Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 455 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Kkkkk hqua lẽ ra là có 353 nuôi đó mà hôm trc xoá đi ko viết lại vào tệp ??. Đoảng , nuôi có bộ 24 thôi. Còn mấy con kia đa số đánh ngày ko ra bỏ kkk hnay có 428,468 ae thích thì văn nghệ

ngày nào cũng làm 200k nuôi văn nghệ ông ạ, nay đánh tứ thủ này đúng ko bạn

hôm qua copy dàn giải 1 280 mà ko có 602
dàn 260 lại có 602 chán
[/QUOTE
dàn 280 số hôm qua a ko có 602
3 Hôm trước vừa chào từ biệt cả nhà xong thì nay lại được lộc, lại có chút vốn 10tr bám Sếp @maica tiếp. Tự dưng đen như mình mồm thối qua bảo cho 2 ông anh chơi đề 58 85 hoặc 35 53 (vía chút là phán theo năm sinh chú Chí Tài) xong đọc báo thấy giờ mất là 13h35p. thế là chốt cho 2 ông bảo chơi 35 53 đi càng 3 hoặc 8 lót 58 85. Trưa tự dưng được mời đi ăn cơm lại còn được cho 50tr nữa, đưa tiền mình chả hiểu sao nữa, hóa ra qua các ông chơi đc 50tr tiền đề, 2 ông bảo cho mình tiền gốc còn bảo thôi lãi các anh hưởng cười khà khà @@ trả bớt nợ, để lại 10tr theo Sếp @maica tiếp từ hôm nay
May mắn thế

Mình cũng mới theo TT Maica thời gian gần đây, ae cho hỏi nếu với số vốn 4tr. Vào 3D 455s mỗi ngày 2 điểm để tích vốn thì có ổn ko các bác :D

P/S: Cảm ơn gia đình MAICA rất nhiều vì đã giúp e về bờ đc 1 ít :D :D

3 Hôm trước vừa chào từ biệt cả nhà xong thì nay lại được lộc, lại có chút vốn 10tr bám Sếp @maica tiếp. Tự dưng đen như mình mồm thối qua bảo cho 2 ông anh chơi đề 58 85 hoặc 35 53 (vía chút là phán theo năm sinh chú Chí Tài) xong đọc báo thấy giờ mất là 13h35p. thế là chốt cho 2 ông bảo chơi 35 53 đi càng 3 hoặc 8 lót 58 85. Trưa tự dưng được mời đi ăn cơm lại còn được cho 50tr nữa, đưa tiền mình chả hiểu sao nữa, hóa ra qua các ông chơi đc 50tr tiền đề, 2 ông bảo cho mình tiền gốc còn bảo thôi lãi các anh hưởng cười khà khà @@ trả bớt nợ, để lại 10tr theo Sếp @maica tiếp từ hôm nay

nhất ông rồi, chúc mừng nhé

tôi đánh dàn 280 k ăn
Đánh thì đánh dàn 455 chứ vì 455 db hay g1 đều dàn chính.chơi mỗi dàn hạ k ăn trong khi dàn chính ăn.đó là do bạn phải do xếp à.thế thì đừng kêu gãy

3 HÔM NỮA LÀ TRÒN 1 TUỔI MAICA VÀO DIỄN ĐÀN RỒI ĐÓ...
AE SẼ TẶNG MAICA CÁI J ĐÂY AE NHI???????????????????????????
TẶNG LIKE LÊN HÀM NHÉ AE ??????
Vậy còn chờ gì nữa có lý do để các ae trong nhà thể hiện tình cảm của mình với Ân công rồi. Mốc thời gian k còn nhiều ae lưu ý like nhiệt tình nhé. MỤC TIÊU 3 NGÀY NỮA MC LÊN CHỨC TỔNG TƯ LỆNH NHÉ AE.
:+:+:+:+:+:+:+:+

Vậy còn chờ gì nữa có lý do để các ae trong nhà thể hiện tình cảm của mình với Ân công rồi. Mốc thời gian k còn nhiều ae lưu ý like nhiệt tình nhé. MỤC TIÊU 3 NGÀY NỮA MC LÊN CHỨC TỔNG TƯ LỆNH NHÉ AE.
:+:+:+:+:+:+:+:+
Các bác cho em hỏi dàn nuôi tuần 366 số hôm qua nổ rồi hôm nay nuôi tiếp nữa không ạ? Dàn nuôi từ 10 tới 12 í ạ, em cảm ơn nhiều nhé

80861

E lười vẽ lắm , sơ sơ đủ nhìn là hiểu r ??

CHÚC MỪNG AE. MẤY THẰNG CHA ẤY CHƠI CŨNG ĐẸP ĐÓ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.