Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 33 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em cũng vậy lên bg chỉ lẹt đẹt theo bác maica muôn ăn nhiều nhưng đâu có vốn với lại a maica cũng nhiệt tình chỉ giúp con theo ai hay như thế nào là do mình khôn dại tại tay mà bác em út tuổi chưa hiểu dk hết sự đời có gì mà em nói sai bác thông cảm e nhé
có gì đâu e

Hôm qua mình cho cháu đi hà nội khám mắt.hon 5h chiều mới về vào xem để đánh mà vào tk ko còn đồng nào sợ quad tương mất hết.nhưng ko phải sau phải hỏi hỗ trợ hoá ra tiền nó lại sang bên caxino.loanhquanh hết cả h ko đánh được.nếu ai bị như mình thì Bình tĩnh làm như hỗ trọ mình gửi kèm là thấy tiền .chứ như mình hôm qua lo quá.

Đính kèm

Hôm qua ko theo đc giò Nghi trưa h mới vào bấm nail đc cảm ơn maica.

Minh vốn có ít, qua theo doi thấy mai ca len dan tuyệt qua, gop cho von nhieu minh cung theo 3,4d, du sao cung cam ơn maica nhe, cho minh hoi chut dan 3d 588 so choi ku sao nhan cho, 4d cung vậy qua so no quy dinh
Chơi 3d bạn chơi dàn 1 dàn ngày ý 448s thôi mà

E mà nơ như đại ca chắc em uống thuốc diệt cỏ rui là lãi tháng 8 triu tin lãi em thấy nhức đầu lm đủ đóng lm đi xem
Bói thầy bảo 82t mới giàu
Thầy bói phán chuẩn thế???

BẠN VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI ĐÂY NHÉ.
TỪ MAI BẠN ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:
MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN
THÌ CÁC NGÀY KHÁC AE COPPY NGUYÊN ĐẦU ĐỀ THẾ NÀY VÀ THAY THỨ 3 THÀNH THỨ 4 RỒI BẤM VÀO THANH TÌM KIẾM DÁN VÀO ĐÓ, BẤM TÌM NÓ SẼ RA 1 LOẠT TOPPIC CỦA MAICA. AE TÌM ĐÚNG THỨ LÀ RA.
THANH TÌM KIẾM Ở BÊN TRÊN GÓC PHẢI MÀN HÌNH CỦA AE CẠNH CÁI TÊN TK CỦA AE ĐÓ.
CÓ HÌNH HƯỚNG DÃN BÊN DƯỚI AE XEM NHÉ!!!!
Anh maica oi Em đánh 3 càng đầu đuôi trăm là 3,8 chục 7 DV 7 nó về thẻ em có dk ăn ko bác Đài Vũng tầu

BẠN VÀO ĐƯỜNG LINK BÊN DƯỚI ĐÂY NHÉ.
TỪ MAI BẠN ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:
THÌ CÁC NGÀY KHÁC AE COPPY NGUYÊN ĐẦU ĐỀ THẾ NÀY VÀ THAY THỨ 3 THÀNH THỨ 4 RỒI BẤM VÀO THANH TÌM KIẾM DÁN VÀO ĐÓ, BẤM TÌM NÓ SẼ RA 1 LOẠT TOPPIC CỦA MAICA. AE TÌM ĐÚNG THỨ LÀ RA.
Rất cám ơn maica đã nhiệt tình chỉ dẫn! Còn tỷ lệ vào tiền nữa maica ơi chỉ giúp mình, mình có vốn 15m maica àh !

Maica này chưa lên à
ACE MỚI VÀO MÀ KO TÌM ĐƯỢC TOPIC CỦA MAICA THÌ LÀM THEO HƯỚNG DẪN VÀ HÌNH BÊN DƯƠI NHÉ.
MINH CÓ 7 TOPIC THEO THỨ, THỨ NÀO THÌ MINH SẼ CHIA SẺ VÀO THỨ ĐÓ, THÔNG BÁO ĐỂ AE MỚI VÀO ĐỂ BIẾT CÁCH TÌM NHÁ.
ĐỂ Ý ĐẦU ĐỀ TOPIC CỦA MÌNH LÀ:

Đính kèm

Rất cám ơn maica đã nhiệt tình chỉ dẫn! Còn tỷ lệ vào tiền nữa maica ơi chỉ giúp mình, mình có vốn 15m maica àh !
bạn lấy dan 1 là dan truyền thống chơi 3 càng 3 dan duoi đây nhé
DÀN 3D 7x85 =455 SỐ CHOI 3K TỈ LỆ 3,6,13,
DÀN 7 CANG 3 X40 SỐ VÀO 2K
DÀN 4 CANG 3 X65 SỐ VÀO 2K
2 dàn nhỏ ở dưới ko cần chão bạn nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.