Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 379 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ĐB 10k g1 5k ăn +1 đến 10 thì quay đầu. 10 đến 15 thì quay đầu chia lại vốn. 10-20-40-80 chẳng hạn sau lên vốn thì chia tiếp 11-22-44-88. Ăn khoảng 3-4 ngày chia lại vốn 1 lần
Mình ngồi rảnh nên list ra các mức vốn nè. Sau khi đạt được số vốn tối thiểu 4 tay thì anh em có thể tăng tiền + 1k vào khung nhé
Hôm nay đọc được quyển sách khá hay nên chụp lại câu này gửi tặng anh em. Mình rất ít khi cmt nhưng luôn lội từng trang 1. Thấy có 1 số anh em tất tay nên mong anh em cố gắng đừng làm liều :))))

Đính kèm

NHÌN 2 ỔNG TRẮNG NHƯ NHAU , NHÌN KHUÔN MẶT THÌ CÓ VẺ ÁO ĐEN KHỔ HƠN ĐÓ CHỊ , VẬY CHẮC SẾP ÁO ĐỎ. View attachment 80367
Hình này là có a mai ca hả mọi ng a áo đỏ giong cầu thủ bóng đá thạch bảo khanh thế, chắc a áo đen là a mai ca rồi

KO PHẢI TRẺ TRÂU , TRẺ TRÂU LÀ CHỈ BỌN CON NÍT LÁO CÁ.CÒN HỒN NHIÊN NÓ KHÁC. NÓI CHUNG TÍNH CỦA A SẼ LÀM BẠN DC VỚI RẤT NHIÊU NGƯỜI.
E cảm nhận vậy thôi. A ứng xử tuỳ đối tượng tiếp xúc , Ko phải ai a cũng hoà đồng đâu . Khi a cảm nhận dc sự thoải mái của ng khác vs mình thì a mới hoà đồng ??. Kiểu gặp 1 ng lạ nc một lúc cũng có thể đoán dc sơ sơ tính cách ấy. ( a tự cảm thấy Ko hợp tính thì chỉ giao tiếp như bạn xã giao thôi ) A ít bạn nhưng bạn chất lượng , đúng chất là bạn.

E cảm nhận vậy thôi. A ứng xử tuỳ đối tượng tiếp xúc , Ko phải ai a cũng hoà đồng đâu . Khi a cảm nhận dc sự thoải mái của ng khác vs mình thì a mới hoà đồng ??. Kiểu gặp 1 ng lạ nc một lúc cũng có thể đoán dc sơ sơ tính cách ấy. ( a tự cảm thấy Ko hợp tính thì chỉ giao tiếp như bạn xã giao thôi ) A ít bạn nhưng bạn chất lượng , đúng chất là bạn.
EM CÓ THỂ CẢM NHẬN , EM CÓ THỂ ĐÀN ÁP A DC B-)

Mình ngồi rảnh nên list ra các mức vốn nè. Sau khi đạt được số vốn tối thiểu 4 tay thì anh em có thể tăng tiền + 1k vào khung nhé
Hôm nay đọc được quyển sách khá hay nên chụp lại câu này gửi tặng anh em. Mình rất ít khi cmt nhưng luôn lội từng trang 1. Thấy có 1 số anh em tất tay nên mong anh em cố gắng đừng làm liều :))))
<3 Ok OK cách đi tiền đó chính là cách mình đang dùng ??

Tôi chắn chắn a Maica áo đỏ vì nhìn anh đã toát lên vẻ hiền lành điềm tĩnh của 1 thống tướng thực thụ , còn trâu áo đen vì trc có nghe trâu bảo để tóc giống Khá Bá Ngô :D

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.