Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 289 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bỏ bet đi. A cũng dính bet mấy phát rồi bảo vào chơi vui nhẹ nhàng tí, k ngờ bị cuốn toang lúc nào k hay.
E có tự chơi đâu a. Khi nào Ae kéo e mới chơi, e cũng nghỉ từ ngày đó rồi . Vs lại e thấy mn cứ sợ chơi 4D. Với 4D đi 1k cả tuần vẫn còn lãi chứ chưa tính chão . 1 tuần a maica nhẹ nhàng cũng chén 3 phát đi đều 1k còn lời chứ sợ cái gì. Mn cứ thấy gãy là sợ

Ăn nhau là cái thời điểm bắt đầu vào ấy. Nếu vào đúng đợt gãy 3 ngày thì thú thật có thần kinh bằng thép thì cũng xoắn. Còn nếu vào đúng thời điểm ăn thông 4-5 hôm thì dễ tính toán lắm. ?
Ko ai biết trc đúng Ko a. Đầu tư là mạo hiểm rồi , dám làm thì dám chịu . Ngta kinh doanh cũng đâu biết trc sẽ thành công. Qtrong là bạn có dám đặt cược đầu tư hay ko thôi

Ko ai biết trc đúng Ko a. Đầu tư là mạo hiểm rồi , dám làm thì dám chịu . Ngta kinh doanh cũng đâu biết trc sẽ thành công. Qtrong là bạn có dám đặt cược đầu tư hay ko thôi
Chuyện giờ mới kể. A cũng bắt đầu theo a @maica từ 1/11 như e, tuần đầu công nhận ăn phê. Chính vì thế sinh tâm lý chủ quan. Bem k cần suy nghĩ. Và ae mình cùng dắt nhau chết cùng 1 hôm và cùng 1 chỗ và cũng cùng 1 thời điểm ??. Và a cũng sợ và ghê tay từ đấy. Mặc dù biết tiền đấy là của ku chưa an vào gốc của mình nhưng cũng sót ruột chứ ???

Chuyện giờ mới kể. A cũng bắt đầu theo a @maica từ 1/11 như e, tuần đầu công nhận ăn phê. Chính vì thế sinh tâm lý chủ quan. Bem k cần suy nghĩ. Và ae mình cùng dắt nhau chết cùng 1 hôm và cùng 1 chỗ và cũng cùng 1 thời điểm ??. Và a cũng sợ và ghê tay từ đấy. Mặc dù biết tiền đấy là của ku chưa an vào gốc của mình nhưng cũng sót ruột chứ ???
Sót chứ a vào túi mình là của mình rồi mà bị móc ra :))) do mình thôi. Ko có biến động gì thì tháng sau hổi vốn e lại bùng nổ trở lại thôi ???.

Dọc tam sư của bạn mà nghĩ tới tôi! Cũng vì ko bỏ dược bét đang theo tt maica nhưng cứ đâm đầu vào bet tuền hết .....giờ tháy gd maica hup hup mà nghĩ mình ngu....giá như mình đừng vào bet nữa thì theo tt maica cũng ổn dần rùi.....mình đang nghĩ sang năm maica ko chốt nữa thì làm tnao ..buon( 1 ngươi có tam và có tầm)..giờ muốn theo mà bay sạch sẽ rùi....tôi đang đắn do là có hay không nên vay tiền để vào theo maica không...vì dắn do 1 điều rằng cái máu sợ không bỏ được bet lúc có tiền lại mò vào bet....MỪNG CHO AE GD MAICA HUP HUP mà buồn cho cái ngu bạn ạ......
Mình hiểu được cảm giác của bạn,bạn thì suy nghĩ như thế nào chứ,mình cũng đang vay 1 ít để theo maica và không bảo giờ suy nghĩ tới bet nữa.Mình tin TT maica sẽ không bao giờ bỏ ace mình đâu nên hãy suy nghĩ thật kỹ và hành động nha bạn☘️

Tháng này mà chạy cứ mượt lên dc 150m thì tốt Ko thì 100m cũng tạm tạm rồi a ??

Tôi cũng chỉ vã 455 vs g1. Mấy hnay theo lelinh cũng gỡ gạc dc ít. Nay g1 g 2 hôm rùi. Vào dc. Còn db thì nay tôi nhích lên ga tí tẹo...

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.