Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 620 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc e may mắn nhé. Anh thì hôm nay quay về mức 1 đi lại từ đầu thôi, coi như khung kia đã gãy. Chứ ngày 5 đi phát 150tr thì áp lực quá.
Ng ae đi 150tr nhưng mình cứ tính cho cái đường lui b à, số tiền lớn k gì đảm bảo sẽ 100%, nhiều ae đi tiền trăm triệu nghĩ mà xót xa hộ ý

Tôi xin đính chính lại ý của tôi hôm qua có viết bài nói về xui khi uỷ quyền cho Đại tướng Lê Linh. Ý của tôi không phải nói là do Đại tướng. Tôi chỉ nói cái xui đại khái vậy thôi, Chứ tôi theo dàn anh Mai Ca để ý chưa bao giờ gãy 3D quá 3 ngày liên tiếp. Cờ bạc ai cũng phải biết 2 chữ xui và may mắn. Mình thấy xui hoặc đụng phải dây đen thì mình phải có biện pháp gì đó, các bác cũng vậy thôi. Chứ câu từ nào tôi đổ lỗi cho Đại tướng đâu !. Hôm nay các bác ăn mực đen xui các bác đổ thừa cho con mực à. Chuyện cơ bạc may và rủi luôn đi với nhau. Tôi cam đoan tôi ko ám chỉ Đại tướng nhé. Nếu mọi người cho tôi như vậy thì tôi cúi đầu xin lỗi Đại tướng Lê Linh và anh Mai ca. Tôi đã xoá bài viết của tôi rồi. Ý tôi không phải đến mức bố láo như thế đâu các bác ạ. Các bác thông cảm
Xin lỗi mọi người

Mình sẽ chịu trách nhiệm mỗi ngày đưa cho mọi người 6 số nằm ở càng 4 mỗi ngày cho mọi người tự ghép tỉ lệ rất cao trên 20 ngay/thang dàn G1 và ĐB của Maica ăn là dàn 4d ăn chiếm 70% so với tỉ lệ ăn với dàn 455s của Maica.
Còn chia sẽ mình ko chia sẽ được.
Bắt đầu từ hôm nay mình sẽ đưa càng 4d của G1 và ĐB mn nhé.
Oki bạn

THEO MÌNH HÔM NAY MAICA NÊN NGHĨ CHỐT CHO DÙ CÓ ĂN MƯỜI MƯƠI CŨNG NGHĨ ĐỂ CẮT ĐỨT ĐOẠN THỜI GIAN KHỦNG HOẢNG.
HÃY ĐẶT VÀO TÌNH HUỐNG ĂN 30% MẤT 70% TỈ LỆ ĐÓ CÓ NÊN ĐÁNH ĐỔI KO?
NAY MAICA MÀ LÊN SẼ CÓ NHIỀU NGƯỜI TẤT TAY NẾU THẤT BẠI THỰC SỰ LÀ MỘT CON SỐ QUÁ LỚN.KO PHẢI LÀ MÌNH NGÁNG BẠC MÀ ĐÂY LÀ MÌNH RẤT LO CHO MỌI NGƯỜI NẾU THEO TIẾP NGÀY HÔM NAY,NẾU HÔM NAY QUA ĐƯỢC MÌNH SẼ CHỊU TRÁCH NHIỆM CHO NHỮNG AI THÍCH 4D MỖI NGÀY MÌNH SẼ HỔ TRỢ.
TKS.
Oke bạn có thể chắc 100% hôm nay cũng bỏ bạn ah, bạn giúp mình lên cái dàn 4d để tham khảo được không ạ, cảm ơn người ae, trân trọng cảm ơn.

CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
Trân trọng cảm ơn Maica, khuyên ae không nên tất tay, còn việc lên dàn thì cứ lên ạ, Maica nên khuyến cáo ae không nên tất tay cho dù 100% win cũng không nên tất tay. 1 lần nữa xin được cảm ơn.

