Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 2 HÀNG TUẦN | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CHÚC MỪNG AE CHÉN THỦ CÀNG 8 VÀ DAN ĐỀ 23 SỐ AE NHÁ, DAN HUYÊN THOẠI CUNG CHÉN HẾT 3D RỒI
Ma phải nói nay lô nổ đẹp quá anh công nhận nay vào đẹp thật em đánh lô 1k sỹ em ko đanh điểm ngày nào cũng thế đanh chủ yêu là dàn chính của anh con mấy cái kia vui thi dáng kiêu nuôi đánh lô 1k vốn ít mà ăn cũng gần bằng lô điểm nay chưa ra mình đanh gấp thếp rất OK anh ạ

Em tính chỉ đánh mỗi 4d 3185s?
Góc tâm sự ae cứ choii 3d 2k mot ngày về ăn ra 1 triu vón it ko đánh dàn mình nợ nhiu đang máu gơ nợ trả lãi mình mà hết tiền tk mình vay nạp vào chắc chuyên chơi 3d thôi giờ vào 4d 8hum ui giờ bỏ vẫn vương qua hii chúc toàn thể ae trong dd luôn mạnh khoẻ đánh đâu thắng đó

Góc tâm sự ae cứ choii 3d 2k mot ngày về ăn ra 1 triu vón it ko đánh dàn mình nợ nhiu đang máu gơ nợ trả lãi mình mà hết tiền tk mình vay nạp vào chắc chuyên chơi 3d thôi giờ vào 4d 8hum ui giờ bỏ vẫn vương qua hii chúc toàn thể ae trong dd luôn mạnh khoẻ đánh đâu thắng đó
Em lú quá chả biết đánh ntn cho đc

CAM ĐOAN NGÀY MAI DÀN 65 SỐ LẠI PHAI ĂN 99%
3D THI 95%
HA DÀN 36 SỐ 90%

MAI AE YÊN TÂM MÀ VÀO NHÀ
AE NHỚ LÀ KO CÓ J LÀ 100% ĐÂU NHÁ!!!!
Dàn 4d 4116 số e theo chết 3 hôm rồi. Mai khả thi ko a. Cần 1 lời động viên từ anh để mai e chão. Ăn là e bỏ 4d sợ quá anh ah

4D CHI ĐANH THÊM THÔI, NO SẼ ĂN IT NGÀY HON LA 3D, CAI ĐÓ EM NÊN ĐANH CẢ 2 3D VÀ 4D, NHIỀU IT VỐN THI CHI CHOI CHÍNH DAN 1 HEP HẾT 3D VAO THÔI
Đánh 10 ngày cũng lãi mà a troai. Cả tuần rồi e chưa được sướng cái 4d.. a đi lào về chưa a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.