Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 588 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Bom may toan thang ngu muoi. Nguoi ta bat 30s thang an 20 ngay con chua dam tu hao dang nay bat 65s 7 cang gay may ngay. Tao ngu lang thang vao mat tien oan. Tao bat 30s ghep voi cang cua phan bao an suot.
Mong @ADMIN xử lý trường hợp này. Sử dụng lời lẽ xúc phạm Cao thủ nhiều lần

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
HÔM ĐẾN CHƯA KỊP ĂN THÌ NỔ RỰC RỠ, AN XONG CÁI GÃY TỪ HÔM ĐÓ ĐẾN H,
TRƯỚC ĐÂY MINH HAY ĂN VÀO M1 RẤT ĐỎ, NÊN MỚI NGHI LÀ DO MINH HỢP VÀ ĂN , AI NGỜ
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
PP LOẠI CANG CỦA MAICA 1 THANG CHỈ SAI 1 LẦN, NHUNG THANG NÀY SAI TÂN 3 LẦN.
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
MAICA XIN LỖI CẢ NHÀ THẬT NHIỀU NHÉ!!!
E NÓI THẬT, kể cả có gãy khung mất tiền nhiều hơn nữa e cũng k sợ. Điều e và biết bao con người trong nhà Maicahome sợ là a chịu nhiều áp lực a k chốt số cho ae nữa, điều này mới thực sự là tồi tệ đến với ace trong nhà Maicahome đấy ạ.

Bom may toan thang ngu muoi. Nguoi ta bat 30s thang an 20 ngay con chua dam tu hao dang nay bat 65s 7 cang gay may ngay. Tao ngu lang thang vao mat tien oan. Tao bat 30s ghep voi cang cua phan bao an suot.
thì m cút ra đấy mà theo. ai mượn m đánh theo maica. tiền của m mà

Xin hỏi ai đã cho các bạn Hy vọng ???
Ai đã là người cho các bạn niềm tin ???
Ai là người đã hy sinh để dẫn dắt các bạn ???
Hãy cố gắng lên nhé các AC , các bạn của tôi ?
Cố đến cùng chứ . Lên thuyền rồi. Ko bám chắc lại trôi mấy trăm dặm nữa. Thì tèo luôn nói j ngoi ngóp bơi ha chú

Ngày mai trời lại sáng,chúc cả nhà ngủ ngon.gạt bỏ tất cả đi cả nhà ưu tư phuồn miện hãy để đây và tối nay thôi.

AE TRONG NHÀ KHÔNG CHỈ ĐỘNG VIÊN AN ỦI NHAU MÀ HÃY QUAN TÂM ĐỂ Ý ĐẾN CẢM XÚC VÀ SUY NGHĨ CỦA TTL NHÉ. HÃY ĐẶT MÌNH VÀO ĐỊA VỊ CỦA MAICA MỌI NGƯỜI SẼ HIỂU. ĐỘNG VIÊN MC NHIỀU VÀO ỔNG ĐANG DẰN VẶT TỰ TRÁCH MÌNH LĂM ĐÓ. MỘT CON NGƯỜI SỐNG CÓ TÌNH HAY SUY NGHĨ VẬY ĐÓ AE.

Hôm nọ có xem bài của ai đó rồi lưu lại. Nay gãy càng ngồi xem cmt mới thấm thía. Giờ chắc a @maica cùng @lelinh0612 chắc buồn lắm. Hi vọng 2 người ngủ một giấc cho quên hết ưu phiền nhé. Mai ta tiếp tục là chính mình

100 - 1 = 0 : ĐẠO LÝ AI CŨNG NÊN BIẾT ĐỂ TRÁNH RƯỚC HỌA VÀO THÂN!

Vị hòa thượng già viết lên giấy 4 phép tính:
2+2=4;4+4=8;8+8=16;9+9=19
Ngay lập tức, các đệ tử nhao nhao lên:
"Thầy ơi, thầy tính sai một phép tính rồi."

