Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 701 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình tính đến thời điểm này là tay trắng hoàn toàn. Sau 1 thời gian chơi, thì đúc kết lại, của thiên lại trả địa, mất hết tiền cả một năm đi làm ( khi dịch covit mn ở nhà, mình cày đến tận 10-12h đêm, thứ bảy, chủ nhật làm hết) và số tiền tiết kiệm 150 triệu của mấy năm dành dụm. Cũng may tiền cố định 200 triệu còn giữ lại được vì k rút nhanh về được. Chắc rút về để chão thì cũng bay sạch luôn.
Hôm qua thấy anh em cũng kêu lãi tháng 9, 10, 11 gặp 5 ngày hôm qua cũng bay sạch hết, có người tính mua nhà, còn xác định thôi lại đi thuê nhà ở vậy. Có anh em đưa vợ 9 triệu thì xin lại vợ 3 triệu... Đúng là cờ bạc thật đó.
Thua Bet lại quay ra làm lại ở xổ số, thua xổ số lại quay ra gỡ ở Bet, ăn đc một tý lại quay sang xổ số, đúng dây đen thì cũng chết hết. Chung quy lại là k khá được, mà mất rất nhiều.
Mình từ bỏ và chấp nhận mất, cho hết vào lãng quên.
Chúc mọi người may mắn với những quyết định của bản thân nhé.
Ai còn 5-10 triệu để dành cho con cho cái ý, chứ nướng nốt , vay lãi chơi tiếp với hi vọng gỡ gạc thì càng lún sâu, mọi thứ k bao giờ là đủ khi con người luôn có dục vọng và tham lam trắc ẩn.
Mình đến thời điểm này, biết chắc là đã sai lầm hoàn toàn, đôi khi tính toán chắt chiu từ những điều nhỏ con nhất, nhưng lại sỗ sàng chơi bạc tay lớn. Nhìn lại xung quanh thì biết rằng nhận ra là quá muộn.

Chào tất cả anh em.
bạn từ bỏ hả, có chồng con chưa

Minh moi vao ko biet lap topic co tg dau ma nghiem cuu. Nhung minh thay bat 40s de va 7 cang thi rat don gian. Ko bao h thua. Xin phep sep chot o day 3 ngay neu xep dong y minh chot. Ko thi thoi
B chốt đc thế mng lại mừng quá, nh làm tnao để mng tin tưởng đi theo b mới là qtrong, nói đc k làm đc mng cười cho đấy, nhà này đông ace lắm ??

kinh nghiệm của mình nếu đặt ra chỉ tiêu ngày thì ko đi đều tiền dc mà sẽ có những ngày cầu đẹp ổn mình sẽ chão để đủ chỉ tiêu.Còn đánh đi đều tiền 30 ngày như 1 thì chỉ dc gãy 10 ngày trong tháng.Còn các bạn đọc hiểu đừng bắt lỗi kiểu sao đều tiền mà dc như thế.Ý tôi nói là đừng bh đánh lan man cũng đừng đánh linh tinh.đánh dàn tôi chưa thấy ai lên dàn mà xịt 12 ngày bh cả:))))ông nào lên dàn thế thì theo tôi đừng chơi làm gì cả phí cơm gạo ra để tiền mà ăn cho sướng.
À ok bạn , nói chung cũng phải biết nhìn cầu để vào tiền hợp lý nữa. Mà như bạn nói cầu đẹp cầu xấu , thì chắc phải kinh nghiệm lắm mới biết cách vào tiền được.Tóm lại cũng gọi là chảo , chứ bạn dùng từ đi đều nó sẽ gây khó hiểu .

Miền nam dc bát phở rồi chờ miền trung và miền bắc ae ạ

bạn từ bỏ hả, có chồng con chưa
Mình 31 tuổi, 1 ck 1 con rồi. Nhưng kinh tế độc lập, nên mất thì cũng k ai biết bạn à. Nhưng cảm thấy có lỗi thực sự với bản thân và người thân. Khi số tiền chơi bời đó có thể làm được rất nhiều điều ý nghĩa hơn.

Mình tính đến thời điểm này là tay trắng hoàn toàn. Sau 1 thời gian chơi, thì đúc kết lại, của thiên lại trả địa, mất hết tiền cả một năm đi làm ( khi dịch covit mn ở nhà, mình cày đến tận 10-12h đêm, thứ bảy, chủ nhật làm hết) và số tiền tiết kiệm 150 triệu của mấy năm dành dụm. Cũng may tiền cố định 200 triệu còn giữ lại được vì k rút nhanh về được. Chắc rút về để chão thì cũng bay sạch luôn.
Hôm qua thấy anh em cũng kêu lãi tháng 9, 10, 11 gặp 5 ngày hôm qua cũng bay sạch hết, có người tính mua nhà, còn xác định thôi lại đi thuê nhà ở vậy. Có anh em đưa vợ 9 triệu thì xin lại vợ 3 triệu... Đúng là cờ bạc thật đó.
Thua Bet lại quay ra làm lại ở xổ số, thua xổ số lại quay ra gỡ ở Bet, ăn đc một tý lại quay sang xổ số, đúng dây đen thì cũng chết hết. Chung quy lại là k khá được, mà mất rất nhiều.
Mình từ bỏ và chấp nhận mất, cho hết vào lãng quên.
Chúc mọi người may mắn với những quyết định của bản thân nhé.
Ai còn 5-10 triệu để dành cho con cho cái ý, chứ nướng nốt , vay lãi chơi tiếp với hi vọng gỡ gạc thì càng lún sâu, mọi thứ k bao giờ là đủ khi con người luôn có dục vọng và tham lam trắc ẩn.
Mình đến thời điểm này, biết chắc là đã sai lầm hoàn toàn, đôi khi tính toán chắt chiu từ những điều nhỏ con nhất, nhưng lại sỗ sàng chơi bạc tay lớn. Nhìn lại xung quanh thì biết rằng nhận ra là quá muộn.

Chào tất cả anh em.
chúc e may mắn đúng là k ăn đc tiền kiểu này thật

Mình 31 tuổi, 1 ck 1 con rồi. Nhưng kinh tế độc lập, nên mất thì cũng k ai biết bạn à. Nhưng cảm thấy có lỗi thực sự với bản thân và người thân. Khi số tiền chơi bời đó có thể làm được rất nhiều điều ý nghĩa hơn.
nên dừng lại cũng đc nếu chưa nợ sâu quá đi làm vẫn còn trả nổi thì nên dừng lại

ừ,thôi để tiền đó dành cho con bạn ạ.Bỏ lô đề đi càng tốt.

Mình chơi trò này vì đam mê ?? nên mng thoải mái tinh thần hãy chơi, sợ hay chán nản thì thực sự nên dừng lại, vì cố quá là quá cố

Ôi bạn iu ơi ! 40s mà tháng ăn 20ng thì quá tuyệt vời rồi - bạn chỉ giúp hộ tôi với - mình cảm ơn bạn iu nhiều lắm luôn - chúc bạn cùng gđ mạnh khỏe , vui vẻ , đoàn kết và hạnh phúc nhất ! ! !
Ban oi ban len dan 40s di giup moi nguoi nhe moi nguoi dang buon va cung cam on ban rat nhieu

Cũng may mắn có cái để học đó a. Sếp còn tính vứt bọn e đầu đường xó chợ đây này ???. E sắp ra gần cầu đến nơi rồi đó. 30 tiếng rồi e cũng chưa ngủ nữa nè kkk
Làm chai rồi ngủ thôi a . Thức vậy người đy trước của đấy a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.