Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU - THỨ 6 HÀNG TUẦN | Page 18 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cầu tổng 0-1-2-6 đẹp quá,bác cho ae xin cái chạm cứng cho rr ??

Phương pháp và cách chơi nó quyết định. Mình nghĩ k chơi linh tinh nhiều. Tập trung vốn nuôi vẫn OK nhất. Sau khi G1 vượt khung mình - 40tr. Nhưng tĩnh tâm đi lại từ đầu, ngã đâu đứng đó.
TÔI NGHĨ LÀ BẠN PHẢI BIẾT ĐIỀU NAY LÂU RỒI MỚI PHAI CHỨ, TÔI CHIA SẺ NHIÊU TRONG TOPIC HẠ DÀN RỒI, MA GÂN NHƯ BAI NÀO TÔI CŨNG THẤY BẠN VAO LIKE RẤT NHIÊT TÌNH, BẠN PHẢI NẮM RÕ HƠN AE KHÁC CHỨ, MINH CHIA SẺ RẤT NHIÊU LÂN RỒI MÀ, SAO H BẠN MỚI NHẪM RA VẬY, TÔI NGHĨ BẠN PHẢI DC HƠN CÁC AE KHÁC CƠ ĐÂY, SAO H LẠI CỤT HET LÃI VẬY?

Cảm ơn người ae đã cs chúc bạn thành công và may mắn ? ? ? ? ?

THI TRUOC ĐÂY A THUA THA, A CHẾT CÓ AI BÊN A BẢO BAN KHUYÊN A PHAI THE NAY THE KHÁC ĐÂU, ĐÂU DC AI CHI BẢO HƯỚNG DÃN, KHI A VAO DIÊN ĐÀN NÀY A HỌC MỖI NGƯỜI 1 TÍ, CAI CÂU J CỦA AI HAY A LIÊN TUONG RỒI THIÊN BIÊN VẠN HÓA THÀNH CẦU CUA MÌNH RIENG VV, TỰ MINH HỌC HỎI, CHIU KHÓ ĐỌC NHUNG CHIA SẺ CỦA CAO THỦ NHUNG NGƯỜI HIỂU BIẾT VA NHIET TÌNH, AI SINH RA MA BIẾT DC CAI NÀY CAI KIA ĐÂU, ĐÊU PHAI HỌC MỚI BIÊT DC, PP CHOI NHIỀU SẼ TINH DC LAM SAO CHO HIỆU QUẢ, A ĐÃ QUA NHUNG NĂM THÁNG KHÓ KHĂN NÊN A QUA HIỂU NHUNG HOÀN CANH THUA THA BẾ TẮC NO NHU THE NÀO NÊN A MƠI CHIA SẼ ĐỄ NHUNG NGƯỜI NHU A TRC ĐÂY NHANH BIETES VÀ HIÊU HƠN, NĂM DC PP CHƠI SAO CHO HIÊU QUẢ NHẤT, A ĐÃ TỪNG 1 NĂM KO RA KHỎI NHÀ, NGÀY ĐÊM XEM VIDEO CAC KÊNH ROI CÁC DIÊN DÀN, HỌC HỎI TÌM TÒI, MỚI DC NHU HÔM NAY, H EM CÓ J CẦN ĐÃ CÓ A, A SĂN SÀNG CHIA SẺ PP CÁCH CHƠI SAO CHO TÔT NHẤT, CẦU A SOI CANG A BẮT, DÀN ANH LÊN, EM CHI COP VỀ CHOI ĐUNG PP A CHIA SẺ THÔI, MÀ KO DC NỮA THÌ ,,,.....
Cảm ơn bạn những lời tâm huyết từ đáy lòng chúng tôi sẽ cố gắng hoc hỏi chúc bạn ghành công và may mắn chúc bạn nay nhận giải thưởng nhé

BẠN DUNG DT HAY MÁY TÍNH, MÁY TÍNH DUNG WIN MẤY ĐT DUNG DT J????
Máy tính hình như win 10... e k rành nội dung lắm xài ổn là e dùng à mà máy mới lắp khoẻ nên chắc dc a ạ

Chủ đề chơi giải 6 Mai ca tư vấn giúp mình như thế này chơi đc không mình áp dụng luôn hôm nay. 1/ 100 số + càng 1,6( nuôi bạn đã nói trên) 2/ 4 càng kết +65 số = 260 số hàng ngày của Maica. Cả 2 pp trên đều là nuôi nhé. Cảm ơn bạn
Đêu la nuôi qua ok, nhung vân phai chơi đan 7 cang va 65 so. Nên chơi, it khi về 1 nhay lắm, 1 nháy coi lo tí nhung 2 nhay lãi, 2 nháy k cân bàn, nếu ko có vốn thi bỏ ban 7 csng đi, nếu chơi hete ní có cai hay là dan nọ bù dan kia.

