Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 712 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ngày ni e bận rứa mà nói a ko lên . Làm e ko vô đánh g đb với g1 .bắt đềnh a@maica đó:((:((

Cảm ơn a ! K phí công chờ đợi. Húp full 4 mâm ! Tiếc quả 4D tự hạ nữa ???
82059

Chúc mừng cả nhà húp full nhé! E ko vào kịp hôm nay nhưng vẫn thấy vui vì đã cắt dc dây đen. Từ giờ sẽ là những ngày chiến thắng rực rỡ của maica Home. ??????

HÔM NAY BI NHÂM CANG 4D TIEC QUA KO DC HUP 4D AE À, NHÂM CANG 4D TỪ GIAI 1 SANG GIAI ĐB
Ae đang loay hoay 3D nên chắc k ai để ý 4D đâu a, a trở lại là ae mừng r, số sau có muộn chút ntn cũng k sao a ạ
\-strong

Nản thật sự 5h vào thấy anh maica nói dừng lại nên sang giông bão theo,giờ vào lại thấy a maica đăng,dàn giông bão đầu 8 loại đúng 81 thì về ,đúng số pải chết ko cưỡng đc,chúc mừng ae theo đc anh maica

chúc mừng TTL nay rr may quá phut cuoi e vẫn kịp vào 11k dàn 160s 6k dàn 280 nay gỡ được một ít

ÔNG BÀ GÌ Ở ĐÂY , ANH @trau97 ĐƯA TÔI MỖI CÁI DÀN ĐẶC BIỆT THÌ LÊN CHO CÁC ÔNG CHƠI CHỨ TÔI LẤY GIẢI NHẤT Ơ ĐÂU MÀ ĐƯA
Hôm nay kaka quyết định nghỉ để cắt dây đen . E may mắn hơn mọi người là lúc 5h xin được dàn của kaka nên vào chơi được . Vì nhiều người mong chờ số của kaka nên kaka ko đăng lên đây mà kaka chỉ đăng lên bát chốt

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.