
C đi tỉ lệ nào mà lớn vậy ạ? Dàn 3185s đi 1,1,2,3 mà chị, nay mới ngày 2 mà, ăn bữa 4/10 r mà! C đi đúng tỉ lệ ạ.

C đi tỉ lệ nào mà lớn vậy ạ? Dàn 3185s đi 1,1,2,3 mà chị, nay mới ngày 2 mà, ăn bữa 4/10 r mà! C đi đúng tỉ lệ ạ.
Chị đi đúng đấy dàn 3185 là 1.1.2.3 ( hôm đc ăn thì chị đang chơi dàn 4116) hôm qua vào 3185 là N1, nay N2. Còn dàn 4116 chị đi tỷ lệ 1.2.3 nay lên 5 hoặc 6

Chị đi đúng đấy dàn 3185 là 1.1.2.3 ( hôm đc ăn thì chị đang chơi dàn 4116) hôm qua vào 3185 là N1, nay N2. Còn dàn 4116 chị đi tỷ lệ 1.2.3 nay lên 5 hoặc 6
Ăn r đi về lại mức 1, hôm nay vẫn 1k mà chị! E nay về chơi 3d cho nhẹ vốn đã, mong nay rực rỡ chị nhé!

Ăn r đi về lại mức 1, hôm nay vẫn 1k mà chị! E nay về chơi 3d cho nhẹ vốn đã, mong nay rực rỡ chị nhé!
Chị mong hôm nay ra xong tập trung vào 3dan 3d cho tâm lý thoải mái. Riêng ghép dàn chỉ sợ nhầm.

BẠN VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI ĐÂY NHÉ.
TỪ MAI BẠN ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:
Maica có tâm nhiều.

Bác hộ em cóp dàn 3c 455s vói em vào luôn ko chiều em ko hay vào đc em cảm ơn

Nay đầu tuần ae phải vui vẻ lên chứ sao lại toàn nhũng câu chuyện buồn thế a maica e ko dám nói các bạn nghĩ t coi năm 206 t thua mất tuổi thanh Xuân 217 về hai bàn tay trắng đêm nay vẫn trắng tay đã có gì tôi vẫn đang cố gắng thứ nhất học hỏi vì cs vì đam mê vì nhũng gì tôi đã mất mỗi ng 1 cảnh nay các bạn nghĩ sao khi đặt hoàn cảnh như t một câu chuyện ko vui ca t cũng chỉ biết nhìn vào nó để cố gắng để có bài học còn ngày hôm nay câu chuyện của chúng ta là đã ăn 3d và 4d chúc ae ngày mai rực rỡ
Chúc bác maica Sk HP và nhũng đường cầu sáng để giúp mọi ae đang chưa biết đi đâu về đâu
<3<3<3 :-H :-H :-H :-H :-H
đã có ai giàu có về chơi trò này chưa ae, mình chơi cũng lâu rồi bây giờ 45 rồi sao vẫn nghèo

đã có ai giàu có về chơi trò này chưa ae, mình chơi cũng lâu rồi bây giờ 45 rồi sao vẫn nghèo
Cái đó em cũng ko biết Tl bác thế nào còn ae ai cũng có máu cờ bạc trong ng người thì ham quá cũng tàn người choi ít cũng tàn choi nhiều cũng lụi ko ai nói trước dk cái gì chỉ là như e nghĩ nếu có cách đanh hay phương pháp thì cũng sẽ có người kiếm dk ko biết nhiều hay ít nhưng e thấy nhiều ae chia sẻ ng ta có thể kìm chế dk lòng tham ko khát nước đi theo quy tắc rieng của họ Và họ coi đó là đầu tư và những thứ có lợi nhuận càng cao rủi do càng nhiều và điều quan trọng là sự may mắn có lẽ e hay bác và nhiều ae chưa thể nắm bắt dk thời điểm như họ thôi thi cứ tào lao vậy chứ em cũng chỉ mong hoà chứ chưa dám mong dk chúc bác may mắn thành công hơn <3

Cái đó em cũng ko biết Tl bác thế nào còn ae ai cũng có máu cờ bạc trong ng người thì ham quá cũng tàn người choi ít cũng tàn choi nhiều cũng lụi ko ai nói trước dk cái gì chỉ là như e nghĩ nếu có cách đanh hay phương pháp thì cũng sẽ có người kiếm dk ko biết nhiều hay ít nhưng e thấy nhiều ae chia sẻ ng ta có thể kìm chế dk lòng tham ko khát nước đi theo quy tắc rieng của họ Và họ coi đó là đầu tư và những thứ có lợi nhuận càng cao rủi do càng nhiều và điều quan trọng là sự may mắn có lẽ e hay bác và nhiều ae chưa thể nắm bắt dk thời điểm như họ thôi thi cứ tào lao vậy chứ em cũng chỉ mong hoà chứ chưa dám mong dk chúc bác may mắn thành công hơn <3
cái khó ở chỗ ngày trc có tiền thì chơi tùm lum thích là chơi bây giờ có các ae chia sẻ cầu kèo pp thì lại ko còn nhiều tiền nên cũng nản ko dám chơi to

cái khó ở chỗ ngày trc có tiền thì chơi tùm lum thích là chơi bây giờ có các ae chia sẻ cầu kèo pp thì lại ko còn nhiều tiền nên cũng nản ko dám chơi to
Em cũng vậy lên bg chỉ lẹt đẹt theo bác maica muôn ăn nhiều nhưng đâu có vốn với lại a maica cũng nhiệt tình chỉ giúp con theo ai hay như thế nào là do mình khôn dại tại tay mà bác em út tuổi chưa hiểu dk hết sự đời có gì mà em nói sai bác thông cảm e nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.