Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 454 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hôm qua buổi đầu tiên theo a maica cả giar1 với đb đều gãy :(
Nhầm hả em G1 hôm qua vẫn chén mà, chỉ có ĐB gẫy càng thôi. Trước khi cóp dàn nhớ để ý ngày tháng và dàn đánh cho giải nào em nhé. Nhiều người không để ý nên hay nhầm lắm. Mình thấy có ae nhầm 2-3 lần rồi mà vẫn chưa rút kinh nghiệm vẫn thấy kêu nhầm chịu k hiểu nổi.

Nhầm hả em G1 hôm qua vẫn chén mà, chỉ có ĐB gẫy càng thôi. Trước khi cóp dàn nhớ để ý ngày tháng và dàn đánh cho giải nào em nhé. Nhiều người không để ý nên hay nhầm lắm. Mình thấy có ae nhầm 2-3 lần rồi mà vẫn chưa rút kinh nghiệm vẫn thấy kêu nhầm chịu k hiểu nổi.
dàn 280 số hqua g1 k ăn mà

3 Hôm trước vừa chào từ biệt cả nhà xong thì nay lại được lộc, lại có chút vốn 10tr bám Sếp @maica tiếp. Tự dưng đen như mình mồm thối qua bảo cho 2 ông anh chơi đề 58 85 hoặc 35 53 (vía chút là phán theo năm sinh chú Chí Tài) xong đọc báo thấy giờ mất là 13h35p. thế là chốt cho 2 ông bảo chơi 35 53 đi càng 3 hoặc 8 lót 58 85. Trưa tự dưng được mời đi ăn cơm lại còn được cho 50tr nữa, đưa tiền mình chả hiểu sao nữa, hóa ra qua các ông chơi đc 50tr tiền đề, 2 ông bảo cho mình tiền gốc còn bảo thôi lãi các anh hưởng cười khà khà @@ trả bớt nợ, để lại 10tr theo Sếp @maica tiếp từ hôm nay

K biết là dạo này MAICA giận ace trong gđ hay bận rộn c.v gì mới mà thấy ít lên giao lưu với ace trong gđ quá - chúc TT MAICA sức khỏe , hạnh phúc, vui vẻ - cầu trời cho MAI CA và gđ MAICA gặp mọi điều tốt lành nhất trong c.s để ace trong gđ mình đc nhờ mọi người nhỉ ! ! !

tôi với ông bằng tuổi. Tôi cũng hay nuôi mấy con bạch thủ ông cho lắm mà chưa có duyên
Kkkkk hqua lẽ ra là có 353 nuôi đó mà hôm trc xoá đi ko viết lại vào tệp ??. Đoảng , nuôi có bộ 24 thôi. Còn mấy con kia đa số đánh ngày ko ra bỏ kkk hnay có 428,468 ae thích thì văn nghệ

Chào các thành viên của gia đình maica,
Ngày 11/12 này là tròn 1 tháng mình gia nhập gia đình, với số vốn 16m thì sau 1 tháng mình đã có số lời là 26m. Sau khi trả bớt 1 số khoản nợ thì vốn của mình giờ còn khoảng 30m.

Tổng kết tháng 11 của mình
View attachment 80842
Tổng kết tháng 12 của mình cho tới hôm nay
View attachment 80843

Hôm nay mình muốn chia sẻ với các bạn cách đi tiền sắp tới của mình, khi số vốn của mình đủ 45m như trên hình. Mình sẽ đi dàn 455s theo mức 6-12-24-48k mỗi ngày, kèm theo đó 2 dàn hạ càng và hạ dàn 280s và 260s mình đi đều 2k mỗi ngày, dàn 160k mình đi chỉ 1k mỗi ngày do hiếm khi về.
Theo mình nếu đi đều tiền cho cả 3 dàn hạ thì quá phí do 1 trong 2 dàn 260s và 280s thường về cùng với dàn lớn 455s, vậy nên mình phân bổ 6-2-2-1 để tối ưu hóa phần vốn của mình. Dàn 160s coi như chỉ đánh văn nghệ thôi.

View attachment 80840

Chúc gia đình mình may mắn, rực rỡ.
Chúc cho kaka nhiều sức khỏe và tiếp tục lèo lái con thuyền gia đình ta về bờ an toàn, 1 lần nữa cảm ơn kaka nhiều, mong có dịp gặp mặt đền ơn kaka @maica
Cảm ơn bạn rất nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.