Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 378 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
:)) có ng hỏi a a úp ngay kkkk. A tính trẻ trâu e ak . Như trẻ con ấy , phái nữ ngta bình phẩm nvay
KO PHẢI TRẺ TRÂU , TRẺ TRÂU LÀ CHỈ BỌN CON NÍT LÁO CÁ.CÒN HỒN NHIÊN NÓ KHÁC. NÓI CHUNG TÍNH CỦA A SẼ LÀM BẠN DC VỚI RẤT NHIÊU NGƯỜI.

Tâm sự với ace trong gđ MAICA tí - trước mình cũng có nhà H.N , nh vì đam mê lô đề , nợ nần nhiều nên phải bán nhà , giờ v.c chán quá cũng ra thuê nhà riêng , thật sự là mình yêu v.c lắm nh cũng đành bất lực , cs của mình quá khổ và thiếu thốn - cũng may giờ gặp đc MAICA trên tđgmsh nên dạo này cũng bớt k.k - mình thuê nhà gần n.t Sở , cách nhà MAICA gần 1km - thật sự là muốn đc gặp MAICA rồi ae uống chén rượu để làm quen và nói lời cảm ơn , vậy mà k biết làm cách nào để gặp đc - vì sợ vi phạm nội quy và quy định của tđ và sợ bị khóa t.k - MAICA ơi bạn có cách gì k , thật sự mình nể và biết ơn MAICA nhiều lắm ! ! !
Nhiều ng ở ngã tư sở lắm. Một ngày đẹp trời bạn sẽ gặp đc

hôm nay ổn áp, cảm ơn anh @maica

80379

ĐB 10k g1 5k ăn +1 đến 10 thì quay đầu. 10 đến 15 thì quay đầu chia lại vốn. 10-20-40-80 chẳng hạn sau lên vốn thì chia tiếp 11-22-44-88. Ăn khoảng 3-4 ngày chia lại vốn 1 lần
Mình ngồi rảnh nên list ra các mức vốn nè. Sau khi đạt được số vốn tối thiểu 4 tay thì anh em có thể tăng tiền + 1k vào khung nhé
Hôm nay đọc được quyển sách khá hay nên chụp lại câu này gửi tặng anh em. Mình rất ít khi cmt nhưng luôn lội từng trang 1. Thấy có 1 số anh em tất tay nên mong anh em cố gắng đừng làm liều :))))

Đính kèm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.