Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 619 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
CO 1 SÔ NGƯỜI BAO NGHỈ 1 SÔ NGƯƠI BAO LÊN, THÔI THI BÂN CỨ CHIÊN THÔI AE. MAI MINH NGHI LA SANG THANG MỚI RỒI, CHỨ KO CON ĐÂY ĐEN ĐÂU, CA NHÂN MAICA KO BAO H NGHỈ, MAICA LUON TỰ TIN, CHỨ CỨ ĐANG VẬY, AI CÓ VỐN THI THEO, AI KO CÓ THI CỨ CHỜ CHO QUA 1, 2 RỒI VÀO CUNG DC AE NHÉ!!!
Ngã ở đâu mình dậy chỗ đó , ngỉ đồng nó coi thường mình a ak e và mọi ng vẫn sẽ đồng hành chiến đấu vơi đồng đến cùng

View attachment 81608 TẶNG SẾP TẤM ẢNH ĐẮC GIÁ NHẤT THẾ GIỚI!!! ĐƯỢC ÔM VỢ TỔNG THỐNG!!!! ĐỪNG BUỒN NỮA NHÉ ANH!!! MAICAHOME CHÂN CHÍNH SẼ BÊN ANH TỚI CUỐI CON ĐƯỜNG!!! LOVE YOU<3
A mai ca đấy ak cao to đẹp zai thế

A hôm qua mới âm vào 5tr thôi e ạ . Từ đầu tháng a mới phải nạp vào có 5tr e ạ . Tổng tất cả là âm 12tr nhưng 7tr là tiền lãi tháng trước a để lại .nêna ko tính . Hôm nay nạp thêm 5tr nữa coi như tháng này nạp vốn 10tr cuối tháng lại rút về 30tr là vẫn lời e ạ ☺☺
Nay bác đi tiền ntn cho em tham khảo với em cũng đang bị âm quá:((

THEO MÌNH HÔM NAY MAICA NÊN NGHĨ CHỐT CHO DÙ CÓ ĂN MƯỜI MƯƠI CŨNG NGHĨ ĐỂ CẮT ĐỨT ĐOẠN THỜI GIAN KHỦNG HOẢNG.
HÃY ĐẶT VÀO TÌNH HUỐNG ĂN 30% MẤT 70% TỈ LỆ ĐÓ CÓ NÊN ĐÁNH ĐỔI KO?
NAY MAICA MÀ LÊN SẼ CÓ NHIỀU NGƯỜI TẤT TAY NẾU THẤT BẠI THỰC SỰ LÀ MỘT CON SỐ QUÁ LỚN.KO PHẢI LÀ MÌNH NGÁNG BẠC MÀ ĐÂY LÀ MÌNH RẤT LO CHO MỌI NGƯỜI NẾU THEO TIẾP NGÀY HÔM NAY,NẾU HÔM NAY QUA ĐƯỢC MÌNH SẼ CHỊU TRÁCH NHIỆM CHO NHỮNG AI THÍCH 4D MỖI NGÀY MÌNH SẼ HỔ TRỢ.
TKS.

mình mới tét thử giải 2.1 và 2.2 lấy các con số đó làm càng ổn đấy ae ạ ,ae tham khảo áp dụng xem nhé

THEO MÌNH HÔM NAY MAICA NÊN NGHĨ CHỐT CHO DÙ CÓ ĂN MƯỜI MƯƠI CŨNG NGHĨ ĐỂ CẮT ĐỨT ĐOẠN THỜI GIAN KHỦNG HOẢNG.
NAY MAICA MÀ LÊN SẼ CÓ NHIỀU NGƯỜI TẤT TAY NẾU THẤT BẠI THỰC SỰ LÀ MỘT CON SỐ QUÁ LỚN.KO PHẢI LÀ MÌNH NGÁNG BẠC MÀ ĐÂY LÀ MÌNH RẤT LO CHO MỌI NGƯỜI NẾU THEO TIẾP NGÀY HÔM NAY,NẾU HÔM NAY QUA ĐƯỢC MÌNH SẼ CHỊU TRÁCH NHIỆM CHO NHỮNG AI THÍCH 4D MỖI NGÀY MÌNH SẼ HỔ TRỢ.
TKS.
Bác có cách choei 4D gì hay vậy , bác chia sẻ đi ạ

Bác xoa ngay cái cmt này đi nha. Những hôm ăn full bác chả nói gì, giờ đen lại đổ thừa e ấy.
Đàn ông đừng làm vậy bác, ko hay đâu.
Tôi chỉ nói xui và hên thôi mà. Chứ đâu ám chỉ cái gì đâu. Cờ bạc hên và xui cũng bình thường. Nói cho qua cái vận đen đâu phải riêng tôi

Cũng đang băn khoăn giống bro. Đi tay 5 gãy nữa thì cạn vốn.
Nên đi lại khung từ đầu bro ơi, Sếp đã nói rồi, dù gì cũng phải phòng trừ vốn, có vốn là có hy vọng, chứ cụt vốn sạch thì k nghĩ dc hậu quả nó như thế nào đâu, biết là tiếc nhưhg coi như mình mất số lãi những ngày qua và làm lại đi còn hơn mất hết vốn b ak, xổ số k biết trước dc điều gì giống như bóng đá phút bù giờ vẫn có thể lật ngược dc trận đấu, nên ae cân nhắc nhé

