Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 685 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
sáng ra vẫn chưa hết tâm trạng. chúc ae hôm nay thượng lộ bình an nhé.

về đề nếu hôm nay đại ca @maica nghỉ ae có thể tham khảo long biên thanh trì của bác @MANHDUC09 xem sao.
Cầu thanh trì qua ra rồi . Nay mình chơi chạm 4,9x50₫ kaka

CON CHÓ NÀY MÀY SỦA NỐT HÔM NAY ĐI CON CHÓ, MÀY CÓ CƠ HỘI NỐT ĐÊM NAY Ơ TẠI DIẼN ĐÀN NÀY THÔI, MAI MÀY VĨNH VIỄN KO BAO H TỒN TẠI CÁI TK NÀY NỮA ĐÂU, MÀY MÀ CÒN Ơ DÂY ĐAO ĐI ĐẦU XUONG ĐẤT, MÀY KO BIẾT TAO ĐÂU, TAO SẼ NHỜ NGƯỜI KHÓA MÕM CHÓ MÀY VÀO ĐC ĐẤY
Anh mai ca oi anh chap cai loai nguoi day lam gi.anh co nen va tu tin de keo moi nguoi ve bo anh nhe cam on anh

81950

BTL : 17 nha ae ???

đấy mới là cái tầm của a đó a vì lo cho ae nợ lãi bên ngoài khổ sở a còn động viên thử hỏi ở dđ này mấy ai lên tâm sự như a đâu
Anh oi anh tot qua anh lo lang cho moi nguoi trong do co ca nhan emvon it duoc dong nao no tra lai va dong ho la het nhung cam thay van vui lão anh giup do de co dong ra dong vao con em xac dinh choi em thua hay duoc khong bao gio phan nan hay ke.u ca anh a cam on anh

Thật sự 2 ngày vừa qua cuộc sống của vck e quá kinh khủng và áp lực các bác ak. Tối qua vk e lại phải lấy nốt những đồng tiền trong nhà ra cho e đi trả những chỗ cần trả trước mà vẫn còn 1 đống nợ to đùng chưa biết làm tn để trả. Cảm thấy mk tồi tệ quá, nhìn bố mẹ vk con mà lòng tan nát.huhu

Nó đang sữ dụng chiến thuật án binh bất động đấy,mình phải áp dụng phuong pháp vườn không nhà trống thôi,không bao lâu nữa nó sẽ đầu hàng thôi,rồi mình làm thêm chiêu bỏ cuả chạy lấy người là tụi nó thua luôn?
Nó và mình có nhiều chiêu hay nhở???

81951

Ae nào muốn vào bet gỡ gạc tí thì mình xin chia sẻ lại cái cầu bet mình theo dõi cũng khá lâu

Phương pháp là đánh cả tiền nhị hậu nhị 2 chạm 36s khung 2 tay, tỉ lệ 1 3

Ví dụ tay 240: 43879 ta lấy hiệu 48 và 89 được 2 chạm 41, đánh cho 2 tay 242 và 243, kết quả là ăn cả hậu và tiền nhị.

Thường thì 360 ăn 485 nếu ăn 1 bên, còn ăn 2 bên sẽ là ăn 485x2

Lưu ý: pp không chính xác 100% có những khung giờ ổn áp nhất định nhé ae, gãy thì nên nghỉ. Ae nào vốn ít có thể đợi tay 1 xịt và vào tay 2, để tránh khỏi việc gấp chão.

Chúc ae may mắn <3

Ok ae yên tâm maica ko vân đê j đâu, chuyên bt mà, maica chi lo cho ae thôi, nên nghi 1 homn cắt cầu, mai thay hănr nhà mới, để thay đổi phong thuỷ ae à
mình thấy bạn rất có tâm,nhưng đang đúng dây đen,mình xin góp chút ý kiến riêng bạn xem hợp lý ko?mình cũng đánh dàn của bạn nhưng mình đi đều tiền là 5đ tay đầu,ăn thì mai mình chơi 6đ,thông nữa chơi 7đ.....vì mình thấy bạn cho số thường ăn thông mấy ngày liền nên chơi vậy,nếu gặp dây đen như mấy ngày nay thì cũng bt,ko thua nặng như ae
có chút góp ý,nếu có gì sai mong bạn bỏ qua,chúc nhóm maica lun rực rỡ để ae về bờ

