Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 96 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
78713

ae có ai tham khảo 2 cặp mình post ko @@ húp chọn 2 cặp mà ghép xiên 2 thì ăn tưng bừng còn j hj :p

Thề ông ăn cướp la làng vãi chưởng , mình bảo gãy 2D gãy 4D mà giờ ông hò mình ăn ????. A làm cho báo lá cải nào thế
Ơ e bảo e gãy 4d ,2d chứ có bảo gãy 3d đâu nhỉ . Lúc tối a thấy e bảo e bắt càng 3849 mà 4 càng ghép vào dàn của kaka là vẫn choén mà ☺️?

Đời đen ngư thế là cùng các cụ ạ. Hôm qua k rút đc tiền theo khhbg cuối giải nhất thì về hôm nay theo x khung tiếp thì lại lấy giải đặc biệt đánh nhầm giải nhất với cả đặc biệt luôn hậu quả tạch sạch 20m. Đời nào đen vậy trời
Lúc nc
ĐỀ NGHỊ MẤY ÔNG THUA ĐỪNG CÓ ĐĂNG TIẾC VỚI THƯƠNG LÊN TƯỜNG NHÀ EM NHA. TIẾC VỚI CHẢ THƯƠNG.. MẤT CÔNG EM XOÁ.
[/QUOTEncchuẩn đây.thua tha kêu it thôi.được thì chả thấy đâu thua cái là kêu như vạc

View attachment 78717
a @trau97 đó e ăn 4D đây này ??? ăn càng chứ lm gì dc ăn cua ??
Ô e lại nhầm . Hôm qua e ăn 4d đúng ko nãy e bảo là a và e bây giờ đang cùng mức vốn để xem từ giờ đến cuối tháng lãi ai hơn . Thì a bảo e còn được ăn cả 4d a ko ăn 4d thì làm sao bằng được e chứ a bảo nay e ăn 4d đâu nhỉ ???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.