Vị hòa thượng già ngẩng đầu lên, chậm rãi nói: "Đúng thế, mọi người đều nhìn thấy rất rõ, phép tính này ta đã tính sai rồi. Nhưng 3 phép tính trước tính đúng, tại sao không có một ai khen ta mà chỉ nhìn thấy và lập tức chỉ ra phép tính sai của ta?"

ĐẠO LÝ 100 - 1 = 0

Làm người cũng vậy, khi bạn đối xử tử tế với người khác 10 lần, họ có thể cũng chẳng nhớ, nhưng chỉ 1 lần bạn làm họ phật ý, họ sẽ nhớ rất lâu và có thể phủ nhận hoàn toàn những điều tốt đẹp mà bạn dành cho họ. Đó chính là đạo lý 100 – 1 = 0.
Người xưa có câu: Cho một bát gạo thành ân nhân, cho một bao gạo thành kẻ thù. Có những người đã quen với việc được cho mà dễ dàng quên ơn huệ. Không phải ai ai cũng hiểu được hai chữ "lương tâm"!

Cho dù bạn sở hữu cả chục cái tốt cái hay nhưng chỉ cần có một cái không tốt, nó sẽ là cái cớ để xóa sạch sẽ mọi cố gắng nỗ lực của bạn. Cho dù bạn dốc hết tâm huyết ra vì người khác, nhưng chỉ một việc không đúng, bạn sẽ trở thành tội đồ trong mắt họ.

Trong cuộc sống này có một số người, bạn giúp họ cả trăm lần họ không có được một lời cảm ơn. Nhưng chỉ một lần không giúp, họ quay ra hận bạn. Bao nhiêu cố gắng nỗ lực bỏ ra vì người khác, thứ bạn nhận lại được không phải là sự chân thành mà chỉ là nỗi cay đắng.

Thế nên, trong các mối quan hệ giữa người với người, chúng ta cần tỉnh táo để nhận diện đối phương.
Kết bạn với một người quân tử sẽ có lợi cả đời, ngược lại, giao du với kẻ tiểu nhân, chúng ta sẽ bị kéo xuống hố sâu.
Và một khi đã là bạn, hãy đối xử tử tế, tôn trọng lẫn nhau, chỉ đơn giản vậy thôi cũng đã có thể xây dựng nên một tấm chân tình bền vững!

Nguồn: Theo Tri Thức Trẻ
CHÚC CẢ NHÀ NGÀY MAI NHIỀU MAY MẮN!
Hay quá

SAU HÔM NAY AE CÓ NÓI J MÌNH CŨNG NHẬN HẾT LỖI, VÀ CHỈ DUY NHẤT LỖI TẠI MÌNH THÔI..
AE ĐỪNG ĐỔI LẠI NGƯỜI LÊN SỐ NHÉ, TẤT CẢ LA DO QUYẾT ĐỊNH CỦA MÌNH HẾT, MÌNH LA NGƯỜI SOI BẮT VÀ QUYẾT ĐỊNH CHO CANG NÀO VÀO, VẬY NÊN AE CÓ BỨC SÚC HAY THAN THỞ CỚ NÓI VỚI MÌNH, VÀ KO NÊN ĐOỎI LỖI CHO AI DC, DO MÌNH 4 HÔM TRƯỚC ĂN THỊT MÈO, NÊN VỚI BỊ VẬY
4 HÔM PHÂN VÂN CÀNG THI 3 HÔM GÃY ĐUNG CÁI CANG BỎ, CHỨ KO PHẢI KO BẮT DC, MÀ BẮT DC LẠI LỌC ĐUNG CON ĐÓ ĐI, THÌ CÓ PHẢI LÀ VẬN ĐEN KO????
THẬT SỰ KO BIẾT NÓI J VƠI AE LÚC NÀY, MAI MAI CA XIN NGHI 1 HÔM ĐỂ LẤY LẠI TINH THẦN CUNG NHƯ ĐỂ M1 KO CÓ SUI SẺO, VÀ ĐỂ TÂM LÝ BỚT AP LỰC, THẬT SỰ MAICA AP LỰC TỪ TỐI QUA THUA RỒI, CHANG BAO H CÓ NGÀY 4 GÃY, MÀ H NÓ ĐÃ SẢY RA. ĐỂ H BAO AE PHẢI KHỔ.
Đôi lời tâm sự
Xin gửi toàn thể các ace trong căn nhà thân thương của Mai Ca
Tôi hỏi các bạn 1 vài câu hỏi .
1 :: Giữa ly trà và bình trà thì cái nào nhận được nước trà.?
CTL :: Chắc chắn là ly trà
2 :: Vì sao ly trà nhận được nước trà ?
CTL :: Vì ly trà thấp hơn bình trà.

