Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 288 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
A nợ nhiều nhưng k đến nỗi mất tự chủ đâu ???. Nhìn với số vốn đó 18 ngày nhảy lãi kinh quá lên a mới xem xem cách vào tiền của a có gì sai sai k. Nhưng công nhận chú tít bên Nhật mà cũng biết cách làm mấy ông Việt Nam giật mình ????
Kkkk. Nhưng giờ e dính quả đau e run rồi Ko chơi nthe nữa. Vs lại vốn chia 3 tay mà trong 18 ngày đó mới chỉ có dính gãy 2 ngày ( cũng gọi là may mắn) đợi đến lúc gãy 3 ngày thì vốn e cũng thừa chão rồi :)))

Và đến lúc gãy thông 3 ngày e lại bay sạch hả ? Kaka
Ko hề a nhé . Khi gãy 3 ngày vốn e vẫn là 120m nhé. Xong đến ngày 3 gãy đó a maica kéo bét. E sơ ý Ko cẩn thận nên bị gãy khung chão lô tô bet nên mới mất thôi nhé. ( cái này là do bản thân e chủ quan)

Lòng tham của con người biết bao nhiêu là đủ, bao nhiêu là vừa. Ngay cả CT tập đoàn cà fe TN về núi ở. Cát bụi cũng trở về cát bụi mà thôi. Mình bằng lòng những cái đã và đang hiện hữu , cơm ăn ngày 3 bữa ( ăn kiêng), quần áo mặc nhiều 3 bộ, tối về ngủ trên gường 1,8_2m ( nhỏ hơn).... Thế là vui rồi. Qua đây mình muốn nói chơi gì, làm gì mình biết kiềm chế bản thân, tiền ai chẳng muốn để trang trải cs hàng ngày, nhưng phải biết cái gì là quan trọng nhất. Con kiến tha mồi lâu ngày cũng đầy tổ
Ct tập đoàn TN về núi nhưng vẫn k thôi cay cú vụ kiện ngàn tỉ. Giờ vẫn chưa xong. Mình mà có ngàn tỉ thì nghỉ hưu luôn. Chẳng làm gì cho mệt đầu, đấy là bg nói vậy chứ nếu có thật thì lúc đấy k biết thế nào. Hiện tại bằng lòng với những gì mình có thôi

Qua mat cang 9 cay that. Danh may dan it so deu co 29 ma gay cang. Danh lot het ca cang 3 cang 1 ko ngo lai ra cang 9

Ko hề a nhé . Khi gãy 3 ngày vốn e vẫn là 120m nhé. Xong đến ngày 3 gãy đó a maica kéo bét. E sơ ý Ko cẩn thận nên bị gãy khung chão lô tô bet nên mới mất thôi nhé. ( cái này là do bản thân e chủ quan)
Bỏ bet đi. A cũng dính bet mấy phát rồi bảo vào chơi vui nhẹ nhàng tí, k ngờ bị cuốn toang lúc nào k hay.

Chuyện cũ rồi mn hỏi e kể ra mn lại chửi e ngu ???. Chứ còn chơi MB Ko dính quả Bét đó thì giờ vốn e cũng phải 3-400m rồi
Ăn nhau là cái thời điểm bắt đầu vào ấy. Nếu vào đúng đợt gãy 3 ngày thì thú thật có thần kinh bằng thép thì cũng xoắn. Còn nếu vào đúng thời điểm ăn thông 4-5 hôm thì dễ tính toán lắm. ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.