Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 92 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Thật ra nay nó là khu ngày cuối kép bằng , kép lệch sát kép ý . E để ý từ đầu năm đến giờ 3 ngày đầu tháng đề đều ra cái dạng ý cả .gãy có 1 tháng thì phải
Kkkk thì nó cũng Ko thoát khỏi bàn tay sếp đâu ??. Mần mò ngày mai đi a kkk

LÔ ĐỀ CÓ ĂN CÓ XỊT. NAY MẤT MAI LẤY LẠI. CÓ GÌ ĐÂU MÀ MẤY NGƯỜI KÊU ẦM LÊN. CHƠI MÔN NÀY THÌ PHẢI CHUẨN BỊ VỐN ĐỦ KHUNG VÀO TIỀN ĐÚNG TỈ LỆ THÌ CHỈ CẦN HẾT THÁNG LĨNH LƯƠNG. CÒN AI KO THÍCH THÌ ĐỪNG THEO.

Mình góp í thế này cho ae mới vào và ae củ tham khảo.đúng thì chớ k đúng thì ae đừng ném gạch đá.trước đây mấy tháng mình k nói nhưng khoảng 1 tuần gần đây mình chơi thấy ổn vì giải 1 của ah @maica ổn rồi.thay vì ae chơi dàn 455,280,260,160 giải đặc biệt thì ae có thể chơi 1 dàn 455 đặc biệt và 1 dàn 455 g1 tỉ lệ chảo tiền như nhau và cái nọ gánh cái kia mình thấy cũng ổn vì 280+260+160 giải đặc biêt cũng gần bằng tiền chơi 455 của giải 1 mà rất ít khi hai dàn gãy dài ngày cùng nhau.chúc ae may mắn.đó là í kiến riêng mình!

Cứ đúng tỷ lệ mà đi thôi bạn . Ăn 4 ngày rồi , nghỉ một hôm tiêu tiền đi . Cứ theo sếp là tiền sẽ về Ko mất đi đâu cả
e đi đều 3đ/ ngày thôi a ạ! tháng trúng 18 ngày như tháng trc là có lương rồi dần dần sẽ đi to lên

Nay theo maica ăn được g1.tiếc quá oánh đề 11 50k mà ấn nhấm đề giải đầu.mai lam lại.cảm ơn maica nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.