Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 14 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
KO AI CÓ THẺ DO DC CÁCH CUA TÔI BẮT ĐÂU, BẢN THÂN TÔI DÙNG MÁY TÍNH CÔNG TRỪ NHÂN CHIA MA MẤT 1 PHÚT MỚI RA DC, CHỨ AE NHÌN THÔI KO ĐOÁN DC ĐÂU, TRUOC SAU J TÔI SẼ CHIA SẺ, DẠO NÀY BÁN SỐ VÀO NHIÊU QUÁ, H CHIA SE KHÁC NÀO TIÊP TAY CHO GIẶC, MÀ TOAAN LA CẦU GIA TRUYỀN
Em vẫn đánh chão tiền theo bác dàn 36 số mong bác bỏ chút thời gian Lên đều số hàng ngày trên bát chốt giúp đỡ anh em, cảm ơn bác maica nhiều

Hạ tổng là như nào cao thủ jupiter34 chỉ giúp mình dc ko
Có mấy pp đó.1 là loại giải 6 cộng lại loại đc 3 tổng ,tiếp là tâm càng giải Đb và giải nhất cộng lại loại đc 1 tổng theo pp ỉa @nam23.
E quên mất rồi a ah .hjj
Ma a tạo dàn luôn cho.theo dõi tầm 1 tuần nếu thấy ok thì vào tiền

Chia sẻ đồng nó bẻ khoá, thuc ra mình chang ngại đâu, ko giu cho minh làm j, mà cứ chia de cầu nao lên dc 1,2,3 tay la gãy, minh cung muốn có dan để choi dài, chứ ko muốn nó chạy roiif lại bị, minh choi la chính, sau đó chia se ae chơi, mong là ko ai bet dc, cho dù cứ nói đồng nó biết thuc sự bao nhiêu cầucua ae nó bẻ hết sao dc, nó la. CÁi tâm lý thôi, ae cần tam thời cứ lên bat chói nhé, h minh chót dàn của pp mơi luôn
Dàn 64s của pp mới này khi gẫy có phải chão ko bạn hay cứ đều tay thôi

Có mấy pp đó.1 là loại giải 6 cộng lại loại đc 3 tổng ,tiếp là tâm càng giải Đb và giải nhất cộng lại loại đc 1 tổng theo pp ỉa @nam23.

Ma a tạo dàn luôn cho.theo dõi tầm 1 tuần nếu thấy ok thì vào tiền
Dạ a .e vào luôn .lãi tính tháng chứ ko tính ngày a ạ

Dàn 64s của pp mới này khi gẫy có phải chão ko bạn hay cứ đều tay thôi
CÓ CHÃO CHỨ, BẠN XEM HINH ANH TRANG ĐÂU TIÊN MINH TESS KY CHO MỌI NGUOI RỒI, CHUA GÃY QUÁ 3 NGÀY TỪ THANG 1 ĐEN H CÓ 3 THÁNG MỖI THÁNG GÃY 1 LÀ 3 NGÀY, CÒN LẠI LÀ 1,2 NGÀY, ĂN LIÊN TU TÌ 16 NGÀY LA NHIỀU NHẤT, CÓ 2 THÁNG LÀ THANG 1 VAf tháng 2 la ăn liên ngày nhiêu nhât,

A thì chơi pp khác tất cả ae trên đây.ngày thường a đánh 2 dàn tầm 50s mỗi dàn.bắt chạm ghép ra dàn tầm 75-80s mỗi dàn a loại 3 tổng xuống còn tầm 50s.ăn 1 dàn coi như hòa tiền.ăn 2 dàn thì lãi bằng số vốn mình bỏ ra.tháng gãy 4-5 ngày cả 2 dàn là cùng.chơi nuôi đòi hỏi ae phải có vốn và kiên trì.tính a thì cứ thích ngày nào múc ngày đó???
B đồng hương ơi hàng ngày chốt ở đâu nhỉ ,mih cũng thích kiểu như b ăn ngay cho nóng ,cho hóng với b nhé

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.