Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 189 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vốn đâu mà gấp mãi được. Giả xử vào khỏi điểm 2k gấp lên 6 ngày ko ra là đi ăn mày luon

CÓ CHÍ LÀM QUAN, CÓ GAN LÀM GIẦU. TIỀN TRONG TÚI MÌNH THEO HAY KHÔNG CŨNG LÀ DO MÌNH. DÁM LÀM DÁM CHỊU CẢM THẤY x2K DỄ ĐI ĂN MÀY THÌ KHỞI ĐIỂM TỪ 1K ĐI CHO YÊN CON BÀ TÂM CÒN KHÔNG THÌ NGHỈ CHẲNG AI BẮT CHƠI CẢ. VÀ CHẮC CHẮN LÀ KHÔNG CÓ VIỄN CẢNH ĐI ĂN MÀY NHÉ. CÓ NHỮNG ĐIỀU NGHĨ TRONG ĐẦU THÔI THÌ CHẲNG AI Ý KIẾN CÒN NÓI RA THÌ NÊN CÂN NHẮC NHỮNG NỘI DUNG NHẬY CẢM MÀ AE HAY NÓI LÀ NGÁNG BẠC NHÉ.

HUY1977 NÓI HAY QUÁ!
KHÔNG TIN MÀ THEO GỌI LÀ MÊ, THEO MÀ KHÔNG TIN GỌI LÀ DỞ !
CHƯA HIỂU THÌ TỐT NHẤT LÀ CỨ ĐỨNG DỰA CỘT MÀ NGHE ĐÃ NHÁ!
TẠI SAO CỨ VỘI VÃ LAO THEO NGƯỜI KHÁC RỒI KÊU CA ẦM Ỹ?

MAI EM CŨNG CÓ CẦU LOẠI ĐẦU 4,9 B-) CÓ KHI MAI CẦU ANH VỀ ĐẦU 3
Kkkk sếp có cầu loại đầu 3 e nhé. Loại gì thì loại , mấy con nhỏ đó qtam lm gì ?? cầu nào mà chả có lúc gãy :))) suy nghĩ đắn đi nhiều rồi chẳng đâu vào đâu đâu. Thiếu tự tin thì đi đái cũng ướt quần :))

A nói thật mà a ko phải ngáng gì đâu nhá . E test thủ cầu loại đít này của a mà xem nhé xem có phải tháng nó gãy có 3,4 lần ko này : e lấy đầu đề hôm trước cộng 3 được bao nhiêu lấy thật số loại đít đề ngày hôm sau . Ví dụ nay đề về 05 lấy 0+3=3 loại đít 3 ngày mai cầu từ đầu tháng cầu chưa gãy hi vọng mai nó gãy

A nói thật mà a ko phải ngáng gì đâu nhá . E test thủ cầu loại đít này của a mà xem nhé xem có phải tháng nó gãy có 3,4 lần ko này : e lấy đầu đề hôm trước cộng 3 được bao nhiêu lấy thật số loại đít đề ngày hôm sau . Ví dụ nay đề về 05 lấy 0+3=3 loại đít 3 ngày mai cầu từ đầu tháng cầu chưa gãy hi vọng mai nó gãy
Cầu đó a nói e nhớ mà. E chỉ nghĩ đơn giản, cầu đẹp thì e chơi . Ko đắn đi lo sợ quá nhiều , chứ e chả quan niệm ngáng hay ko ngáng đâu :))

Cầu đó a nói e nhớ mà. E chỉ nghĩ đơn giản, cầu đẹp thì e chơi . Ko đắn đi lo sợ quá nhiều , chứ e chả quan niệm ngáng hay ko ngáng đâu :))
Thì thế a mới nói cho ae tham khảo đấy . Chứ còn con số ai biết trước được đâu có cầu kèo đẹp thì cứ chơi thôi mà

Kkkk sếp có cầu loại đầu 3 e nhé. Loại gì thì loại , mấy con nhỏ đó qtam lm gì ?? cầu nào mà chả có lúc gãy :))) suy nghĩ đắn đi nhiều rồi chẳng đâu vào đâu đâu. Thiếu tự tin thì đi đái cũng ướt quần :))
EM THẤY ÔNG THẦN LOẠI NAM23 , LOẠI BỘ 13,34 CỦA AE MÌNH B-)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.