Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 403 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
em lên trang 1 bài 3 có nhé
Em biết anh này
E xin chao a maica va mọi người a.E là thành viên mới a.E rất mong a maica giúp đỡ e a vì giờ e chỉ còn vốn là 5tr a.ma k biet phai chơi như the nao nữa a.vì do k biết chia vốn vào tiền lại đánh ơ bên ngoài nữa a.lên e đã xa bờ quá a.số nợ thì đối với e là công nhân bình thường là số nợ khá lớn lên tới gần 300tram triệu a.thì e rất mong được a chỉ dẫn a
banj quay về trang 1 có bài đầy đủ hướng dẫn bạn nhé

E chào anh MAICA Thống tướng, dàn 3D ngày 10/12 em tìm ở đâu ạ ? Em vốn ít khởi điểm 1 triệu nên ko có tiền nuôi, em chỉ chơi dàn 2D, 3D theo ngày thôi. Cảm ơn anh nhiều ạ !
Tầm 16h50 bạn vào trang 1 của topic này là sẽ thấy

Chào cả nhà . Ngày mới chúc kaka @maica cùng toàn thể ace ngày mới vui vẻ , bình an , may mắn nhé . Sau ngày hôm qua còn bao nhiêu người chưa biết mặt sếp nhỉ e say quá giờ mới tỉnh ???
hữu duyên gặp mặt mà nghe maica nói a đa tài phết nhỉ nấu ăn ngon các thứ các thứ

E xin chao a maica va mọi người a.E là thành viên mới a.E rất mong a maica giúp đỡ e a vì giờ e chỉ còn vốn là 5tr a.ma k biet phai chơi như the nao nữa a.vì do k biết chia vốn vào tiền lại đánh ơ bên ngoài nữa a.lên e đã xa bờ quá a.số nợ thì đối với e là công nhân bình thường là số nợ khá lớn lên tới gần 300tram triệu a.thì e rất mong được a chỉ dẫn a
Vốn 5trieu thì bạn lên đánh đều tay mỗi ngày 1k dàn 455s. Tầm 10 ngày vốn bạn lên tầm 8-9tr rồi thì đi theo mức 1 của Maca. Chậm nhưng chắc b ơi

Tối qua xem kết quả xong tắt đt đi nhậu .
Sáng ra đọc comment thấy Sếp tới nhà a Trâu vui quá .
E ở Nha Trang ,mong có duyên được gặp A @maica. Đã trải qua hơn 30 nồi bánh chưng , e mới gặp được ân nhân của mình .Một người ở HN , một người ở tận trong Nam , ko biết ae có duyên được gặp nhau ko .E ko biết nói gì hơn , chúc a luôn sứckhoe và thành công ạ.

Sửa lần cuối:
em cai đc thời gian, xong lại chơi vào ra hết vốn, từ nay bỏ BET rồi anh ạ.
:)) thôi cố gắng quên nó đi . Đừng để tâm đến nữa là bỏ dc thôi. Chỉ vào Ku khi chơi MB thôi , xong tắt nó đi . Rảnh kiếm vc khác để lm là dc ấy mà

TRước bị Bet nó hút tận tủy rồi bác ạ. Vay mượn bao nhiêu nó hút hết. Từ khi bỏ bet giờ em đã khá hơn rồi ạ.
Dung roi rut kn bo bet cho nhe dau, cu theo maicadan dan se len va on dinh, ta cu tang dan la yen tam nhê
hôm nòa kaka cho e theo với haha đóng xe tý chắc là ra đến nhà a trâu
Ua nhieu bo sua vay, hom nao tâp hơp ơ sân my dinh ha nội,, ban chơ 1 ôtô sưa cho môi ae môt it lam qua nhé haha

80471

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.