Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 258 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
View attachment 79774
Vd, qua chơi 929 thì đéo về, nay phân vân giữa loại càng 7 hay 9 thì loại càng 9 lại cũng tèo. Thần may mắn ko thích gặp mình rồi :((. Nay toạch mai cả nhà rr lại thôi :D
Ah còn cái ảnh hôm đầu tiên nuôi mức thấp và có nói chuyện với @HUYBMT đây nè.chứ 3 hôm sau ah k chụp ngày 5 nó mới về.chỉ cần vào mức 1 như hình cũng ăn đủ

Đính kèm

Cảm ơn cháu đã chia sẻ , bác đọc thấy thấm thía lắm cháu ạ ! Bác mong cháu hãy Vững vàng , kiên định với những mục tiêu phấn đấu của mình . Dân gian có câu : Phù thịnh chứ ai phù suy ! Vậy mà cháu đang giúp đỡ những người như bác đây ! Ngoài đời ko có ai làm được như vậy đâu cháu ạ ! Bác cảm ơn tấm lòng nhân hậu của cháu , cảm ơn Cả những nỗi nhọc nhằn đêm hôm khuya khoắt của cháu ! Và vô cùng cảm ơn nỗi buồn lo cho Cả gia đình MAICA khi bất chợt trượt dàn , ko về ..... chúc cháu luôn giữ gìn sức khỏe và lạc quan yêu đời cháu nhé !

Cảm ơn cháu đã chia sẻ , bác đọc thấy thấm thía lắm cháu ạ ! Bác mong cháu hãy Vững vàng , kiên định với những mục tiêu phấn đấu của mình . Dân gian có câu : Phù thịnh chứ ai phù suy ! Vậy mà cháu đang giúp đỡ những người như bác đây ! Ngoài đời ko có ai làm được như vậy đâu cháu ạ ! Bác cảm ơn tấm lòng nhân hậu của cháu , cảm ơn Cả những nỗi nhọc nhằn đêm hôm khuya khoắt của cháu ! Và vô cùng cảm ơn nỗi buồn lo cho Cả gia đình MAICA khi bất chợt trượt dàn , ko về ..... chúc cháu luôn giữ gìn sức khỏe và lạc quan yêu đời cháu nhé !
Chúc bác cùng cả nhà luôn rr

dạ cháu cam ơn bác đã động viên cháu bác nhé, ko sao bác theo chaú cứ đi đung khung, chia tiên cho 4 ngày thi bác cứ yên tâm choi, bác theo cháu cung vai thang nay ròi chắc bác rõ, dạo này bác có vốn to chưa bác???

chỉ khổ nhưng ae k có vốn thôi gay 1-2hom
la hom sau lại phải xoay tiền được 1-2-3hom là phải rut tien đi trả linh tinh mình đang trog trường hợp nv đi bôc họ để chơi hoag mang quá nhưg đâm lao phai theo lao luon tin tưởng thuyền chưởng

theo pp của mình là cứ lấy hàng đơn vị của đề hom trước tiến lên duoc 7 cag choi hôm sau vẫn ăn đều tháng truoc an 28/30n vị dụ de ve 53 thi lấy 3456789
mình thấy nó an rất đều nhưg mình tin tưởng maica va vân theo maica lên hn cũng bị gãy
thi cai cang 9 nó gan vậy có bat dc a cung lọc ra mà,, cái cầu cang em cung ok, mai a sẽ ap dụng thêm

theo pp của mình là cứ lấy hàng đơn vị của đề hom trước tiến lên duoc 7 cag choi hôm sau vẫn ăn đều tháng truoc an 28/30n vị dụ de ve 53 thi lấy 3456789
mình thấy nó an rất đều nhưg mình tin tưởng maica va vân theo maica lên hn cũng bị gãy
Có thể chơi hai dàn 1 theo pp cả bạn 1 theo MC trùng thì ăn full còn không sẽ gánh cho nhau mình cũng chơi vậy. Không nên thay càng của MC mình bị một lần cả nhà ăn mình ngồi mút tay nay thích thì lót thêm thôi nếu nhận định của mình đúng thì cầm hoà. Hôm nay mình nhận định đúng nên k phải gửi đồng cầm hộ hôm nay Vẫn lãi được 3 lít.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.