Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 402 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
KU VỢ A CUNG QUẢN LY MÀ, VỢ A SỢ A CHOI BET NÊN MƠI QUẢ, A CO DC CÂM KU ĐÂU, MAC DU KU LA CUA ANH ĐÓ, NHUNGKO DC QUYỀN KAKAKA.
VÌ AE ĐA TTỪNG 2 LẦN CHOI BET 1 ĐÊM DI 500 TR RỒI, NẾN MÂT QUYỀN CẦM KU :))
Thế mà a bảo a chơi bet ko thua ?

E chào anh MAICA Thống tướng, dàn 3D ngày 10/12 em tìm ở đâu ạ ? Em vốn ít khởi điểm 1 triệu nên ko có tiền nuôi, em chỉ chơi dàn 2D, 3D theo ngày thôi. Cảm ơn anh nhiều ạ !

TỪ NAY SE THUONG XYÊN SANG NHÀ TRÂU. AE BIET NHA TRÂU CÓ BAO NHIÊU CON BÒ SỮ KO, ???
GÀN 100 CON ĐÓ 1 CON ĐÃ GÂN 100 CỦ RỒI 100 CON LA BAO NHIÊU, MÀ MÔI LÂN ĐỂ TRÂU ĐỰC TOAÀN QUAY THOI, VỚI RAU TRAU NỮA, ĐAC SAN ĐÓ, KO NHUNG VẬY TRÂU LÀM ĐÂU BẾP, MÀ LÀ BẾP TRƯỞNG CUAT FLC NÂU ĂN NGON DA MAN, AE CÓ THỂ NGU NGHỈ TAI FLC DC GIÁ UU ĐÃI VI TRÂU DDIỀU HÀNH DC HẾT KKAAK
hôm nòa kaka cho e theo với haha đóng xe tý chắc là ra đến nhà a trâu

em lên trang 1 bài 3 có nhé
Em biết anh này
E xin chao a maica va mọi người a.E là thành viên mới a.E rất mong a maica giúp đỡ e a vì giờ e chỉ còn vốn là 5tr a.ma k biet phai chơi như the nao nữa a.vì do k biết chia vốn vào tiền lại đánh ơ bên ngoài nữa a.lên e đã xa bờ quá a.số nợ thì đối với e là công nhân bình thường là số nợ khá lớn lên tới gần 300tram triệu a.thì e rất mong được a chỉ dẫn a
banj quay về trang 1 có bài đầy đủ hướng dẫn bạn nhé

E chào anh MAICA Thống tướng, dàn 3D ngày 10/12 em tìm ở đâu ạ ? Em vốn ít khởi điểm 1 triệu nên ko có tiền nuôi, em chỉ chơi dàn 2D, 3D theo ngày thôi. Cảm ơn anh nhiều ạ !
Tầm 16h50 bạn vào trang 1 của topic này là sẽ thấy

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.