Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 587 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
theo tôi thấy thế này ace trong nhà mình có thấy sai thì bỏ qua nhé. tôi thấy đề tháng này đang ăn rất mượt ace có thể bỏ 3c đề 1 vài hôm xem nó thế nào đã rồi ta quay lại. thực sự thống kê 2d thấy chưa bh mượt như vậy cả mọi người toàn bỏ quên nó thôi. tôi cũng mất rất nặng 3c hnay ý kiến chỉ có vậy thôi mong ace nếu thấy ko hay thì bỏ qua giùm tôi. tks TTL MaiCa e theo a thì ko thua nhiều nhưng thua bet thì quá nhiều chỉ vì bet mà e nợ nần. một lần nữa cảm ơn A @maica

Ối ối, bác già mà cái "ấy" nó vẫn trẻ nhỉ, hihi cái ấy là em nó cái tinh thần nhé (em thíc cách suy nghĩ của bác-ahihi)
Ngoài đời mình hoàn toàn khác trái ngược hoàn toàn nhé. Ít nói điềm đạm và còn phải giữ sự tôn nghiêm của mình với làng xóm, gia đình và xã hội. Nói thật mình có bảo với mọi người mình chơi lô đề thì cũng chẳng ai tin và nghĩ mình nói xạo. Vào đây mình là một con người khác một nhân cách khác. (ĐA NHÂN CÁCH) Mình già mà lại để tính già thì là già toàn tập à?
:)):)):))

Em 25 tuổi lương tháng 5tr nợ chồng nợ chất... mai 1 đống lãi mẹ lãi con giờ còn vốn 500k vẫn phải mạnh mẽ sống tiếp.. huhu ?? còn sống thì lại cố gắng làm lại. Có anh chị nào tâm sự cho đỡ sầu bi với

Các ông như cái lozz ! Thua thì chấp nhận ! Dm các ông lên dàn đi ! Làm thuyền trưởng đi ! A maica cũng cố gắng lắm rồi ! Bức xúc ! Trách cái lozz j ! A nghỉ đi a ah ! Giữ sức khỏe ! E thua thật nhưng bình luận như thế e diss thích ! Có chơi có chịu ! Như lozz

EM NÓI THẬT, EM THÌ EM KO LO.EM CHỈ BUỒN CHO CÁC ANH CHỊ EM KO CÓ NHIỀU VỐN.MÀ NÓI THẬT,NHỮNG NGƯỜI E BIẾT ĐÓ LÀ ANH , HAY ANH HUY RỒI MỘT SỐ ANH CHỊ NỮA ĐỀU LÀ NHỮNG NGƯỜI KO CÓ VỐN LỚN.EM RẤT THƯƠNG CÁC ANH CHỊ,CŨNG CHỈ LÀ MUỐN KIẾM THÊM CHÚT ÍT VỀ CHO GIA ĐÌNH,ĐỠ ĐẦN KINH TẾ,NGƯỜI THÌ GỠ NỢ,NGƯỜI THÌ KIẾM THÊM SỮA CHO CON... BẢN THÂN EM, EM GỠ RẤT NHANH SỐ TIỀN ĐÃ MẤT MẤY HÔM NAY THÔI, EM TIN TỪ GIỜ ĐẾN HẾT THÁNG LÀ EM GỠ LẠI VÀ LÃI NỮA. NHÌN CÁC ANH CHỊ KỂ VỀ HOÀN CẢNH CỦA MỖI NGƯỜI MÀ EM THẤY THƯƠNG THÔI Ạ,ĐƠN GIẢN LÀ THẾ.
Thật sự là có thua có tiếc. Nhưng đọc dc nhưng dòng tin nhắn mọi người chia sẻ ngọt bùi, động viên nhau đồng cảm cho nhau như thế này. A đã quên sạch những gì đã mất, giờ lại cảm thấy rất vui trong lòng. A 37t đầu cũng dc tính là trải qua nửa đời người, có những cái giá trị ở ngoài xã hội kia a k dám tin là nó còn tồn tại. Nhưng vào đây-ngôi nhà Maicahome này lại cho a thấy cuộc sống này còn nhiều cái còn giá trị hơn cả tiền bạc. Tiền mất có thể kiếm lại dc, chứ mất tình mất niềm tin là mất tất. SAU CƠN MƯA TRỜI SẼ TẠNH. Cố lên nào ace Maicahome ace chúng ta sẽ bước lên từ con số 0

Hôm nọ có xem bài của ai đó rồi lưu lại. Nay gãy càng ngồi xem cmt mới thấm thía. Giờ chắc a @maica cùng @lelinh0612 chắc buồn lắm. Hi vọng 2 người ngủ một giấc cho quên hết ưu phiền nhé. Mai ta tiếp tục là chính mình

100 - 1 = 0 : ĐẠO LÝ AI CŨNG NÊN BIẾT ĐỂ TRÁNH RƯỚC HỌA VÀO THÂN!

