Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 144 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc Anh Chị Em Ngày Mới Nhiều Niềm Vui, Hanh Thông Và May Mắn Trong Mọi Việc, Tối Chúng Ta Lại Sum Vầy Bắn Pháo Hoa Tưng Bừng Hoa Lá Tiêu Điệt Quân Đồng, COME ON MAICAHOME :-H :-H:-H:-H:-H

EM THEO A BAOLAAU RỒI MÀ H VẪN CON NÓI CÂU NÀY, Ở TRÊN A CHIA SẺ THẾ NAO CỨ THẾ MÀ LAM, CHƯA CÓ 4 TAY THI CHUÂN BI HẮN 5 TAY MÀ CHOI, CHOI KO CÓ BẠN LINH THÌ KO BAO H LÊN DC ĐÂU EM À
E biết r hihi e đang chuẩn bị vốn theo a đến tết

SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
E nghĩ đấy là nhưng antifan đó a , chỉ trực trực những lúc như này làm nhiễu loạn lòng quân đấy a ạ . Cố lên a nhé . Mãi là fan của a . E thấy a có tài mà có tầm . Đừng vì những lời nói chọc ngoáy mà buồn nhé a

Mình yếu thì cứ lượng sức thôi bạn nhì.từ từ vốn mạnh rồi tính tiếp.hoặc đi đều gãy 2,3 ngày mình tăng lên cũng ổn. Vì đi đều hết tháng vẫn lời mà
Ngay moi chuc ca nha vui ve, chuc hom nay lai rực rỡ, nhung thanh phan cơ hôi ăn nhanh, thi nghi nhanh thôi, co gi đâu cu trong khung la dam bao an toan, chuc maica ngay moi co nhieu suc khoe va nhieu chien thang, chuc ca nha hn lai ruc ro phao hoa

SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
Anh ơi thôi để ý làm gì cho mệt đầu óc anh ra anh giúp người cần mình chứ nhưng người như vậy cũng sớm muộn chia tay thôi lên anh đừng quá bận tâm những người cần a tin tưởng anh còn nhiều lắm. A làm lo đi để lấy Sk giúp những người bên cạnh anh là OK em mãi tin và theo anh

ae cứ choi đung pp chia sẻ nhé, ko tin tưởng thi ae đung theo, pp 4 hôm như chia sẻ cứ thê mà chơi, nha nay chua bao h bị 4 hôm thì gay 4 hôm ae hay kêu, 4hoom trước vừa thoong song, 2 hôm nay gãy con kêu,
mấy thành phần ko tin tưởng tốt nhất đừng chơi , đi ra chỗ khác để anh em còn chơi .

EM THEO A BAOLAAU RỒI MÀ H VẪN CON NÓI CÂU NÀY, Ở TRÊN A CHIA SẺ THẾ NAO CỨ THẾ MÀ LAM, CHƯA CÓ 4 TAY THI CHUÂN BI HẮN 5 TAY MÀ CHOI, CHOI KO CÓ BẠN LINH THÌ KO BAO H LÊN DC ĐÂU EM À
anh ơi đừng bận tâm với những tp như này , còn rất nhiều ae tin tưởng theo anh ở đây để ý làm gì cho mệt a

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.