Do đó muốn nhận được nước trà thì điều trắc chắn ly phải thấp hơn bình
Vậy áp dụng ngoài đời .
Chúng ta muốn nhận được thì chúng ta phải bắt buộc thấp hơn người khác
Chúng ta bước ra ngoài đời chúng ta muốn người khác cho , yêu thương ,giúp đỡ .,. người ta chỉ dẫn cho mình .... Thì mình phải thấp hơn người khác ....
Nếu các ace cứ ca thán gây áp lực cho người khác thì chắc chắn ly trà sẽ không nhận được nước trà
Tôi chỉ nói vậy
Ngày mai mồng 1 sớm mai mồng 2 đầu tháng . Tôi tha thiết TTL Mai Ca và Đại tướng Lelinh tiếp tục đồng hành lên giàn cho cả nhà
Ai theo thì tiếp tục

Sửa lần cuối:
Nay cũng buồn thiệt vừa đi nhậu về cái là vào ngôi nhà đọc bình luận ae . Nay thấy buồn cho linh.a mai ca và bạn huancao gì đó nghe bảo đang nợ 800 triệu , vợ vừa đưa cho khoản vốn để mong về dc bờ mà hôm nay trò chơi lại k may mắn . Bản thân mình cung chơi dàn đê từ 2 3 năm trơ lại đây rồi , bất cứ dàn nào cũng có ngày gãy . Nhưng phải công nhận dàn động của a maica tỉ lệ ăn rất tốt , tốt hơn cả dàn tĩnh . Động viên nhau vượt qua thôi cố lên

EM CHƯA ĂN CƠM , ĐANG NGỒI MÀ 2 HÀNG NƯỚC MẮT CỨ CHẢY THÔI Ạ.EM KHÓC VÌ E THUA THÌ ÍT MÀ KHÓC VÌ NHỮNG CÂU NÓI ÁC Ý CỦA MỌI NGƯỜI.EM MẤT CŨNG KHÁ NHIỀU CHỨ KHÔNG PHẢI VÀI TRIỆU , ANH MAICA NHỜ EM LÊN DÀN HỘ THÌ EM LÊN , CHỨ EM CÓ MUỐN KO VỀ ĐÂU.Ừ THÌ CHẮC EM LÀM MỌI NGƯỜI ĐEN.EM XIN LỖI.
Anh nhớ mấy ngày trước em đăng dàn lên. Ăn liên tục. Mọi người ai cũng nói là em mát tay, đỏ. Sao bữa nay ae trong nhà đã xác định chơi môn này thì phải có ăn có thua. Phải biết chấp nhận chứ sao lại đổ lỗi cho em Linh được... Thôi kệ họ đi em ah. Cố gắng lên đừng buồn vì những lời nói cá biệt đó em nhé. Cá nhân anh và nhiều người ae khác trong nhà MC vẫn luôn tin tưởng ở MC và quý mến em mà. Chúc em và toàn thể ace trong đại gia đình MC sang tuần mới, tháng mới luôn bình an, mạnh khỏe, rực rỡ, chiến thắng nhà đồng nhé.

Mc ơi bạn cứ lên số, cá nhân đánh 3d theo bạn nhưng mình vào 2d là chủ yếu. Bạn cứ lên dàn cho ae tham khảo. Mình cám ơn nhiều lắm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.