Cầu MB - MAICA - CHỦ NHẬT HÀNG TUẦN - CÁCH HẠ DÀN ĐỀ TỪ 64 SỐ BẤT BẠI | Page 33 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ae luyện Ghep dan đi, tổng mình ghép cả chơi 15 dàn 3,4 càng giai nhất, giai 6, giai db 5p là cả vào đánh luôn đó, cả cả dung bằng bt lân máy tính, cái này thi qua đon gian mà ae
1 dàn 64 của a ghép 7 càng áp dụng cả đánh được đầu đuôi k ạ sếp Gđb và giải 6 đúng k ạ

1 dàn 64 của a ghép 7 càng áp dụng cả đánh được đầu đuôi k ạ sếp Gđb và giải 6 đúng k ạ
ban nên đánh gd biet và giai nhat thôi, còn đanh g 6 minh phai soi thêm, và thay đổi càng, nhu hôm qua là chén 4 càng giai nhat đó, ăn hết hạ dàn và càng 3 năm trông 4 con ket,
3 cang dắc biêt hôm qua ko ăn, nhung minh vân ăn 4 càng đb, vi sao
vì minh it khi bat dc bt cang kêt nhu hôm qua lắm, luc nao bắt dc nhu hôm qua minh mơi chia sẻ bt cang, mình láy bt càng la 1 số ghép voi dan 64 va các dan hạ tinh ra có mấy chục con thôi, cang 3 là đứt nhé, tiep đên càng 4 minh choi 1 con 3 càng đó vơi 10 con cang 4 ghép vơi dan 64 ra dc 640 con 4 càng, chết tiếp đung ko, vay la minh lỗ tầm 1tr đi nhé, tinh tỉ lê 1k,
cách tiếp theo minh lấy bt 4 càng ghép vơi 10 con 3 càng và dàn 64 sô tinh ra cung chi 640 k danh 1k trúng, vây la vốn minh choi bt cang tâm 2tr lãi 7 tr, mình nói qua để ae hiểu, con minh choi bt càng thì ghép cả 100 sô luôn, roi hạ dàn dần.

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
trên cạnh chữ xổ số thế giới có phàn tạo dan sô đó bạn ơi, ghep bang dt cung nhu may tinh thôi, may tinh nhanh hon chút, 4 d tuông tu nhu 3 d thôi,
Nếu ghép 3D thì mình p lấy từng càng 1 ghép vào, 7cang là 7 lần ghép à bạn.

ngay mai minh sẽ chia sẻ ae dan đề 10 số ăn thông 6 hôm nay rồi, anh chờ đến chiêu mai nhé, minh cung ko muốn chia se sớm, mât thiên chứ chẳng sọ thang nào bẻ đâu, pp dan mới cũ đang choi và đang thử nghiêm minh thấy ok rôi đó, minh mới thủ tess gọp và cách hạ dan mới tinh cua minh vừa thủ xong thi ra dc dàn đề 20 đên 36 số ăn 20 đến 25 ngày trên tháng, từ mai sẽ ap dụng luôn cho anh em chơi, còn đối vơi dan 65 ae yên tâm nhu minh nói trên trang nhất đi, cung nhu tess minh tin ăn se còn hơn thế. hôm nay suat chúng nhap thần thế nào nghi ra dc cách hạ dàn 20 số tuyệt cú luôn ae à, mai chung ta chiến đấu ngay và luôn.
Anh mai ca oi em thay anh noi dan 36s va 20 s an nhu phao no ma em nghi suong qua la gap duoc nguoi tot va het long nhu anh em se bam cang va theo anh cam on anh rat nhieu.

KO PHAI ĐÂU BẠN, PP NAY GOP TỪ 4 PP TRUOC ĐÂY HAY CHOI NO CÔNG TRU NHÂN CHIA TAI GIAI NHAT VÀ GIAI ĐB, MÌNH ĐÃ CHIA SẺ Ở TRÊN CÁCH HẠ DÀN RÔI ĐÓ BẠN, BỎ TỔNG HÔM TRUOC VÀ BỐNG TỔNG VƠI KÉP ĐI, DAN DC HẠ TỪ 64 SÔ MINH LAP DC SE RA DÀN HẠ NHỎ HƠN 64 SỐ
Bạn ơi.+,-,*,: tại g 1 và gdb ntn vậy bạn bạn chỉ gio một chút

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.