Bác có cách choei 4D gì hay vậy , bác chia sẻ đi ạ

Mình sẽ chịu trách nhiệm mỗi ngày đưa cho mọi người 6 số nằm ở càng 4 mỗi ngày cho mọi người tự ghép tỉ lệ rất cao trên 20 ngay/thang dàn G1 và ĐB của Maica ăn là dàn 4d ăn chiếm 70% so với tỉ lệ ăn với dàn 455s của Maica.
Còn chia sẽ mình ko chia sẽ được.
Bắt đầu từ hôm nay mình sẽ đưa càng 4d của G1 và ĐB mn nhé.

E thấy đúng e ko hợp với chao thật a ạ . 2 tháng đi đều có vẻ ổn ấm lòng hơn tháng này đi chão cái chân tay lạnh ngay
Đùa đâu nói có dớp thì lại bảo mê tín chứ đi đều a thấy ổn và ăn cũng đều, hôm nào a chơi tăng và chão lên 1 chút thì y rằng bị cu đồng nó húp lại luôn, dù a cảm nhận dc nhưng cứ thử nhiều lần nthe thành ra k hợp e à, nên thui a trung thành vs đi đều đã hi

Chúc e may mắn nhé. Anh thì hôm nay quay về mức 1 đi lại từ đầu thôi, coi như khung kia đã gãy. Chứ ngày 5 đi phát 150tr thì áp lực quá.
Xót xa quá mà k biết fai làm sao anh ạ.
Giờ có vào lại từ đầu cũng đi mức nhỏ để có chão cũng k fai lo lắng anh ạ.
Em sút 4kg rồi, đêm ngủ cũng mơ man, nghĩ là mới đặt cược thôi, kết quả chưa về..Như giấc mơ thôi ý.

Nên đi lại khung từ đầu bro ơi, Sếp đã nói rồi, dù gì cũng phải phòng trừ vốn, có vốn là có hy vọng, chứ cụt vốn sạch thì k nghĩ dc hậu quả nó như thế nào đâu, biết là tiếc nhưhg coi như mình mất số lãi những ngày qua và làm lại đi còn hơn mất hết vốn b ak, xổ số k biết trước dc điều gì giống như bóng đá phút bù giờ vẫn có thể lật ngược dc trận đấu, nên ae cân nhắc nhé
Có lẽ từ giờ đến cuối tháng sẽ đi đều tiền cả 2D và 3D ae ạ. Tết nhất đến nơi rồi.an toàn là trên hết

Chúc e may mắn nhé. Anh thì hôm nay quay về mức 1 đi lại từ đầu thôi, coi như khung kia đã gãy. Chứ ngày 5 đi phát 150tr thì áp lực quá.
Ng ae đi 150tr nhưng mình cứ tính cho cái đường lui b à, số tiền lớn k gì đảm bảo sẽ 100%, nhiều ae đi tiền trăm triệu nghĩ mà xót xa hộ ý

Tôi xin đính chính lại ý của tôi hôm qua có viết bài nói về xui khi uỷ quyền cho Đại tướng Lê Linh. Ý của tôi không phải nói là do Đại tướng. Tôi chỉ nói cái xui đại khái vậy thôi, Chứ tôi theo dàn anh Mai Ca để ý chưa bao giờ gãy 3D quá 3 ngày liên tiếp. Cờ bạc ai cũng phải biết 2 chữ xui và may mắn. Mình thấy xui hoặc đụng phải dây đen thì mình phải có biện pháp gì đó, các bác cũng vậy thôi. Chứ câu từ nào tôi đổ lỗi cho Đại tướng đâu !. Hôm nay các bác ăn mực đen xui các bác đổ thừa cho con mực à. Chuyện cơ bạc may và rủi luôn đi với nhau. Tôi cam đoan tôi ko ám chỉ Đại tướng nhé. Nếu mọi người cho tôi như vậy thì tôi cúi đầu xin lỗi Đại tướng Lê Linh và anh Mai ca. Tôi đã xoá bài viết của tôi rồi. Ý tôi không phải đến mức bố láo như thế đâu các bác ạ. Các bác thông cảm
Xin lỗi mọi người

Mình sẽ chịu trách nhiệm mỗi ngày đưa cho mọi người 6 số nằm ở càng 4 mỗi ngày cho mọi người tự ghép tỉ lệ rất cao trên 20 ngay/thang dàn G1 và ĐB của Maica ăn là dàn 4d ăn chiếm 70% so với tỉ lệ ăn với dàn 455s của Maica.
Còn chia sẽ mình ko chia sẽ được.
Bắt đầu từ hôm nay mình sẽ đưa càng 4d của G1 và ĐB mn nhé.
Oki bạn

TKS.
Oke bạn có thể chắc 100% hôm nay cũng bỏ bạn ah, bạn giúp mình lên cái dàn 4d để tham khảo được không ạ, cảm ơn người ae, trân trọng cảm ơn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.