Thủ trưởng MaiCa chia sẻ nếu Ae có 5m thì chơi dàn nào thì hợp ạ. Trong khi đó thủ trưởng lại bảo nên chơi tất cả các dàn thì tỉ lệ ăn sẽ bù trừ cho nhau ko thua, nên Ae cũng theo thủ trưởng chia vốn chơi theo a.

TÔI NGHĨ LÀ BẠN PHẢI BIẾT ĐIỀU NAY LÂU RỒI MỚI PHAI CHỨ, TÔI CHIA SẺ NHIÊU TRONG TOPIC HẠ DÀN RỒI, MA GÂN NHƯ BAI NÀO TÔI CŨNG THẤY BẠN VAO LIKE RẤT NHIÊT TÌNH, BẠN PHẢI NẮM RÕ HƠN AE KHÁC CHỨ, MINH CHIA SẺ RẤT NHIÊU LÂN RỒI MÀ, SAO H BẠN MỚI NHẪM RA VẬY, TÔI NGHĨ BẠN PHẢI DC HƠN CÁC AE KHÁC CƠ ĐÂY, SAO H LẠI CỤT HET LÃI VẬY?
Mình chưa thâm vào vốn, và chưa cụt lãi số âm đó chỉ là âm 2/3 lãi thôi. Mình vẫn chơi cẩn thận mà Maica. Chỉ là xem lại cách đi để tự tin hơn và mở rộng thêm 1 đầu chơi để tăng thêm LN khi giảm LN của G1 đi mà. Nói thực Maica G1 mình khởi đầu 5k to hơn mọi khi đến hôm qua lên 50k rồi, nếu cứ 1k,2k thì vô tư. Mình học đc nhiều ở bạn mà.

Mình chưa thâm vào vốn, và chưa cụt lãi số âm đó chỉ là âm 2/3 lãi thôi. Mình vẫn chơi cẩn thận mà Maica. Chỉ là xem lại cách đi để tự tin hơn và mở rộng thêm 1 đầu chơi để tăng thêm LN khi giảm LN của G1 đi mà. Nói thực Maica G1 mình khởi đầu 5k to hơn mọi khi đến hôm qua lên 50k rồi, nếu cứ 1k,2k thì vô tư. Mình học đc nhiều ở bạn mà.
Tham quá, kakaaa có vốn tội j k chơi bạn nhỉ. Dc mà

Chốt hạ là theo cá nhân mình Ae p lượng sức nếu yếu thì cõng 10k nếu khỏe thì cõng 100k và chia làm 10 ÷ 15 phần Ae a.

Thủ trưởng MaiCa chia sẻ nếu Ae có 5m thì chơi dàn nào thì hợp ạ. Trong khi đó thủ trưởng lại bảo nên chơi tất cả các dàn thì tỉ lệ ăn sẽ bù trừ cho nhau ko thua, nên Ae cũng theo thủ trưởng chia vốn chơi theo a.
[/QUOTE
Ki dc en ơi, em phaiđọc kỹ nhé, choi tất cả phai có vốn, it nhat phai có 30 tr hay choi tat cả từ 1 k.Còn von nhubạn chỉ chơi giaiđb thôi, chơi 2 dàn gđb455 và 260 bạn nhe

Thấy tiếc số
Tham quá, kakaaa có vốn tội j k chơi bạn nhỉ. Dc mà
Nghề tài chính KT mà, mỗi 1 đầu nuôi thêm 1 lợi nhuận, lấy LN của đầu này nuôi đầu kia, nổ ôm hết về. Bảo tại sao mình nuôi chạm lên 20 ngày là thế, cứ có lãi 3d đập vào nuôi chạm. Cuối tháng tổng kết lương

Dc roi ti lên dan xong minh sẽ chia sẻ vơi bạn, mình đang đi ăn giỗ nên chưa về dc.
Thanks a.. E cũng nghiên cứu cầu kèo có thêm chức năng khoanh vùng năng suất cao hơn a ạ ^^

Thấy tiếc số

Nghề tài chính KT mà, mỗi 1 đầu nuôi thêm 1 lợi nhuận, lấy LN của đầu này nuôi đầu kia, nổ ôm hết về. Bảo tại sao mình nuôi chạm lên 20 ngày là thế, cứ có lãi 3d đập vào nuôi chạm. Cuối tháng tổng kết lương
Khâm phục ng ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.