Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 539 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MÌNH XIN CHIA SẼ CÁCH CHƠI THÊM CHO AE ÍT VỐN NẾU MỌI NGƯỜI THẤY HỢP LÝ CÒN KO BỎ QUA GIÚP MÌNH NHÉ.

MÌNH LẤY DÀN 455S LÀM GỐC NHƯNG KO CƯỢC 3D MÀ MÌNH CHỌN 6 CÀNG 4D GHÉP THÀNH 2730S 4D CƯỢC CHO MỖI NGÀY KO CẦN CHẢO TỶ LỆ CŨNG RẤT CAO NẾU DÀN 3D 455S ĂN THÌ DÀN 4D 2730S CŨNG ĂN LỢI NHUẬN CAO HƠN MÀ VỐN LẠI ÍT,NHƯ KỲ NÀY THÔNG 3 TAY THÌ MAI MÌNH SẼ VÀO 2K ĂN LÀ VẪN LỜI MÀ VỐN TỔNG 5k HẾT 13,650tr ĂN 18tr.

HY VỌNG MN SÁNG SUỐT LỰA CHỌN ĐỂ THÀNH CÔNG.
bạn nói thì hay đấy nhưng tôi k hiểu bạn nói j sao lai 3cag an thi 4cag cũng an la sao

Chắc tữu lượng a cũng cứng lắm hả a. Bia a uống đc bao nhiu? Rượu đc bao nhiu ạ?
À CUNG DC NỬA LÍT THÔI, VUI THI HƠN, NẾU KHỎE CÓ THỂ CHOI CA LÍT, CÒN BIA THI VAI CHAI, NẾU CẢ 2 RƯƠU TRC BIA SAU MA ĐI HÁT HỌ CHẮC CUNG DC 10 CHAI HOẶC HƠN, TUY VÀO ĐỌ VUI, CÒN CÓ 1 LÂN THỬ RỒI, NGỒI TỪ 10H SÁNG ĐẾN 5H CHIÊU 3 AE HET 3 KÉT SAIGON

THỜI KHẮC GIỜ LÀNH SĂP ĐẾN RỒI, TẤT CẢ NHƯNG J CỐ GẮNG TÂM HUYẾT CỦA MAICA ĐÃ ĐƯỢC AE ĐÓN NHẬN VÀ UNG HỌ NHIỆT TÌNH CHO MAICA TRONG THỜI GIAN QUA.
CÁM ƠN AE LÀ PHAN CỦA MAICA ĐÃ UNG HỘ NHIỆT TÌNH TRONG THỜI GIAN QUAM CUNG NHƯ HÔM NAY, MAICA YÊU VÀ CÁM ƠN CẢ NHÀ MÌNH NHÉ
TÊN MAICA ĐÃ SẮP DC GHI NHẬN VÀ ĐI VÀO LỊCH SỬ CỦA TẬP ĐOÀN LỚN NHÂT VIỆT NAM.
TỔNG TƯ LỆNH ĐẦU TIÊN CỦA TẬP ĐOÀN
CŨNG LÀ HÀM TO NHẤT CŨNG LÀ CUỐI CÙNG RỒI
GIÂY PHÚT NÀY HẠN PHÚC QUÁ CẢ NHÀ ƠI!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
❤️❤️❤️❤️❤️

Vẫn 7 càng 4d của Maica trừ đi 1 con tâm càng ngày hôm trước còn 6 càng ghép cho dàn 455s.
Tất nhiên là phục thuộc gốc là của Maica.
Nhưng cũng khoảng 70% mình thấy là mãn nguyện.
Mình ko chơi 2d và 3d.
Bạn ơi có phải lấy 6 càngv4d của Mai Ca ghép với dàn 3d của Mai Ca đc dàn 4d đúng ko

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.