Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 146 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc a e ngày mới tốt lành. Chúc A Maica luôn khoẻ mạnh để chèo lái con thuyền này về bờ! Bản thân e mong A @maica luôn giữ niềm tin với bọn e như chúng e tin tưởng vào a để lấy đó làm động lực gạt bỏ những thành phần thiểu số ấu trĩ, mồm nhanh hơn não, đầu chỉ để trồng cây, chỉ chờ gãy để ẳng. Dù mai, ngày kia ngày kìa có như thế nào đi chăng nữa nhưng e tin trong này ít nhất a có vài trăm a e luôn theo a tới cùng. Nên a đừng vì 1-2 thể loại thiểu năng mà ức chế làm gì a ạ.
Chó thì vẫn sủa và đoàn người thì cứ đi!

thật ra các bạn nào vốn ít hoặc k có đủ nuôi chão tay thì cứ đi đều tiền, sau tầm 1 thời giãn hãy bắt đầu chão nhé.

có tiền dư rồi thì sẽ bớt đau tim.

Chào cả nhà, mình vừa tìm hiểu hết rồi, mọi người bảo ko nên ăn con 49, may quá nhà mình hôm qua ko húp? Thôi cứ cafe cà pháo, hôm nay ăn nhậu no say, tối đến nhà mình cùng nhau lĩnh tiền nhé ae???
Chúc cả nhà ngày cuôus tuần mm, vui vẽ và hạnh phúc???

Đính kèm

Chúc ae và cả nhà buổi tối vv,đừng kêu ca đừng than gì hêtd,ae ai cũng nợ ai cũng rất rất hiệu.mọi người cố gắng kìm nén để trong lòng bước tiếp cứ đúng quy trình ta vận hành.rút kinh nghiệm những lần trc cả nhà nhé.cứ ầm ĩ cả lên k giải quyết dc gid hết!

SÁNG NGÀY RA ĐỌC CÁC BINH LUẬN HÔM QUA MÀ ỨC CHẾ, CỨ BẢO SAO LÀ NGHỈ CHO LÀNH
Mấy thành phần nói không biết nghĩ để ý làm gì a, nghe câu nói đánh 10 càng cho chắc đã thấy là thành phần không biết gì rồi.

ae cứ choi đung pp chia sẻ nhé, ko tin tưởng thi ae đung theo pp 4 hôm như chia sẻ cứ thê mà chơi, nha nay chua bao h bị 4 hôm thì gay 4 hôm ae hay kêu, 4hoom trước vừa thoong song, 2 hôm nay gãy con kêu, 10 cang ông đánh 2 d hộ tôi cho lành
CUỐI TUẦN VUI VẺ AN LÀNH A NHÉ.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.