MAICA XIN CHÀO TOÀN THỂ AE TRONG NHÀ NHÉ
CHÚC AE 1 NGÀY MƠI VUI VẺ BÌNH AN, LUÔN MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC
CHÚC AE SẼ SỚM LẤY LẠI ĐƯỢC NHUNG J MÀ MAICA ĐÃ LÀM MẤT CỦA AE NHÉ
CÓ LẼ LÀ MAICA XIN DỪNG CHẬN Ở ĐÂY LÀ ĐẸP NHẤT AE À, SỰ NGHIÊP LÔ ĐỀ CỦA MAICA ĐÃ ĐƯA CÁI TÊN CỦA MAICA LÊN ĐƯỢC ĐỈNH CAO, CŨNG LÀ LÚC MAICA NÊN DỪNG LẠI O ĐÂY RỒI.
MAICA ĐÃ LAM ĐƯỢC NHŨNG ĐIỀU MAICA TỪNG ƯỚC AO, ĐÓ LA LÊN ĐƯỢC BẬC CAO NHẤT CÓ THÊ.
ĐỒNG THỜI LÊN QUÁ CAO THÌ CŨNG BỊ SOI BỊ ĐỂ Ý, MAICA CHỈ MUỐN ĐƯA AE VÀO BỜ AN TOÀN THÔI, CHỨ KO MUỐN ĐƯA AE XA BỜ. TRONG THỜI ĐIỂM NHẢY CẢM NÀY, MAICA ĐANG BỊ ĐỂ Ý THÌ TÔT NHẤT SẼ DỪNG LẠI, MAICA SẼ TRỞ LẠI SAU 1 THỜI GIAN AE NHÉ!!!!!
CÁM ƠN AE NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG YÊU QUÁ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA BAO LÂU NAY, CÙNG CHIA SẺ VUI BUỒN CÓ NHAU, VÀ ĐI CUNG NHAU QUÃNG ĐƯỜNG VỪA QUA, CŨNG CÓ THỂ NÓI LÀ ĐÃ ĐƯA MAICA LÊN ĐẾN ĐỈNH VINH QUANG.
1 LẦN NỮA MAIC XIN CHÚC CẢ NHÀ LUÔN MAY MẮN VÀ BÌNH AN NHÉ!!!!

Mọi người cứ nghĩ đi thông 12 ngày 2d liên tục xong gãy 1 ngày rồi thông lại 2 ngày . thì bắt buộc nó phải gãy chứ chẳng ai tài giỏi gì . bắt 2d thông mãi . A @maica như vậy là đã giỏi rồi . E vừa gãy đc biec và g1 luôn mà chưa khóc đây . E nghĩ từ đay tới cuối tháng nên đều tiền cho chắc
Bạn giống tôi, tôi cũng gãy giải 1 và giải đặc biệt. Hôm qua thua nhiều quá. Chưa biết thắng bao nhiêu ngày liên tục thì mới gỡ lại được bạn nhỉ

MAICA XIN CHÀO TOÀN THỂ AE TRONG NHÀ NHÉ
CHÚC AE 1 NGÀY MƠI VUI VẺ BÌNH AN, LUÔN MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC
CHÚC AE SẼ SỚM LẤY LẠI ĐƯỢC NHUNG J MÀ MAICA ĐÃ LÀM MẤT CỦA AE NHÉ
CÓ LẼ LÀ MAICA XIN DỪNG CHẬN Ở ĐÂY LÀ ĐẸP NHẤT AE À, SỰ NGHIÊP LÔ ĐỀ CỦA MAICA ĐÃ ĐƯA CÁI TÊN CỦA MAICA LÊN ĐƯỢC ĐỈNH CAO, CŨNG LÀ LÚC MAICA NÊN DỪNG LẠI O ĐÂY RỒI.
MAICA ĐÃ LAM ĐƯỢC NHŨNG ĐIỀU MAICA TỪNG ƯỚC AO, ĐÓ LA LÊN ĐƯỢC BẬC CAO NHẤT CÓ THÊ.
ĐỒNG THỜI LÊN QUÁ CAO THÌ CŨNG BỊ SOI BỊ ĐỂ Ý, MAICA CHỈ MUỐN ĐƯA AE VÀO BỜ AN TOÀN THÔI, CHỨ KO MUỐN ĐƯA AE XA BỜ. TRONG THỜI ĐIỂM NHẢY CẢM NÀY, MAICA ĐANG BỊ ĐỂ Ý THÌ TÔT NHẤT SẼ DỪNG LẠI, MAICA SẼ TRỞ LẠI SAU 1 THỜI GIAN AE NHÉ!!!!!
CÁM ƠN AE NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG YÊU QUÁ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA BAO LÂU NAY, CÙNG CHIA SẺ VUI BUỒN CÓ NHAU, VÀ ĐI CUNG NHAU QUÃNG ĐƯỜNG VỪA QUA, CŨNG CÓ THỂ NÓI LÀ ĐÃ ĐƯA MAICA LÊN ĐẾN ĐỈNH VINH QUANG.
1 LẦN NỮA MAIC XIN CHÚC CẢ NHÀ LUÔN MAY MẮN VÀ BÌNH AN NHÉ!!!!
@maica lai dau hag de cho ae lai mot lan nua vo mog hay sao.@maica nghi sao thi nghi con nho den ae thi hay lam lai tu dau

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.