Cầu MB - Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần | Page 28 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Maica - Dàn 3D 160 số và 4D 640 số - Bất Bại - Tỉ Lệ Ăn Cao 2 Lần Trên Tuần

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Em bỏ hết mấy dàn linh tinh. Chỉ tập chung 4d của bác maica có đc không mọi người?

VẠY TƯ H BỎ HẾT DAN 3 CANG 48 SỐ VÀ LUNG TUNG NHÉ, CHI LÊN DÀN
4D 4116
4D 1250
4D 640 AI CÓ VỐN SAO THI CHOI VẬY NHÉ
VỚI DAN NGÀY THEO THƯ LA OK, CON LẠI A CUNG KO CHIA SẺ NỮA ĐỂ AE TAP TRUNG VAO CHƠI CHO HIÊU QUẢ
Nay anh cho dàn 1250 thi em còn vốn mai em lại phải quay quắt rồi huhu nay em kết bộ 02,24 em lấy càng ghép của anh ghép dàn phang thêm thẻ là cụt vốn ko bt ngày mai thế nào nữa lô anh lên cặp 454 em gỡ lại dk tiền lô còn 3 càng 4 càng nay em toang

Nay anh cho dàn 1250 thi em còn vốn mai em lại phải quay quắt rồi huhu nay em kết bộ 02,24 em lấy càng ghép của anh ghép dàn phang thêm thẻ là cụt vốn ko bt ngày mai thế nào nữa lô anh lên cặp 454 em gỡ lại dk tiền lô còn 3 càng 4 càng nay em toang
IT VÔN ĐUNG CHOI LUNG TUNG, LẤY DAN 3 CANG NGÀY CUA ANH MA CHOI ỔN ĐỊNH NHẤT, DÀN MÀ CHIA SẺ HÀNG NGÀY THEO THỨ ĐÓ

Mong anh có 1 topic, ghi rõ mỗi ng tham gia cần số vốn tối thiểu ntn, và tuân thủ pp, cách đi tiền của anh, mn cùng lên 1 thuyền. Ai tin thì theo ạ.
TOPPIC NÀO A CUNG ĐÊU HƯỚNG DÃN, Ở TRÊN TRANG ĐÂU, TÂT CẢ DAN NUÔI ĐÊU CÓ HẾT, CHANG QUA MỌI NGUOI VÀO NHIN KO CHỊU KÉO LÊN TRANG ĐẦU ĐỂ ĐỌC CHIA SẺ CỨ THÊ VAO RÒI HỎI, MỖI NGUOI HỎI 1 CÂU A LẠI PHAI TRẢ LỜI. CỨ GAN NHU TOPIC NAO A CUNG CÓ HƯỚNG DAN HẾT

IT VÔN ĐUNG CHOI LUNG TUNG, LẤY DAN 3 CANG NGÀY CUA ANH MA CHOI ỔN ĐỊNH NHẤT, DÀN MÀ CHIA SẺ HÀNG NGÀY THEO THỨ ĐÓ
Đang Đinh mua cái xe đi làm em phang cụt rồi khả năng hay là đi vay lấy 10t nhưng khả năng nhu thế hơi thấp cũng khó rồi anh oi trên trang em chỉ vào 34d con lô em báo ngoài mà

Hôm nay em còn có 2000k thôi anh ai vì mấy ngày theo hết rồi anh an hôm nọ ăn đc lần đầu có 15000 k nhưng hết thì anh a em khổ quá mà cần bao vốn mới đc anh ơi em sẽ vay về để về bờ
VON NAY IT QUÁ, MAI EM CỨ VAO THÊM 1 NGÀY NỮA DAN 4D 600 SỐ NHÉ, CONG LẠI EM CHOI DAN 3C NGÀY 455 SÔ MÀ A CHIA SẺ THEO THỨ ĐÓ, HẠ TIEP 4 CANG KẾT VỚI 65 SÔ CHOI 1 K THÔI, VÔN LÊN RÔI TÍNH SAU

Đang Đinh mua cái xe đi làm em phang cụt rồi khả năng hay là đi vay lấy 10t nhưng khả năng nhu thế hơi thấp cũng khó rồi anh oi trên trang em chỉ vào 34d con lô em báo ngoài mà
10 TR EM CHOI DAN 4D 1250 SÔ LA SAN TOAN HON 600 SỐ, VƠI CHOI 3 CANG HÀNG NGÀY A ĐANG THEO THƯ LA ÔN LÀ, CÓ AI CHÊT DAN 3 CANG THEO NGÀY ĐÂU, LAU NHAT CHI 3 HÔM LA NỔ MÀ

TOPPIC NÀO A CUNG ĐÊU HƯỚNG DÃN, Ở TRÊN TRANG ĐÂU, TÂT CẢ DAN NUÔI ĐÊU CÓ HẾT, CHANG QUA MỌI NGUOI VÀO NHIN KO CHỊU KÉO LÊN TRANG ĐẦU ĐỂ ĐỌC CHIA SẺ CỨ THÊ VAO RÒI HỎI, MỖI NGUOI HỎI 1 CÂU A LẠI PHAI TRẢ LỜI. CỨ GAN NHU TOPIC NAO A CUNG CÓ HƯỚNG DAN HẾT
CO J ĐÂU MA LAM PHIÊN, A THOAI MÁI MÀ, A GUP CAC EM LA CHÍNH
A ơi dàn của a ở đâu sao e tìm mãi ko thấy vậy a.e có chút việc hỏi tham khảo ý kiến a với có phiền a ko vậy anh

10 TR EM CHOI DAN 4D 1250 SÔ LA SAN TOAN HON 600 SỐ, VƠI CHOI 3 CANG HÀNG NGÀY A ĐANG THEO THƯ LA ÔN LÀ, CÓ AI CHÊT DAN 3 CANG THEO NGÀY ĐÂU, LAU NHAT CHI 3 HÔM LA NỔ MÀ
Mai e hỏi vay xem ntn thật sự cũng tiếc bỏ ko nỡ theo ko kịp em chót dại vào kiểu 11355 toang ko đỡ dk ý ko phải là tham mà mình chỉ mong ngày 5 là nổ lên mỗi vào như thế

Mai e hỏi vay xem ntn thật sự cũng tiếc bỏ ko nỡ theo ko kịp em chót dại vào kiểu 11355 toang ko đỡ dk ý ko phải là tham mà mình chỉ mong ngày 5 là nổ lên mỗi vào như thế
TROI ƠI 1112 LA DC RÔI, EM VAO THÊ THI CHẾT. THAM QUÁ, A BAO KO CÂN TĂNG CUNG LẮM LA NGAY 3 HAY TĂNG LÊN 2 THÔI

Em nên chơi pp nào a? Nếu đi dàn 1250 thì tỉ lệ ntn ạ? Và 10tr nếu chơi cả 3d hàng ngày thì đc ít ngày lắm ạ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.