Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 192 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình chả sao phải chơi như bạn kia cho mệt. Mình đặt niềm tin vào a maica rồi , theo là theo cả. Hnao ko yên tâm mình còn thêm 1 càng thành 8 càng ấy chứ kkk
Từ lúc theo a maica nói thật tôi bỏ dc lô vs soi đề... ngày ko phải ngồi vài tiếng để soi cầu lô vs đề nữa... chỉ tới giờ là vào xem a maica.. vừa rùi thấy bác vs linh hay chia sẻ cầu lên cũng ngồi lót dép hóng. Cũng thêm thắt theo linh 2 phát ăn rùi.

Từ lúc theo a maica nói thật tôi bỏ dc lô vs soi đề... ngày ko phải ngồi vài tiếng để soi cầu lô vs đề nữa... chỉ tới giờ là vào xem a maica.. vừa rùi thấy bác vs linh hay chia sẻ cầu lên cũng ngồi lót dép hóng. Cũng thêm thắt theo linh 2 phát ăn rùi.
Mình thì đang phải dựa vào môn này để lo cho cuộc sống lên đành phải soi mói học hỏi thôi kkkk . Đến lúc về VN cũng phải lo cv cuộc sống , gia đình . Khi đó cũng ko ngồi cả ngày vs ae dc nữa, chỉ buổi tối mò lên dc thôi .

Giải nhất về 3 hôm tổng chẵn rồi nay chủ nhật anh em phang tổng lẻ tỉ lệ nổ rất cao

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.