Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 188 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ANH Y NAY LÊN THẦN HUY RỒI ANH
Em với Huy là dạo này thấy ép vị kinh lắm nha. Như anh là chỉ biết theo sếp thôi, đợt này chả nghiên cứu đc gì.
Tính ra chơi vui vẻ thêm mấy con của mình nó cũng rất thú vị. Cảm giác chén đc bộ hay tứ thủ cũng phê lắm :D

EM CỨ LÀM 1 CỦ CHẮC,KK. ĂN 1 HÔM LÀ CÓ LÃI ĐÁNH CHO VÀI TUẦN MÀ ANH.HÔM CON 17 CŨNG THẾ
Uk a vốn nhỏ đi nvay vs a là dc rồi . Về hay ko thì chờ 18:30 thôi kkk. Chơi hnay còn để ngày mai mà e. (Chứ a tính vã 3D ngon hơn đó kkkk ) cầu thì đêm mn đi ngủ rảnh a tìm sau

Em với Huy là dạo này thấy ép vị kinh lắm nha. Như anh là chỉ biết theo sếp thôi, đợt này chả nghiên cứu đc gì.
Tính ra chơi vui vẻ thêm mấy con của mình nó cũng rất thú vị. Cảm giác chén đc bộ hay tứ thủ cũng phê lắm :D
Ui giời . Tôi chơi linh tinh lắm thì mất nhiều ngày mà cũng mất 2tr lãi trích đã dc miếng nào đâu ???

VÂNG, CẢM GIÁC ĂN THÊM CŨNG VUI MÀ ANH

Cơ mà @HUYBMT E ơi cầu loại đít hôm trước a bảo e đấy tháng gãy có 2,3 lần thôi thì mai là loại đít 3 ?? hi vọng cầu loại đít mai nó gãy thì tốt ??
% cao nó sẽ ra đít chẵn đó nhưng đồng se be cầu thôi kkk.kệ a nhé, đã chơi thì ko lăn tăn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.