Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 193 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
HỠI NHỮNG NGƯỜI VÔ TÂM VÔ TƯỚNG THAM LAM!!!!
ĂN XỔI Ở THÌ THÌ CẢ ĐỜI KHÔNG NÊN CƠM CHÁO GÌ ĐÂU !!!!!

MAICAHOME KHÔNG NHIỆT LIỆT CHÀO ĐÓN !!!!!
E Theo bác maica từ cuối tháng 10
Lúc đầu trong ✋ chỉ có 4m
Đến bjo lên 28m r
Nên dù ai nói j e cũng mặc kệ thì .
Trước bác maica còn hay nên tâm sự về chuyện hồi trước của bác nên e càng tự tin
Nên mn đừng nản khi gãy 1,2 hôm nhé

Ngày mới em xin chào TT @maica!
Em chúc TT luôn mạnh khoẻ và hạnh phúc!
Để đáp lại tình cảm và tâm huyết công sức của TT đã dành cho em và đại gia đình cả nhà Maicahome em sẽ dành 1 ngày nghỉ hôm nay để quay lại nhà cũ của các tháng trước em xem tin nào của TT em like hết.
Và kêu gọi các ae trong nhà hãy làm như mình nhé, mong TT sẽ sớm kên chức TTL

Sửa lần cuối:
E Theo bác maica từ cuối tháng 10
Lúc đầu trong ✋ chỉ có 4m
Đến bjo lên 28m r
Nên dù ai nói j e cũng mặc kệ thì .
Trước bác maica còn hay nên tâm sự về chuyện hồi trước của bác nên e càng tự tin
Nên mn đừng nản khi gãy 1,2 hôm nhé
Bác theo ct maica đánh từ 1d lên hay cứ theo pp của a maica chỉ mà vốn nhanh dư vậy, e hôm qua 5h30 ko vào kịp dàn bác maica đc vì quá số cược.

Dạo một vòng thấy có ae khoe đơn cược chụp lại mang về cho cả nhà xem để có thêm động lực chiến đấu. Mình không chơi to quất lớn nhưng cứ ở dưới mái nhà này bám MAICA thì tổng kết thành quả có khi còn hơn này ý chứ. Mưa dầm thấm lâu. Tích tiểu thành đại. Kiến tha lâu rồi cũng đầy tổ ae ạ.View attachment 79280
Bạn có biết bao nhiêu ngày mới đc 1 ngày như thế ko. Bạn xem video giao lưu với @maica thì biết. A khuyên ko nên ham ít số. Cứ đều đều là có tiền liền tay

Giàn mai ca lên mà cứ 18h hàng ngày mình vào tim mãi ko dfc nó oét trang mấy đề nghị chủ tịch gim lên cho mọi người lấy đánh nó thuận tiện . Mọi người ko nên bình luận nó trôi tin tìm rất lâu

Bác theo ct maica đánh từ 1d lên hay cứ theo pp của a maica chỉ mà vốn nhanh dư vậy, e hôm qua 5h30 ko vào kịp dàn bác maica đc vì quá số cược.
Có 4m thì cứ vào 1k/1s dàn 455
Khi lên 10m đánh thêm dàn 280 và 260
Lên 14m đánh 2k/1s 455 thôi k đánh 2dàn bé khi nào 16m thì thêm 1dàn 280 và 260
Cứ như vậy lên 21m thì 3k/1s k đánh dàn bé
Vốn e ít nên chỉ đi nvay thôi
79365

Đánh thì chỉ biết vào lấy mà đánh xn đừng bình luận làm ảnh hưởng đến người chơi . Muốn chúc mừng thì kết quả có rồi thì chúc mừng hoặc động viên chủ tịch . Đề nghị chủ tịch đăng trên bát choots miền Bắc vào lúc 17h30 cho mọi người vào lấy đánh . Hôm qua 3 càng đầu đuôi ăn hết . Giàn 455 số

Đánh thì chỉ biết vào lấy mà đánh xn đừng bình luận làm ảnh hưởng đến người chơi . Muốn chúc mừng thì kết quả có rồi thì chúc mừng hoặc động viên chủ tịch . Đề nghị chủ tịch đăng trên bát choots miền Bắc vào lúc 17h30 cho mọi người vào lấy đánh . Hôm qua 3 càng đầu đuôi ăn hết . Giàn 455 số
làm gì đề nghị luôn ghê vậy ae, kéo về trang nhất là thấy thoi. ko thì lên bát chốt ma tìm.

Có 4m thì cứ vào 1k/1s dàn 455
Khi lên 10m đánh thêm dàn 280 và 260
Lên 14m đánh 2k/1s 455 thôi k đánh 2dàn bé khi nào 16m thì thêm 1dàn 280 và 260
Cứ như vậy lên 21m thì 3k/1s k đánh dàn bé
Vốn e ít nên chỉ đi nvay thôi
View attachment 79365
Ko cần chão à bác hay bác có chão khi gãy 1-2 ngày

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.