Vị hòa thượng già viết lên giấy 4 phép tính:
2+2=4;4+4=8;8+8=16;9+9=19
Ngay lập tức, các đệ tử nhao nhao lên:
"Thầy ơi, thầy tính sai một phép tính rồi."

Vị hòa thượng già ngẩng đầu lên, chậm rãi nói: "Đúng thế, mọi người đều nhìn thấy rất rõ, phép tính này ta đã tính sai rồi. Nhưng 3 phép tính trước tính đúng, tại sao không có một ai khen ta mà chỉ nhìn thấy và lập tức chỉ ra phép tính sai của ta?"

ĐẠO LÝ 100 - 1 = 0

Làm người cũng vậy, khi bạn đối xử tử tế với người khác 10 lần, họ có thể cũng chẳng nhớ, nhưng chỉ 1 lần bạn làm họ phật ý, họ sẽ nhớ rất lâu và có thể phủ nhận hoàn toàn những điều tốt đẹp mà bạn dành cho họ. Đó chính là đạo lý 100 – 1 = 0.
Người xưa có câu: Cho một bát gạo thành ân nhân, cho một bao gạo thành kẻ thù. Có những người đã quen với việc được cho mà dễ dàng quên ơn huệ. Không phải ai ai cũng hiểu được hai chữ "lương tâm"!

Cho dù bạn sở hữu cả chục cái tốt cái hay nhưng chỉ cần có một cái không tốt, nó sẽ là cái cớ để xóa sạch sẽ mọi cố gắng nỗ lực của bạn. Cho dù bạn dốc hết tâm huyết ra vì người khác, nhưng chỉ một việc không đúng, bạn sẽ trở thành tội đồ trong mắt họ.

Trong cuộc sống này có một số người, bạn giúp họ cả trăm lần họ không có được một lời cảm ơn. Nhưng chỉ một lần không giúp, họ quay ra hận bạn. Bao nhiêu cố gắng nỗ lực bỏ ra vì người khác, thứ bạn nhận lại được không phải là sự chân thành mà chỉ là nỗi cay đắng.

Thế nên, trong các mối quan hệ giữa người với người, chúng ta cần tỉnh táo để nhận diện đối phương.
Kết bạn với một người quân tử sẽ có lợi cả đời, ngược lại, giao du với kẻ tiểu nhân, chúng ta sẽ bị kéo xuống hố sâu.
Và một khi đã là bạn, hãy đối xử tử tế, tôn trọng lẫn nhau, chỉ đơn giản vậy thôi cũng đã có thể xây dựng nên một tấm chân tình bền vững!

Nguồn: Theo Tri Thức Trẻ
CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MAI NHIỀU MAY MẮN!

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
Con số chỉ là 1 phần thôi a ơi, a cứ bình tĩnh nghỉ ngơi ngủ 1 giấc thật ngon. Mai ae ta lại đồng hành cùng nhau.

Bat cang ngu nhu cho lai con bao thu toan chay theo duoi. Ngu
bớt ẳng bậy đi b. tiền của bạn, maica cho số theo hay không tùy b,không đc câu cảm ơn thì thôi có được của bạn 1 đồng nào không mà sủa ?

Mới 1 khung thôi mai làm lại từ đầu nhé.m thấy từ ngày vào chơi đã lỗ đâu .chỉ hòa thôi vì m chơi ăn về mức 1 nếu ngày 3,4 thì m chỉ lấy vốn thôi m chỉ thích lãi ngày 1 ngày 2 lãi ngày 3,4 cầm gốc thôi thế an toàn hơn còn vốn còn gỡ dc chứ tất tay là mai mút tay ngay bớt lại còn có cơ hội gỡ

Bat cang ngu nhu cho lai con bao thu toan chay theo duoi. Ngu
EM MONG CÁC @ADMIN XEM XÉT VÀ THANH LỌC 1 SỐ THÀNH PHẦN THẤY NGƯỜI KHÁC THUA RỒI VÀO CHỬI BẬY , VÔ VĂN HOÁ.EM NHỚ NỘI QUY DIỄN ĐÀN GHI RẤT RÕ : "CẤM CHỬI VẬY, THIẾU VĂN HOÁ , XÚC PHẠM CÁC CAO THỦ".

Nói ngu thì ace bỏ qua, ko tạo áp lực, để TTL tĩnh tâm 01 thời gian, khi nào lên dàn ace mình chiến tiếp.

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
E cũng ăn mèo M1 suốt mà ,ko có j là Vĩnh cửu cả ,cái qtrong là mình chuẩn bị tâm lý và đón nhận nó ntn thôi,sau cơn mưa trời lại sáng a ah !

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.