Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 15 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
tôi rat thích dan gãy lại ăn gãy lại ăn, nhu thế mới ăn to, nhung dan gãy ko dc quá 3 ngày, chão tiên lên ăn mới sướng, nếu cứ chạy như dàn tôi bắt gãy ko quá 3 ngày thi tôi vả to lắm. ghép càng vào nữa thì khỏi bàn
Vậy mai vẫn loại ch 05 hả sếp

Có mấy pp đó.1 là loại giải 6 cộng lại loại đc 3 tổng ,tiếp là tâm càng giải Đb và giải nhất cộng lại loại đc 1 tổng theo pp ỉa @nam23.

Ma a tạo dàn luôn cho.theo dõi tầm 1 tuần nếu thấy ok thì vào tiền
Tôi cũng hóng bạn ơi

Moi nguoi oi theo minh cu de mai nen dan giup moi nguoi chu khong can chia se cau cung duoc vi trong tdgmsh co rat nhieu nguoi ban so thi toi va nhung nguoi anh em dang xa bo thi lai cang xa hon moi nguoi a nen cu de mai ca giup moi nguoi vao bo la duoc ca nhan toi cam on mai ca rat nhieu

KO AI CÓ THẺ DO DC CÁCH CUA TÔI BẮT ĐÂU, BẢN THÂN TÔI DÙNG MÁY TÍNH CÔNG TRỪ NHÂN CHIA MA MẤT 1 PHÚT MỚI RA DC, CHỨ AE NHÌN THÔI KO ĐOÁN DC ĐÂU, TRUOC SAU J TÔI SẼ CHIA SẺ, DẠO NÀY BÁN SỐ VÀO NHIÊU QUÁ, H CHIA SE KHÁC NÀO TIÊP TAY CHO GIẶC, MÀ TOAAN LA CẦU GIA TRUYỀN
Mai chơi những chạm naog vậy cao thủ ơi . Mong ct giúp để e quất một côn lên bờ vè với vk con em ạ??

Mai chơi những chạm naog vậy cao thủ ơi . Mong ct giúp để e quất một côn lên bờ vè với vk con em ạ??
trong 40 con này bạn lọc tổng 05 hôm nay đa về và kép đi ddanh 1 dàn. và hạ tiếp kết nhatt tổng 27, hạ tiếp lấy tổng 2 trong nhung con này, con bt minh ko bat dc

Đính kèm

trong 40 con này bạn lọc tổng 05 hôm nay đa về và kép đi ddanh 1 dàn. và hạ tiếp kết nhatt tổng 27, hạ tiếp lấy tổng 2 trong nhung con này, con bt minh ko bat dc
Cảm ơn ct nhiều lắm ạ

Như vậy là lọc loại bỏ luôn tổng 0,5 và kép bằng luôn phải ko ct ? Két nhất tổng 2 ạ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.