Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 109 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Các bác vào đây toàn đi xin thống kê ????. Chả biết giải quyết gì Ko kkk .
Ai cũng vậy mà e. A mới vào cũng vậy, xem thống kê k phải để giải quyết vấn đề cầu kèo gì, mà để xem tuần suất ăn hay gãy đề qui hoạch vốn của mình cho chính xác. Đã là kinh doanh thì phải chi li, nhất là kinh doanh tiền bạc, có trách nhiệm với đồng tiền của mình

À để e xem GÃY HÚP sao rồi cân đối tiền vào đó mà ;D
À ra vậy :))) kiểu nhìn thống kê cũ ăn thông khoảng nào thì tự tin vào hơn tiền ak kkk. Chơi Ko theo tỷ lệ cố định thì ngta lại bảo chết vì xem thống kê kkkk

Ai cũng vậy mà e. A mới vào cũng vậy, xem thống kê k phải để giải quyết vấn đề cầu kèo gì, mà để xem tuần suất ăn hay gãy đề qui hoạch vốn của mình cho chính xác. Đã là kinh doanh thì phải chi li, nhất là kinh doanh tiền bạc, có trách nhiệm với đồng tiền của mình
??? có lẽ tư duy của e nó hơi khác mn kkkk.

Hình như từ tháng 12 đang ăn thông 3 ngày bác nhỉ

Làm cách nào để bỏ dc bét 27 lô ko mọi người, hôm qua gãy giải db tối mò vô bet lại thua hon 11tr, chán quá.. ko hiểu sao cứ bị dính vô
Quyết tâm sẽ bỏ được thôi người ae, tôi cũng đã bỏ được chỉ cần đừng nghĩ đến nó thôi, phải biết quý đồng tiền và gd mình. Cố lên nhé

??? có lẽ tư duy của e nó hơi khác mn kkkk.
Tư duy của e nhanh quá, nhanh hơn tất cả a e ở đây. A cũng từng như vậy muốn đi nhanh về sớm nhưng tính ra lại chẳng được bao nhiêu. Vào bạch thủ toàn 10-20m/ngày. ăn thì ít mà gãy thì nhiều, tính lại cả tháng chẳng lãi mấy may còn k âm vốn
Dục tốc bất đạt. Môn này cứ chậm và chắc là hay nhất.

Tư duy của e nhanh quá, nhanh hơn tất cả a e ở đây. A cũng từng như vậy muốn đi nhanh về sớm nhưng tính ra lại chẳng được bao nhiêu. Vào bạch thủ toàn 10-20m/ngày. ăn thì ít mà gãy thì nhiều, tính lại cả tháng chẳng lãi mấy may còn k âm vốn
Dục tốc bất đạt. Môn này cứ chậm và chắc là hay nhất.
Kkkk ngày kiếm dc 2-3m là êm lắm rồi a . Vẫn vui vẻ , thoải mái . Mình biết chấp nhận thì sẽ thỏa lòng ấy mà. Ai cũng có 1 thời ngông cuồng , sau vấp ngã thì thêm bài học mà a kkkk.

Kkkk ngày kiếm dc 2-3m là êm lắm rồi a . Vẫn vui vẻ , thoải mái . Mình biết chấp nhận thì sẽ thỏa lòng ấy mà. Ai cũng có 1 thời ngông cuồng , sau vấp ngã thì thêm bài học mà a kkkk.
ngày 2-3m thì vào 5k dàn 455s là dc rồi a ,kkk

Chuẩn e, cứ theo tỉ lệ mà phang k phải nghĩ ngợi gì nhiều, đau đầu. Chứ đầu óc lúc nào cũng chỉ nghĩ đến số trúng k sao, gãy lại giận cá chém thớt, cáu gắt vk, con mất hay. Thời gian còn dành cho gia đình vk con, vui chơi giải trí :$:love:

chán câu hỏi em thật đó, em đang dung la mạng ỏ đâu ra. cap quang nó chạy dưới biển đó, còn khỏe hơn trên bờ ây chứ
cáp quang là cầu nối internet giữa các châu lục thôi anh ,nếu ko có trạm thu phát của nhà mạng cùng cơ sở hạ tầng thì a dùng bằng niềm tin à B-)

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.