Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 537 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sáng ra đã nghe tin buồn. Ông a sáng Chủ nhật ngồi cafe thằng Lottobet và 1-M BCT nó nuốt luôn căn nhà 4 tầng 45m sàn ở phố Kim Đồng. Can bao lần k nghe. Nhất là mấy ngày Chủ Nhật.
Vốn đấy mà theo maica thì sau 2 tháng lại có thêm 2-3 căn mặt phố nhỉ! ?

Mình thèm đc đánh 4D quá nh vì quá dốt về c.n 4.0 nên mù tịt chả biết tạo dàn , mặc dù TTL MAICA và ace hướng dẫn rồi nh thật sự chả hiểu gì cả - cũng may là trong gđ có dàn ghép sẵn và chỉ việc chép và dán , chứ nếu ghi từng số 1 chắc mình cũng phải bỏ cuộc chơi vì k biết cách tạo dàn trong trang nên đành bó tay thôi - các bạn trong gđ đừng chê cười mình nhá !
AE VÀO XEM VIDEO NÀY SẼ BIẾT GHÉP 4D NGAY NHÉ, CÓ THÊ TUA ĐẾN PHÚT THU 8 ĐỂ XEM GHÉP TỪ 3D ĐẾN 4D.
AE NÊN XEM HEÉT VIDEO NHÉ SẼ LAM DC NGAY THÔI

Like cho a maica lên chức tổng thống giải mã số học luôn . Ngang hàng với trumd

Giữ gìn sức khỏe cháu nhé ! Cả nhà trông chờ vào cháu đấy ! Nhớ thuốc thang cẩn thận , nếu mệt mỏi quá thì nghỉ ngơi 1 vài ngày cho khỏe hẳn cháu nhé ! Bác thương cháu quá , mà lực bất tòng tâm ! Chúc cháu ngủ ngon con trai nhé !
DẠ CHÁU CÁM ƠN BÁC, BÁC CỨ ĐỘNG VIÊN CHÁU THẾ LÀ CHÁU MAU KHỎE RỒI BÁC Ạ!!!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.