Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 700 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
MAICA ĐÂY AE ƠI, CÔNG VIỆC BẬN HÔM NAY ĐUNG LA KO DC THẬT, CUNG ỐM NỮA, YÊN TÂM TÔI LÊN GIAO LUU VỚI AE NHÉ. LINH, GIANGCOI, HUYMTB VÀ CÁC AE NHÉ TRAU RUBYS LAMTUNG VVVVV
E đang tính lục tung khu nhà a lên, tìm bằng dc a và quỳ gối xin đến khi nào e đồng ý quay lại e mới đứng dậy. A lên biết răng e năm nay 37t, cả đời e chưa biết quỵ luỵ cầu xin ai bất cứ điều gì. A là người đầu tiên, vì vậy a lên hiểu a quan trọng với e như thế nào

MAICA!!!

KO PHẢI CHỈ MỖI MÌNH MÀ LÀ ĐA SỐ MỌI NGƯỜI TRONG ZOOM NÀY KO TIN LÀ MAICA CÓ THỂ CHIA SẼ ĐƯỢC NHỮNG DÒNG TÂM SỰ TRÊN.
_ NẾU VÌ VỊ TRÍ CAO NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN KHI MAICA ĐẠT ĐƯỢC RỒI LÚC THẤT BẠI XIN RÚT THÌ QUÁ THẤT VỌNG CHO SỰ TIN YÊU CỦA MỌI NGƯỜI.
_ ĐIỀU MỌI NGƯỜI CẦN LÀ SỰ ĐƯƠNG ĐẦU ĐỂ CHẤP NHẬN,ĐỂ TÌM GIẢI PHÁP CHỨ KO PHẢI CHỈ ĐƯA VÀ NHÌN VỊ TRÍ CAO NHẤT TRONG DIỄN ĐÀN CỦA MAICA.
_ NẾU MỘT MAI MAICA CÓ TRỞ LẠI THÌ CHẮC HẲN AE SẼ ÍT CẦN THẮNG XÔNG LÊN THUA NÃN TRÍ Ở QUÊ TÔI ĐẦY.
_ VẬY RA ĐI MAICA BẢO AE HỌC GÌ CHUYỂN TẢI KINH NGHIỆM THẾ NÀO ĐỂ MỌI NGƯỜI HỌC HỎI?

QUAN TRỌNG LÀ THẦN THÁI VÀ SỰ TỈNH TÁO MAICA AH.

THÂN ÁI CHÀO MAICA.
Hy vọng Maica đọc được bài của mình.
Mình nợ nhiu quen rồi từ hồi 2005 bước chân ra hn học bắt đầu dòng đời xô đẩy chời bài bạc biết đua đòi, năm nào cũng đóng lãi quen ui thấy mấy hum vừa ui trượt thì thôi việc gì đâu a ko lên nữa thì buồn nhỉ

A maica nghỉ mng loạn lạc, chắc chắn sẽ chơi linh tinh và dễ cụt hết vốn, bọn e còn những đồng vốn ít ỏi đợi a..a nghỉ nay rồi mai a xây nhà mới may mắn a @maica nhé ???

Mình tính đến thời điểm này là tay trắng hoàn toàn. Sau 1 thời gian chơi, thì đúc kết lại, của thiên lại trả địa, mất hết tiền cả một năm đi làm ( khi dịch covit mn ở nhà, mình cày đến tận 10-12h đêm, thứ bảy, chủ nhật làm hết) và số tiền tiết kiệm 150 triệu của mấy năm dành dụm. Cũng may tiền cố định 200 triệu còn giữ lại được vì k rút nhanh về được. Chắc rút về để chão thì cũng bay sạch luôn.
Hôm qua thấy anh em cũng kêu lãi tháng 9, 10, 11 gặp 5 ngày hôm qua cũng bay sạch hết, có người tính mua nhà, còn xác định thôi lại đi thuê nhà ở vậy. Có anh em đưa vợ 9 triệu thì xin lại vợ 3 triệu... Đúng là cờ bạc thật đó.
Thua Bet lại quay ra làm lại ở xổ số, thua xổ số lại quay ra gỡ ở Bet, ăn đc một tý lại quay sang xổ số, đúng dây đen thì cũng chết hết. Chung quy lại là k khá được, mà mất rất nhiều.
Mình từ bỏ và chấp nhận mất, cho hết vào lãng quên.
Chúc mọi người may mắn với những quyết định của bản thân nhé.
Ai còn 5-10 triệu để dành cho con cho cái ý, chứ nướng nốt , vay lãi chơi tiếp với hi vọng gỡ gạc thì càng lún sâu, mọi thứ k bao giờ là đủ khi con người luôn có dục vọng và tham lam trắc ẩn.
Mình đến thời điểm này, biết chắc là đã sai lầm hoàn toàn, đôi khi tính toán chắt chiu từ những điều nhỏ con nhất, nhưng lại sỗ sàng chơi bạc tay lớn. Nhìn lại xung quanh thì biết rằng nhận ra là quá muộn.

Chào tất cả anh em.

Mình tính đến thời điểm này là tay trắng hoàn toàn. Sau 1 thời gian chơi, thì đúc kết lại, của thiên lại trả địa, mất hết tiền cả một năm đi làm ( khi dịch covit mn ở nhà, mình cày đến tận 10-12h đêm, thứ bảy, chủ nhật làm hết) và số tiền tiết kiệm 150 triệu của mấy năm dành dụm. Cũng may tiền cố định 200 triệu còn giữ lại được vì k rút nhanh về được. Chắc rút về để chão thì cũng bay sạch luôn.
Hôm qua thấy anh em cũng kêu lãi tháng 9, 10, 11 gặp 5 ngày hôm qua cũng bay sạch hết, có người tính mua nhà, còn xác định thôi lại đi thuê nhà ở vậy. Có anh em đưa vợ 9 triệu thì xin lại vợ 3 triệu... Đúng là cờ bạc thật đó.
Thua Bet lại quay ra làm lại ở xổ số, thua xổ số lại quay ra gỡ ở Bet, ăn đc một tý lại quay sang xổ số, đúng dây đen thì cũng chết hết. Chung quy lại là k khá được, mà mất rất nhiều.
Mình từ bỏ và chấp nhận mất, cho hết vào lãng quên.
Chúc mọi người may mắn với những quyết định của bản thân nhé.
Ai còn 5-10 triệu để dành cho con cho cái ý, chứ nướng nốt , vay lãi chơi tiếp với hi vọng gỡ gạc thì càng lún sâu, mọi thứ k bao giờ là đủ khi con người luôn có dục vọng và tham lam trắc ẩn.
Mình đến thời điểm này, biết chắc là đã sai lầm hoàn toàn, đôi khi tính toán chắt chiu từ những điều nhỏ con nhất, nhưng lại sỗ sàng chơi bạc tay lớn. Nhìn lại xung quanh thì biết rằng nhận ra là quá muộn.

Chào tất cả anh em.
:((

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.