AE LẤY GIẢI 7 CẢ 4 CHẤM CỦA NGÀY HÔM TRƯỚC THÀNH 4 BỘ CHƠI CHO NGÀY HÔM SAU VD LẤY KẾT QUẢ G7 CỦA NGÀY 23.-11.2020 TA CÓ 40-25-73-91
TA ĐƯỢC 4 BỘ =32 SỐ ĐÁNH CHO NGÀY HÔM SAU.
HÔM NÀO CÓ KÉP SẼ GIẢM CON SỐ ÍT ĐI CHO DÀN CHƠI HÔM SAU.
AE LƯU Ý RẰNG CỨ LẤY G7 CẢ 4 CON LÔ ĐÓ LÊN THÀNH 4 BỘ CỦA HÔM TRƯỚC CHƠI CHO HÔM SAU NHÉ.
MỖI NGÀY 1 DÀN MỚI- CẦU ĐÃ TESS 2 THÁNG GẦN NHẤT CÓ 1 TUẦN GÃY VÀ 1 THÁNG GẦN ĐÂY 1 TUẦN ĂN 3 LẦN
CHÚC AE CHĂN NUÔI HIỆU QUẢ NHÉ!!!!
View attachment 76001
ae luu ý càu này ,maica đã từng chia sẻ, tuần này nổ 4 lần trên tuần

Mình sẽ chịu trách nhiệm mỗi ngày đưa cho mọi người 6 số nằm ở càng 4 mỗi ngày cho mọi người tự ghép tỉ lệ rất cao trên 20 ngay/thang dàn G1 và ĐB của Maica ăn là dàn 4d ăn chiếm 70% so với tỉ lệ ăn với dàn 455s của Maica.
Còn chia sẽ mình ko chia sẽ được.
Bắt đầu từ hôm nay mình sẽ đưa càng 4d của G1 và ĐB mn nhé.
Thế thì tốt quá, cảm ơn bác nhiều

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
Nêu vây a cứ ăn thêm môt mèo nưa là đỏ mà 2 đen con lai thành môt đỏ hehe

"]
ae luu ý càu này ,maica đã từng chia sẻ, tuần này nổ 4 lần trên
ae luu ý càu này ,maica đã từng chia sẻ, tuần này nổ 4 lần trên tuần

anh ơi .tí anh sửa dàn 336 k3n anh nhá .
hôm qua em khô máu với dàn 455 nên k vào dc 336 .hôm qua lại về chứ
.hôm nay mùng 1 .quyết định sinh tử với 455 .1 lần nữa

[/QUOTE]
mng cứ chơi trog khunng vốn của mng thôi, phải có tay phòng, đừng sinh tử tất tay làm a maica lên dàn cũg tâm lý. Coi như khung này gãy tay sau thông ta lấy lại hết ???

Càng 4D ngày 14/12/2020.
Giải ĐB: 1,8,9,6,3,4.
Giải G1: 5,7,8,0,1,2,3.
Mình gửi mn nhé.
Mọi người tự ghép vào các dàn 3d của mình kết.
Càng 2 của G1 là càng loại nhưng mình vẫn bổ sung chắc thì mn vào để yên tâm dàn sẽ lên 3185s mà ăn cũng quá lời rồi.

Càng 4D ngày 14/12/2020.
Giải ĐB: 1,8,9,6,3,4.
Giải G1: 5,7,8,0,1,2,3.
Mình gửi mn nhé.
Mọi người tự ghép vào các dàn 3d của mình kết.
Càng 2 của G1 là càng loại nhưng mình vẫn bổ sung chắc thì mn vào để yên tâm dàn sẽ lên 3185s mà ăn cũng quá lời rồi.
Cảm ơn bác đã chia sẻ

A cảm ơn e đã hiểu về hoàn cảnh của bọn a . Thật sự bọn a đều ở quê ra nên nợ vài trăm triệu là số tiền ko hề nhỏ . nhưng từ ngày theo kaka mỗi tháng kiếm được 20,30tr là lớn lắm e ạ . thuyền to thì sóng lớn chơi thì phải chấp nhận e ạ . Được thì mình ăn thua thì mình cũng phải chịu chứ ko phải thua là lên đây kêu do này do kia . Nếu kêu mà lấy lại được tiền thua thì cũng cố kêu nhưng đây kêu có lấy lại được gì đâu .chỉ làm cho người khác áp lực thôi nên sống như thế nào ae hiểu nhau là được e ạ . Dù được dù thua ae cứ tếu táo chêu đùa nhau cho vui nhà vui cửa thôi e ạ . Ae đến với nhau gặp gỡ nhau chỉ là 1 sợi dây vô hình thôi nhưng a nghĩ tình cảm ae đối với nhau ko phải là nhỏ và giả tạo đâu e
Nếu hnay xếp k lên dàn c vẫn nhắn hồ sơ xếp xin dàn đi khung N1. Làm lại từ đầu. C chưa theo ai mà cảm thấy an tâm như theo xếp. Các cao thủ và chủ tịch khác chỉ lên số thôi k chỉ bảo tận tình cách vào tiền như xếp.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.